เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ชนะครั้งนีถึงแชมป์แน่(รุ่งเพชร เพชรเจริญ)..  (อ่าน 5640 ครั้ง)

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
.ชนะครั้งนีได้ไปถึงแชมป์แน่ๆ
....รุ่งเพชร เพชรเจริญ....

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

korn108

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
Re: ชนะครั้งนีถึงแชมป์แน่(รุ่งเพชร เพชรเจริญ)..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2013, 10:06 »
ชอบมาก

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
Re: ชนะครั้งนีถึงแชมป์แน่(รุ่งเพชร เพชรเจริญ)..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2013, 13:44 »
ดูตามรูปร่างแล้วคงเหนื่อยหน่อยนะ..

Kom

• ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2013, 17:36 »
ผมว่าเพชรบูรณ์ ? ชัยภูมิ สองตัวแชมป์

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 09:16 »
 :dookdik_smile-circle_63[1]:

ท่าน คม  ตาแหลมมาก     มุมมองส่วนตัวผมครับ

1.ยอดกฤษดา มองดูแล้วไม่เก่งครับ มีแต่เจ้าที่  ส่วนเจ้ารุ่งเพชร  ต่อยหมัดแม่น ตีนไว ตัวเล็กแต่แข็งมากๆครับ มีเหลี่ยมหมุนแทง มวยตัว      ใหญ่แพ้ไปหลายตัวแล้วครับ     ฟันธง  ชอบเจ้ารุ่งเพชรครับ  ตรงข้ามเข้าไม่ติดยุบด้วยแข้งครับ
          2.  สิงพรชัย มวยโง่มีแต่เข่าอย่างเดียวเดินเข้าหาไม่มีทรง  ส่วนเจ้าเพชรพยัคฆ์ มีเหลี่ยมช่วย ออกอาวุธช้าแต่ละดอกหนักๆทังนั้น  ขวางหน้าดันแทงเอาอยู่  ฟันธง   เพชรพยัคฆ์ครับได้เหลี่ยมได้ทรงหนักแรงกว่าเยอะครับ
                                      คู่ชิงที่ผมชอบ  รุ่งเพชร vsเพชรพยัคฆ์       เจ้าของเข็มขัด คือ รุ่งเพชรครับ แก้เกมบนเวทีดีกว่าครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 10:35 »
ถึงรอบชิงรู้กันคับที่ผ่านมาตัวเต็งเข้าที่สอง ผลประโยชน์ได้มาจากภาคใดเยอะเอาไปวิเคราะห์ด้วยนะคับสุดท้ายแล้วแชมป์เป็นของใครอยู่ที่ท่านจัดให้คับ
ขนาดหนึ่งพิชิตยัง.....น่าเห็นใจชีวิตหมาล่าเนื้อ

ส.วีรกูล

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 11:01 »
 :dookdik_smile-circle_63[1]:

ผมรุ่งเพชรครับ   ผมจะหักประกาเซียนครับหน้าเสื่อเจ้าที่ก้อช่วยไม่ได้ครับ

Dinsordum

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 12:58 »
มวยยอดกฤษดาต่อยไม่หวือหว่า แต่ดีวันดีคืนทำให้ต้องจับตามองก่อนเล่นคู่นี้ ส่วนพี่เลี้ยงมืออาชีพแก้ทางมวยน่าจะสู้กับรุ่งเพชรได้ เพราะเสียเปรียบเรื่องรูปร่างเหลือเกินรุ่งเพชร :dookdik_smile-circle_81[1]:

น้อยเล่นหนัก

• ชอบกด Like + 282
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 13:00 »
.ช่วยกันเชียร์ดัวยนะครับแล้วเชียร์แล้วไม่ผิดหวังครับ
.รอรับ... :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:

ส.วีรกูล

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 17:26 »
 :dookdik_smile-circle_94[1]:ผมมองเจ้ารุ่งเพชร ต่อยมวยรอบมาเจอแต่ตัวใหญ่ๆม่ทั้งนั้นแล้วมาได้น้ำหนักปล่อยมาเลื่อยๆ อาวุธที่ออกไปเร็วกว่าเก่าและแม่นมาก   หมัดหนักใช้ได้ เหลี่ยมตัวดีเข่ามีสู้ และแก้บัญหาบนเวทีเก่งมาก   (ยก4-5 รัดเอวซอยยิกๆจบข่าว) มวยตัวใหญ่แพ้อีกแลว

หน้าเสื่อและเจ้าที่ก้อเอาไม่อยู่หรอกครับ    ไม่เชื่ออย่ารบหลู่ :dookdik_smile-circle_63[1]:

ความเห็นส่วนตัวครับ :dookdik_smile-circle_94[1]:

topla01456

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 17:46 »
มวยบางทีก็ไม่ได้อยู่ที่ความเล็กใหญ่หรอกครับ ! มันอยู่ที่สมองมวย ดูอย่างเจ้าอินทรีดิครับ
ตัวเล็กนิดเดียว แต่อาวุธคมหมัดหนัก ดูอย่าง วันฉลองดิครับ ตัวเล็กนิดเดียว ทำไมเอาชนะน็อคหนึ่งเทพได้
ที่ลุมพินี เข้าไปดูในยูทูปได้ครับ
บางทีตัวเล็กตีตัวใหญ่เยอะแยะไป  (ส่วนตัวรุ่งเพชรครับ) ชอบมาก ถีบแรง หมัดหนัก แข้งไวซ้ายขวา ได้หมด
อยากให้ย้อนไปดูคลิป หนึ่งพิชิต vs ยอดกฤษดา / หนึ่งพิชิต vs รุ่งเพชร แล้วท่านคิดเอา
ข้อมูลหักปากกาเซียน  (ท๊อปนครปฐม)

topla01456

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 17:50 »
ครั้งที่ 1 ยอดกฤษดา vs รุ่งเพชร
เพชรพยัค vs สิงพรชัย จะชกกันวันที่ 7 กรกฏาคม

Kom

• ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 20:01 »
ถ้าพูดถึงพี่เลี้ยงเทรน์เนอจบข่าวเลยครับ
เพราะเหนือปฐพี จิ๊บๆๆครับท่านแก้ทาง
ไม่เป็นอาศัยหน้าเสื่อขู่เด็กอย่างเดียวมวย
แพ้ทุกอย่างยังบอกเด็กถอยวนแทนที่จะบอก
อย่าหนีมากบังแล้วโต้ก็ว่ากันไป(ผมว่ารุ่งเพชร)
ชนะ 49/47ครับท่าน

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 20:09 »
ฟันธงเหมือนกันถ้าไม่ถอยหรือแพ้ภัยธรรมชาติคู่ชิงรุ่งเพชรเจอเพชรพยัคฆ์แน่นอนชิงที่3เสร็จยอดกฤษดา

topla01456

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2013, 17:52 »
ชอบมากเลยครับ :)) ผมถึงอยากให้ไปเปิดคลิปดูไง ว่าพี่เลี้ยง เทรน ตอนที่
ยอดกฤษดา เจอกับ หนึ่งพิชิต เป็นไง ยิ่งแก้ยิ่งตก
ส่วน รุ่งเพชร บางที เป็นมวย แก้ได้ โดยไม่ต้องมองพี่เลี้ยง เรื่องความเร็วความหนัก สบาย ๆ
เล็กใหญ่ ไม่ใช่ปัญหา ท่านต้องมองและคิด ขนาดบุญหลายตัวเล็กนิดเดียว ยังผ่านสะท้านฟ้ามาได้
ถ้าท่านอยากดูสนุก ๆ ลองไปเปิดคลิปรุ่งเพชร ได้เลย ผมดูเกือบทุกวัน รุ่งเพชร vs เพชรพยัค แลกแข้งไวมาก
(ท๊อปนครปฐม)

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2013, 18:01 »
ส่วนผมชอบดูอยู่ข้าง ๆ ชอบยอดกฤษดาพลิกไปมาแต่ดูฉลาดกว่า รุ่งเพชรกังลังอาจเหนือกว่าหลวมนิด ๆ     ส่วนคู่สิงห์พรชัยกับเพชรพยัคฆ์ ฟันธงเพชรพยัคฆ์ถ้าไม่หมดแรงก่อน

ส.วีรกูล

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2013, 20:55 »
ใครถอยให้เจ้ารุ้งเพชร เสร็จทุกราย    ตัวเล็กตัวใหญ่กินเรียบ แข้ง  ซ้ายอาวุธนำ ต่อยหมัดตาม คู้ชกจะเอาคืน  โดนเจ้าร่งเพชรถีบล้ม  และจะหลงแข้งเมาหมัด    รัดเอวหมุนตีดากซ่อยยิกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจบข่าว

:dookdik_smile-circle_63[1]:รุ้งเพชรสมองมวยดีกว่าครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal