เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี ช่อง 9, 7 มาแล้วครับ 16 มิ.ย. 56  (อ่าน 8612 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 9   

คู่       1     3      4      ตั้งแดง     นอนน้ำเงิน   คู่       2        สลับ

ราคา    ขาว     ขาวลาย     ส้ม     ส้มลาย     ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ช่อง 7 

คู่            1           เปิดแดง    ปิดน้ำ     คู่         2     3    4     5     สลับ

ราคา          กำปั้น     หู           คาง        ไหล่         ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกอู๋

ช่อง 9

คู่      1        3      ชมพูแดง     เขียวน้ำเงิน     

ราคา     ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่       2        ตั้งแดง         นอนน้ำเงิน

ราคา      ชมพูถูก      เขียวแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง  7    

คู่      1       5    ปิดเสื้อแดง      เปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่       2     3      4      เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน

ราคา   ซ้ายแพง       ขวาขาด     ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9 

คู่    1       2      ถือกระดาษสีขาวเป็นแดง    ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

คู่     3      4      ถือกระดาษสีแดงเป็นแดง    ถือกระดาษสีเขียวเป็นน้ำเงิน

ราคา     สี่เหลี่ยมถูก      วงกลมแพง     โบกช้าขาด

ช่อง 7

คู่      1     5     เปิดแดง      ปิดน้ำเงิน     คู่     2     3     4    สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

มวยชอบวันนี้ครับ

ช่อง 9     ฟันธง    และ   ยอดนักรบ

ช่อง 7     สกุลชัยเล็ก    และ   มนต์ขาว

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสถานการณ์และสิ่งแวดล้อมพร้อมซิกหน้าตู้ประกอบ

ด้วยนะครับ

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน  ได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้สมาชิกทุกท่านรวยๆๆๆโชคดีครับ

black devil

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณคราบบบบบบบบบบบบบบบบ :dookdik_smile-circle_83[1]:
 :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณครับ ท่านจิตอาสาตัวจริง  ขอให้รวยๆๆๆๆตลอดไปนะครับ

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณท่านมากครับ

เฒ่าซิ่งส์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับ

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ขอบคุณมากคับท่าน เมื่อวานท่านไม่เข้า สมาชิกวุ่นวายเลยคับ รักษาสุขภาพด้วยนะคับ

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_48[1]:  ขอบคุณคร๊าฟท่าน

คน สุราษฎร์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณมากครับท่านพี่อัศวิน :dookdik_smile-circle_58[1]:

แสนนำพล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
ขอบคุณครับขอให้พี่มีความสุข :dookdik_smile-circle_48[1]:

korn108

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
Re: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี ช่อง 9, 7 มาแล้วครับ 16 มิ.ย. 56
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 12:28 »
ขอบคุณมากครับ :Onion-s-97[1]:

teen-75

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
Re: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี ช่อง 9, 7 มาแล้วครับ 16 มิ.ย. 56
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 12:51 »
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal