เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้คุณปั๊มปากพนังให้3ตัวเข้า1ตัวไม่เป็นไรผมยังเป็นกำลังใจให้อยู่เสมอนะครับ  (อ่าน 1577 ครั้ง)

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
เอาใหม่นะครับพรุ้งนี้ช่อง7 แพ้ชนะเราไม่ว่ากันสู้ๆต่อไปเพราะเราคอมวยด้วยกัน

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ครับ..พลาดนิดเดียว อีกหนึ่งกำลังใจจากผม ..จิตร มหา ครับ

เจี๊ยบ

ใช่ครับท่านพี่จิตรมหา หมดยกผมยังร้องเล่นเฉียบคมเลยครับ แต่ไม่มีคนจับกับผมอีกดวงดีไปอีกหน่อยไม่งั้นบานระทัยอีกแน่555+ :dookdik_smile-circle_67[1]:

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ต้องเข้าใจว่ากระแสอยากดันอยู่เฉียบคม แต่ไม่ดูว่าเพชรชาติชายตัวใหญ่กว่าบาน
คีบแทงแต่ละดอก อ่านอนาคตแล้วใส ขึ้นยกห้าพวกขาใหญ่เขาชอบมวยตัวใหญ่เดินทำ
อ่านอนาคตแค่นี้ก็จิ้มเอาไม่ไหวแล้ว ถ้าไม้รู้กระแส อ่านอนาคตไม่เป็น ไม่รู้ว่าเวทีนี้เขาเล่นแบบไหน
แสดงว่ากระดูกยังไม่พอ สายตาการมองมวยต้องเป็นเลิศด้วย แต่ที่เห็นประจำคือ เล่นไปๆ สู้ไม่ได้ มาดี
แบบนี้สมาชิกใหม่ๆที่ยังพรรษาไม่พอก็ควรที่จะเล่นตามสมาชิกที่แก่พรรษานะครับ (สอนน้องๆมือใหม่หัดขับนะครับ)

เจี๊ยบ

ขอบคุณมากครับท่านพี่ขาใหญ่ที่มาช่วยชี้แนะ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ปั้ม ปากพนัง

• ชอบกด Like + 63
มวยมันแพ้  เพราะมวยมันไม่เดิน   ไม่เกี่ยวกับเรื่องพรรษาอะไรของคุนเลย  ท่านขาใหญ่

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ราคาเป็นใจหมดแล้ว ผมว่าแดงอาวุธชนะนะครับ แต่น้ำโดนไม่เจ็บโต้แม่น ราคาแข็งมากแต่ยกห้ารับทั้งยกเหมือนโดนสั่งให้รับและ ห้ามโต้ เลยจบง่าย ดูมวยดีๆนะครับ ยกห้ารับทั้งยกที่สำคัญมันไม่โต้เลย เพราะอะไรครับถอยไม่ผิดมวยเป็นต่อแต่ต้องคุมและโต้นี่เหมือนอยากแพ้ แต่ผมได้ตังครับรองเงินแล้วออกตัวกิน 2 ข้าง แซ่บให้ผิดแบบนี้ทุกคู่ก็ได้ครับจะไม่ว่าเลยสักคำ

ปั้ม ปากพนัง

• ชอบกด Like + 63

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal