เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ ปั้ม ปากพนัง ขอโทดสมาชิกทุกท่านด้วยนะคับ  (อ่าน 4133 ครั้ง)

ปั้ม ปากพนัง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 63
วันนี้ นักมวยไม่รู้เปนอะไร  คู่ 2 ดูสู้ไม่ได้แปลกๆยังไงไม่รู้  ส่วนคู่ 3 มวยมาพลิกยก 5 น้ำเงินดันมาถอย  ทำให้แพ้เลย

ผมขอโทดสมาชิกทุกท่านไว้ ณ ที่นี้ด้วยคับ   ปั้ม  ปากพนัง

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
เฉียบคมที่รองไว้ได้ออกตัวนะท่าน ไม่ได้ให้ฝัง ถูกแล้วครับ พอเพชรชาติชายเจอศอกแตกเขาเอาเฉียบคมต่อกลับเราก็ออกตัวได้แล้วท่าน (ขอเอาใจช่วยครับ)สู้ต่อไป

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ไม่เป็นไรครับคุณปั๊มปากพนังมวยมีแพ้ชนะกันได้ ผมก็ยังคอยให้กำลังใจเช่นเดิน คนคอมวยไม่มีการท้อสู้ต่อไปนะครับคุณปั๊มผมมอบของขวัญเพื่อเป็นกำลังใจครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
สุดยอดมากครับท่านปั้ม..นี่แหละครับเขาเรียกว่าลูกผู้ชาย นับถือครับ..

คับผม  ผมไม่ท้อหรอกคับ  ผมแค่รู้สึกผิดที่ทำให้ใครหลายๆคนที่ตามผม  ต้องมาเสียเงินเพราะผมคับ

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
เฉียบคม หมด 4ยก ใหม่ๆ ต่อ 2/1,3/1 ก่อนจะมาใหลรองเหลือ 3/2 ตอนปล่อยตัว ช่วงแรกก็ออกตัวได้แล้วครับ ได้รอง5/2  ครบยกเกือบชะด้วยซ้ำไปถ้าขยันออกแข้งอีกนิด ตอนเก็บใบคะแนน ข้ามมาเสมอ น้ำเงิน ด้วย

niksamit

• ชอบกด Like + 15
ไม่เป็นไรครับพรุ่งนี้ขอใหม่ เอาคืน

เจี๊ยบ

อย่าคิดมากนะครับ มวยออกตัวกันได้ มีแพ้ มีชนะ อยู่ที่ ว่าเราจะ บังออกตัว หรือไม่เอ่านั้นครับท่านปั๊ม ป.ล.อย่าคิด มากครับ ทุกคนให้กำลังให้กำลังลังใจคุณปั๊มเสมอครับ

จิตร มหา

555 อย่าคิดมากเลยครับท่านปั้มคนที่ตามทุกคนก็ต้องเรียนรู้สถาณการเฉพาะหน้าเองบ้างแต่ละตู้ล้วนแตกต่างกันออกไปต้องเอาตัวรอดเอง ไม่ใช่จะตามดะอย่างเดียว สู้ๆครับ..

KKK

• ชอบกด Like + 12
เจ็บหนักเลยครับ พรุ่งนี้ขอใหม่นะครับ

หนุมาน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
คู่ 2  แดงรับ2  มีคนมารองหมดยก5 บอกให้เราช้ำ

sukunya

• ชอบกด Like + 27
ขึ้นยก5 ตู้แถวบ้านเอาน้ำต่อ5/3 ผมรองไว้600 มีบวกนิดหน่อยคับ(เล่นน้อย เชียรดัง)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เฒ่าซิ่งส์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ไม่เป็นไรครับ มวยมีแพ้-ชนะ พรุ่งนี้สู้ใหม่ ด้วยใจจริง

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: อย่าโทษแต่ตัวเองเลยครับ มวยท่านจริงๆออกตัวกิน 2 ข้างสบาย ผมชอบหัวใจท่านปั๊มจริงๆ หัวใจท่านหล่อมาก ขอคุณครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

เขยหล่า

เป็นกำลังใจให้ท่านปั๊มครับชอบที่เป็นคนกล้าให้และรับผิดชอบ ทุกครั้งที่มวยเข้าก็ออกมาดีใจกับพี่น้องไม่เข้าก็ออกมาขอโทษ หมัดมวยกล้วยปิ้งครับแต่มิตรภาพและนำ้ใจท่านหล่อมากครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
หมัดมวยก็เป็นแบบนี้ละครับแพ้ได้ชนะได้  สู้ต่อไปครับท่านปั้ม   ปากพนัง :dookdik_smile-circle_56[1]:

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุนทุกกำลังใจคับ  มวยเด็ดสุดของผมแพ้ยากจิงๆคับ  แต่นัดนี้แพ้ไปแล้ว  หมดยก 5 ราคามาเสมอ น้ำเงินด้วยซ้ำ  แต่คู่นี้มันอยู่ที่กรรมการคับว่าจะให้ใครชนะ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

จิตร มหา

มวยคู่นี้รอติดตามไดที่..
ช่อง 7 สี..เพชรชาติชายเป็นมวยของสายบ้าพลเมืองดีโดยสมบูรณ์แล้ว..
จะเอาไปต้มยำทำแกงที่ใหนก็มันถ้าชกแบบนี้..ที่ช่อง 7 คู่ชกรอเพียบ..

5555  คับๆๆ

chaiwatpomngam

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ไม่เป็นไรครับท่านปั้ม ถึงจะแพ้ผมขอคารวะยาดอง1ก๊งครับ
ผมยังเป็นสาวกท่านเหมือนเดิมครับ

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:คับผม :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

จ่ายุทธ์ ศรีเทพ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
แพ้ชนะเป็นเรื่องธรรมดา...แต่น้ำใจที่ให้เพื่อนสมาชิกนี่สิน่านับถือ

เจี๊ยบ

ทุกคนเขาอยู่แบบพี่น้องและเป็นสมาชิกเพื่อให้กำลับใจกันและกันในเวปบางบอนคนเราแพ้ชนะก็ต้องให้กำลังใจกันและกันไอ้อย่างที่พูดมานักเล่นจริงๆเขาไม่คุยเรื่องที่ผ่านมา มันก้อจริงอยู่แต่ถามว่าคนที่เขาให้มวยเขาเคยหวังผลประโยนด์ตอบแทนบ้างไหม ทุกคนเขาทำเพื่อจิตรอาสาแบบพี่น้องในกลุ่มแพ้ชนะเป็นธรรมดา ถ้าคุณไม่ชอบคุณก็สวนไปดิ อย่ามาเสียดสี และแสแสร้งนักเล่นทุกคนแพ้ หรือชนะเขาให้กำลังใจกันไอ้พวกที่ไม่มีน้ำใจ และไม้ให้กำลังใจเพื่อน เก็บปากไว้ท่านอาหารที่อร่อยอย่ามาเสียดสี และอย่ามาทำให้พี่เขาแตกแยก ป.ล. ที่เวปบางบอนเขารักกันอย่างมีความสุข นะครับจุ๊บๆ  ไอ้พวกที่คิดไม่ดี หรือ หวังผลประโยดน์ อย่ามาป่วน

คนน่าน

• ชอบกด Like + 22
 จอมยุทธ ปั้ม ปากพนัง ทุกคนยังรักและศรัทธาในตัวท่านไม่เสื่อมคลาย นักปราชญ์ยังรู้พลั้ง เรื่องธรรมดา สู้ๆๆๆและติดตามท่านเสมอขอให้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตตลอดไปครับ

จิตร มหา

555เพื่อนโจตรูโดนเจ้าถิ่นแล้วซะแล้ว ..

:dookdik_smile-circle_81[1]:อย่าทะเลาะกันคับ  ยังไงๆเราก้อเพื่อนกันเสมอคับ :dookdik_smile-circle_81[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal