เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานเจ็บเจ้ารุ่งอุบล แต่วันนี้อิ่มหนำสำราญ  (อ่าน 1771 ครั้ง)

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30

เมื่อวานผมเจ็บเจ้ารุ่งอุบลตัวเดียว แต่วันนี้กินเรียบครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ไม่โทรมาบอกเผื่อแพรกันบ้างหนอ
ท่าน ส. :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:

ส.วีรกูล

ท่านคอม ผมชี้แจ้งไปแล้วก่อนชั้ง เจ้ารุ่งอุบล ผมมองดูเจ้าหยาดฟ้า ไม่หน้าไปแรกกับเขาเลย กำลังจะกิน ส่วนเจ้าสามโอ แอบเข้า 7 ทุกวัน แถวสุขุมวิท101    ตู้ผมกินทั้งบางครับ มีเล่นเจ้าเงินแท้ไม่กี่คนครับ   พวกเล่นเจ้า3โอ ออกตัวกันไม่ทันเลยครับ   ทีผมไม่ได้มาบอกก่อนมวยต่อย ผมกลัวเข้าตู้ไม่ทันครับคนเล่นเยอะมาก

ส.วีรกูล :dookdik_smile-circle_63[1]:

คนป่า

• ชอบกด Like + 68

เบอร์เกลื่อน  ใครกล้าเล่นเกิน  10000  ก็ว่าสุดยอดแล้ว
คลองประปา ใครเสียมากที่สุด  ถามดูเอาก็แล้วกัน
นครสวรรค์ น. ศรีผึ้ง งานเข้า  เบอร์มาแบบนี้  ใส่ไม่เลี้ยงทั้งจ่า....... ทั้งหมา........  2 คนร่วมๆ 4 ล้าน  คู่นี้คู่เดียว
รวมทั้งตู้ที่นครสวรรค์  ทั้งประเทศ ราคาประมาณ  5/4 อยู่เงิน  แต่ที่โน่น  7/4  เกินบ้านเกินเมืองเขา เข้าข่ายไม่หล่ะ

ศุกร์นี้ นัยๆว่าจะเอาคืนมาบ้างเป็นทุนวันเสาร์
ตื่เช้าไปกินกาแฟที่อ้อยน้อย  อยู่ต่อ จนถึงเวลาชก  คงได้คืนเกือบหมดแน่ๆ  ข่าวมา และขอเล่าต่อ

ส.วีรกูล

ผมได้มา5กำเข้าร้าน   เพ้อ    เหมือนเคย   ให้เด็ก 2คน +เมา 1นิดๆๆๆๆขาวๆๆๆๆๆๆๆ     ที่เหลืออาทิตย์หน้าจัดให้หนักครับ

เชิญท่านคนป่าและพี่ๆทุกท่านรองเข้าไปดูครับ   ร้าน เพ้อ      เรียบทางด่วนเกษตรนวมิน รามอนทราครับ
                                   ส.วีรกูล :dookdik_smile-circle_63[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal