เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 3 มีดีมาบอก หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 2663 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ช่อง 3 มีดีมาบอก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 11:29 »
ช่อง3 มวยน่าสนใจวันนี้

1. แสงมรกต ศักดิ์ปลายพระยา    มองว่าได้เปรียบหลายๆด้าน ทั่งหน้าเสื่อตัวเงินและความเชื่อถือ มวยทีมนี้ไม่ดีหรือฟิตไม่ถึงไม่ต่อยแน่นอน และดูจากอาวุทมวยหนักหน่วงกว่ามากมีโอกาศชอบฉายเป็นชุดชนิดเข้าวินเลย

2. ยอดยางงาม เดชรัตน์  เด็ดๆๆๆๆๆๆ  เล่นได้เลยผมไม่ขอบันยายมากคับ ทีมงานเอาตามนี้คับ ไม่ชอบทำสวนได้เลย มีดีๆก็มาบอกแล้วแต่ไครจะเอาคับ

3.  เฉียบคม ศิษย์จ่ากัน   มาวันนี้ผมว่าสูสีมาก อยุ่ที่จังหวะไครจังหวะมัน แต่มวยจัดมาแบบนี้และตัวที่มาแทนคือเฉียบคม ผมคิดว่ามันน่าสนใจอย่างยิ่ง ผมมองลึกๆแล้วมวยตัวนี้ชนะคับวันนี้ ท่านต่อระวังคับอาจจะหลงเหลี่ยมหลงมุมพลิกราคาแพงเอาได้ ฮ่าๆๆๆๆลงทุนน้อยได้มากพวกขาไหญ่ ป๋าๆเขาชอบ อย่างที่เคยเจอหลายๆนัดที่ผ่านมา 

4. รุ่งอุบล ซากามิ    วันนี้มองรูปมวยแล้วถ้าไม่หมด กินเต็ม ความแพรวพราวดีกว่าเป็นมวยกว่าและหน้าเสื่อไม่เป็นรอง

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
Re: ช่อง 3 มีดีมาบอก หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2013, 11:34 »
มวยเด็ดๆๆๆ2ตัววันนี้ น่าสนอย่างยิ่งจัดมาเอาเงินกันชัดๆเลย

เด็ดๆๆ1 เฉียบคม ศิษย์จ่ากัน  เอามาแทนแต่แทนแล้วได้ตัง จัดแบบนี้ชาติชายแย่เลย  จัดไปยาวๆๆๆๆๆคับ ฮ่าๆๆ

เด็ดๆ2 ยอดยางงาม เดชรัตน์  เด็ดๆๆๆๆๆๆคับจัดไปทุกราคาครับทีมงาน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal