เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: รุ่งอุบล หรือ หยาดฟ้า..ใครน่าถูกหามลงเวที..คู่4ช่อง 3 !!  (อ่าน 3949 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ไม่ใช่งานง่ายของ..รุ่งอุบล  ซากามิ..ซะแล้ว    เพราะคู่ชกรายนี้คือ  หยาดฟ้า   เคอาร์เอสยิม..ซึ่งพระกาฬเรียกพี่ด้วยความเต็มใจ..เป็นไอ้เคี่ยมตัวใหม่ที่น่าจับตาดูเป็นอย่างยิ่งครับ     รุ่งอุบล..เก๋าส์เกมเหลือหลาย  ผ่านศึกหนักบนเวทีมาโชกโชน  ปะทะมวยดีมวยดังมาตลอด   พี่น้องแฟนมวยให้ความมั่นใจ เชื่อในพลังกำปั้นเหล็กของเขา   ไอคิวมวยไม่ธรรมดา   โคตรฝีมือคนหนึ่ง.. จุดอ่อนมีเพียงสภาพร่างกายที่ดูว่าปลายๆมีแผ่วให้เห็น..     สำหรับ หยาดฟ้า..จากอุบลบ้านเดียวกับรุ่งอุบล.. ต่างกันแค่อยู่คนละอำเภอเท่านั้น..ระยะนี้โชว์ฟอร์มเฉียบขาด สุดยอด  สดจากไร่   3  ไฟต์หลังบ่องตงชนะคะแนนไม่เป็นครับ.. น็อคกราวรูด..    ตัว อันตราย สำหรับ รุ่งอุบล...และกะตังค์ที่อยู่ในกระเป๋าของพวกเราด้วย     ดูมวยคู่นี้..อย่ากระพริบตาเด็ดขาด...  มุมมองส่วนตัวผม..ผมชอบของสดครับ..หยาดฟ้า  กำลังห้าว กำลังกระหายในชัยชนะ..ความมั่นใจสูง..รุ่งอุบลไฟต์นี้มีสิทธิ์ลงเปล..    ท่านเองคิดอย่างไร เชิญร่วมแสดงความคิดเห็นได้เต็มที่ เชิญครับ
                                  :dookdik_smile-circle_81[1]:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
แหม่..คิดมากเลยครับ ขอนั้งดูสัก 2-3 ยกถ้าไม่อะไรกดไปที่หยาดฟ้ายาวๆสบายใจกว่าเพราะรุ่งอุบลชกทรงเดิมๆบีบให้แพ้ง่ายมาก..

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
ปังปอนด์ น้องสาวทางเหนือเมียนักมวย  กระซิบผ่านสายเคเบิ้ล 
สู้ค่ะ แพ้ชนะ ในเกม ค่ะอาจารย์...เอาไปเป็นข้อมูลครับ
แน่น่ะ
น้องสาว  ซึ่งกำลังเดินทางไปเชียร์ที่ข้างเวที อ้อมน้อย พรุ่งนี้ เดี๋ยวตากล้องจัดให้ เมียสวยเพราะอายุยังน้อย เกิน 35 เมื่อไหร่ทุกรายไป  555

ไฟหนาว

http://][/img]          รุ่งอุบล   ซากามิ (อิมิเน้นท์แอร์) 3  ฟอร์มหลัง มีดังนี้
     -  แพ้คะแนน  เก่งกาจ    ส.โชคกิจชัย     กระบี่
     -  ชนะคะแนน ประกายเพชร    เจ.เอ.พี    ลพน.   (พลิกชนะยก 5 เดินต่อยจนประกายเพชรเมา)
     -  แพ้คะแนน  เก่งกาจ    ส.โชคกิจชัย    28  เม.ย. 56  ช่อง 7    117.2   ลด  .2  ปอนด์

http://][/img]       หยาดฟ้า   เคอาร์เอสยิม
3  ฟอร์มหลัง  มีดังนี้
     -  ชนะน็อคยก 3  วีระชน    ท.เทพสุทิน    ลพน.  117.1  ลด  2.1  ปอนด์
     -  ชนะน็อคยก 3  ประกายเพชร    เจ.เอส.พี    ลพน.  118  ลด  2  ปอนด์
     -  ชนะน็อคยก 3  เก่งกาจ    ส.โชคกิจชัย    12 พ.ค. 56  ลพน.  118.2  ลด  2.2  ปอนด์

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
ธรรมชาติของมนุษย์ต่อยไม่เกิน 3 ยกมาตลอด 4-5 อาจขาสั่นได้ ถ้าเจ้ารุ่งอุบลไม่หมดแรงก่อน ต่อย 3 ยกระบบหายใจก็ธรรมดาธรรมดา  เตะเป้าเอาระบบหายใจ วิ่งเร็วแรงเอาทั้งระบบหายใจและพละกำลัง แต่ก่อนผมเตะกระสอบปุ๋ยธรรมดาๆ ตอนบ่ายเตะฟุตบอลเดิมพัน 3 เกม ค่ำมาต่อยมวย ไม่เห็นหมด ทำตามผมนะนักมวยฝืนใจวิ่งเร็ว ๆ หลักสูตรสมัยก่อน

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
 :dookdik_smile-circle_63[1]:ผมคนนึงละครับ เข่าแหลมๆ หมัดหนักๆ เชิงมวยใช้ได้  ผมชอบลูกแทงเข่าสวนหนักๆ ลูกนี้ลัครับ รับตัง

จิตร อาสา     ชอบ หยาดฟ้า    ครับ         ไม่สนกระแสใดๆทั้งสิ้น :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:   

จ่ายุทธ์ ศรีเทพ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ตามครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นครับ    ทุกอย่างที่เราคุยกัน  บทสรุปสุดท้ายเมื่อเกมจบ..      ผมยังไม่เข้าใจที่ท่าน  Ongart123 ให้ทัศนะ  ช่วยบอกหน่อยครับ    และมวยคู่นี้ท่านชอบใคร..มวยอุบลทั้งคู่     รุ่งอุบลโด่งดังมาก่อน..หยาดฟ้ารุ่นน้อง แต่ที่สำคัญ หยาดฟ้าชนะมวยที่รุ่งอุบลชกมาแล้วเกือบทุกตัว      ผมคิดว่าเกมอาจจบเร็วอีกครั้งก็เป็นได้..เพราะหนักแรงทั้งคู่..

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
พี่ปั้ม วันนี้ค่าย 101 ซ่อมไม่ถึงครับฝนตกบ่อย และ.....................................แอบเข้า7 พกขวดสีชากลับค่ายดึกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆขอบอก

:dookdik_smile-circle_63[1]:จัดให้หนัก    ต่อยเขาเพลินโดนหมัดสวนหลับครับพี่น้อง เก่งกาจไม่กลัวหมัดยังหลับครับ

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า  พิกัด  117  ปอนด์     รุ่งอุบล ชั่งได้   117.6  ลด  .6  ปอนด์      หยาดฟ้า ชั่งได้  117.6   ลด  1.6  ปอนด์ ไม่มีปัญหาครับ..       ลุ้นไปเลยครับสำหรับวันนี้..หยาดฟ้า..ฮอตจัด พลาดยาก..โชคดีครับพี่น้อง
                                                :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ขออภัยครับ.. หยาดฟ้า  ชั่งได้  118.6  ปอนด์  ลดน้ำหนักไป  1.6  ปอนด์..   สบายๆครับ    ไม่ต้องคิดอะไรมาก  หยาดฟ้า..หนัก..แรง..กว่ารุ่งอุบลเยอะ....ฟันธง !

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal