เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยเด็ด+++น่าวัดวัดหนักๆครับของคนเก็บเห็ดวันนี้ที่ช่อง7  (อ่าน 4784 ครั้ง)

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
เพชรพยัคฆ์  น่าวัดมากๆๆครับ

สิงห์พรชัย   เด็ดๆๆๆๆๆๆๆมากครับ   มาเร็วไม่ต้องรอเรตออกครับ

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
มาเร็วอย่างงี้ผมชอบครับท่าน ขอบคุณครับ

คนเก็บเห็ด

ครับวันนี้ได้มาเร็วหน่อยเพราะนักมวยมาดีกันทุกคนครับ   เลยรีบออกจะป่ามาเพื่อถอนทุนเมื่อวานคืนครับ
เมื่อวานเจ็บนิดๆครับคู่2 3เมื่อวานนี้     วันนี้กดให้หนักเลยท่านโยนครฐม

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ไม่เจ็บซ้ำซ้อนหรือท่านพี่ หนูจะตามด้วยอะ

คนเก็บเห็ด

วันนี้คงบวกกันนะครับน้องปฐมาภรณ์  จรินน้อย

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
จัดหนักอยู่แล้วท่านคู่1 กินแซบอีหลี่เด้ออ้าย ยศ วันนี้อิ่มแต่คู่แรกเลยท่าน มื้อนี้สิไปกินข้าวแลงขางนอก ขอบคุณหลายเด้อครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
มื้อนี้พี่เลี้ยงเด๊อน้องยศ   ไม่รู้ว่าที่เกาหลีเมนูแบบพี่มีบ่

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
อิ่มอร่อยย่อยง่ายครับเพชรพยัคฆ์

คนเก็บเห็ด

เช่นกันครับท่านโยนครฐม    ท่านไฟหนาว   และเขยหล่า   วันนี้แกงเห็ดเริ่มกับมาแซ่บอีกครั้ง  หลังจากวันเสาร์
ไม่ได้เห็ด   แค่ได้เห็นทุกท่านบวกผมก็ดีใจแล้วครับ

คนเก็บเห็ด

ตอบท่านไฟหนาว เลี้ยงแบบนี้ผมคงลืมแกงแน่เลยครับ ขอบคุณครับ ผมจะกินคู่กันกับแกงเห็ดลองดูครับท่านไฟหนาว ;D ;D

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal