เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เล็งก่อนสับไก..ไฟต์นี้สปริ๊นเตอร์ หรือ ตี๋เล็ก คุณว่าใครเสร็จที่ 7 สี !!  (อ่าน 7298 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
    มวยคู่แรก 7 สีอาทิตย์นี้ เป็นคู่มวยดาวรุ่งอนาคตไกล   ระหว่าง สปริ๊นเตอร์   ลูก บ.ก.   กับ ตี๋เล็ก   ราชานนท์   ในพิกัด  108  ปอนด์     มีหวังลุยกันมันส์หยด  ใครหมด..เสร็จครับ..    ผมคิดว่าคู่เปิดหัวคู่นี้ คนเชียร์คนลุ้นกันสนั่นเวที   ได้เสียถึงเงินแน่นอน..    ผมจะวิเคราะห์ เจาะลีก รายละเอียด ของนักมวยทั้งคู่   นำมาบอกเล่าเก้าสิบให้ทราบ     โปรดติดตามกระทู้นี้ครับ  ผมจะพยายาม UPDATE   ข้อมูลทุกวันเท่าที่มีโอกาส..    เล็งก่อนสับไก..โอกาสพลาดเป้ายากส์ครับ       เอาเป็นว่า..ก่อนเกมก่อนชก..   มวยคู่นี้คุณว่าใครเสร็จ..     ผมเองปักธงไว้แล้ว  แต่ขออุบเอาไว้ก่อน    คงไม่ว่ากันนะครับ..    เอ้า..ลุยได้เล้ย !
                                                :dookdik_smile-circle_90[1]:     

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
สเต็ป  2 เป็นอย่างต่ำ  อาทิตย์นี้

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
ท่านคนป่า เปิดเฟสด้วยครับ

ผ้าขาวม้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ชอบสปริ้นเตอร์ถ้าตัวไม่เล็กกว่าผมว่าน่าจะผ่าน :Onion-s-163[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
คู่นี้ใครต่อรองแล้วออกตัว พลิกไปมาฝ่ายหลังได้เข่า ที่แพ้เข่ามากะเอาฟาล์วแต่กรรมการไม่ให้เลยแพ้น๊อค

คนป่า

• ชอบกด Like + 68
เข้าข่ายเปิดถ้วย  ......

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกท่านครับ  แต่เอ๊ะ..ที่ท่านคนป่าบอกเข้าข่ายเปิดถ้วยแทงเนี้ยะ..ตัวไหนครับ     สปริ๊นเตอร์ หรือ ตี๋เล็ก.. ช่วยกรุณาแย้มนิดๆให้สมาชิกรู้บ้างพอได้ไหมครับลูกพี่
          ก่อนเข้าเรื่องมวยคู่นี้..ผมขอออกนอกเรื่องซักกะนิดนะ..    พูดถึงชื่อนักมวย เท่าที่ผมได้ยินได้เห็นมา.   หาชื่อที่ไพเราะเพราะพริ้ง ประเภทโดนใจพ่อแม่ยุคใหม่..ที่จะเอาไปตั้งเป็นชื่อจริงของลูกชาย..หาลำบากจัง   อย่าง 2 พี่น้อง สะท้านฟ้างี้ จอมโหดงี้..แรงทั้งคู่    รุ่งอุบลอาจจะยาวไป    ตี๋ตระกูลซ่งล่ะ..ตี๋เล็ก..ตี๋ใหญ่  ก็ออกไปทางนักเลงเรียกพี่ คงเอาไปตั้งชื่อจริงไม่ได้ นอกจากเป็นชื่อเล่น     ยิ่งสปริ๊นเตอร์งี้คงไม่มีใครตั้งเป็นชื่อจริงของลูก  ยังงัยแฟนมวยต่างก็ยอมรับ ชื่อนักมวยแต่ละคนครับ  เพราะเป็นแวดวงของนักสู้โดยเฉพาะ..    แต่ชื่อพระเอกละครมักเป็นที่ชื่นชอบของผู้คนทุกสังคมเสมอ  เพราะพระเอกในเรื่องเก่งทุกรูปแบบ    ที่สำคัญแพ้ไม่เป็นของจริงเลยแหละ..   ชื่อพระเอกจากละครเรื่อง  สุภาพบุรุษจุฑาเทพ  คุณชายทั้ง 5 คนมีชื่อสุดแสนจะไพเราะ คือ
ธราธร -ปวรรุจน์ - พุฒิภัทร์ - รัชชานนท์ และ รณพีร์  เอ้าใครอยากเอาไปตั้งเป็นชื่อลูกก็เชิญเลยครับ  เพราะทุกคนหล่อลากดินเลยแหละ ไม่เชื่อดูรูปข้างล่างนี้ซิครับ
        สปริ๊นเตอร์   ลูก บ.ก.
             พื้นเพเป็นคนกรุงเทพ  อายุ  16  ปี  ทำการฟิตซ้อมอยู่ที่ค่ายมวย ชาวไร่อ้อย  ซึ่งมี มนุษย์หิน..ชาติชายน้อย   ชาวไร่อ้อย เป็นผู้ให้การสนับสนุน รวมทั้งเป็นเทรนเน่อร์    มีเพชรชาติชาย (ลูกชายของชาติชายน้อย) เป็นคู่ปล้ำ ลงนวม..  สปริ๊นเตอร์จัดเป็นมวยดาวรุ่งแห่งอนาคต   รูปร่างสูงยาวมีเข่าเป็นอาวุธเด็ด  แทงแต่ละเม็ดเข้าตา..     ผมเห็นนักมวยรายนี้ชกแล้วติดตา..เพราะทรหดอดทน ใจสู้เกินร้อย     ถึงแม้อายุจะน้อย แต่ประสบการณ์บนเวทีโชกโชน     เคยเดินสายชกแถวภาคกลาง ภาคเหนือ ทั้งยังเป็นแชมป์มวยรุ่นเล็กด้วย     การชก 3 ครั้งหลังมีดังนี้   แพ้คะแนน ศิลปไทย    ศิษย์เชียงรุ้ง   ช่อง 11 (ถ่ายสดจากหนองบัวลำภู)    ต่อมาชกแก้มือชนะคะแนน ศิลปไทย   ศิษย์เชียงรุ้ง   ที่  ลพน.     ไฟต์ล่าสุด  ชกแพ้คะแนน สมิงเดช   เดชไฟฟ้า   เมื่อ  13  เม.ย.  56   ช่อง 11     110.4 ขาด .6  ปอนด์     

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
แล้วพันธศักดิ์ หายไปไหนพี่

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ตี๋เล็ก   ราชานนท์   มองว่าท้ายๆได้ลุ้นคับ คู่ชกดิ้นหนีไม่พ้นแรงปลานเป็นรอง

ไฟหนาว

ตี๋เล็ก    ราชานนท์
        ชื่อจริง  เจตพล   ชุมนุม   ชื่อเล่น จีน    เกิดที่  อ.เพา  จ.สงขลา     เมื่อวันที่  1  กันยายน  2539  อายุ  17  ปี   ชกมวยมาแล้วประมาณ  70  ครั้ง   จนได้รับฉายาว่า  จอมยุทธแดนใต้     นท.วิชัย    ราชานนท์ หัวหน้าค่ายการันตีว่า ไฟต์นี้ตี๋เล็กฟิตซ้อมเยี่ยม   เพราะชกออกตู้  7  สี..ต้องมีดีมาอวดแน่นอน      เท่าที่ผมเคยเห็นตี๋เล็กชกออกตู้หลายหน  ตี๋เล็ก..เป็นนักมวยประเภทไฟเตอร์ ออกแข้งแทงเข่าได้ต่อเนื่องรุนแรง    ขยันออกอาวุธ..ใจสู้บู๊ทรหด   เรื่องที่จะยอมง่ายๆไม่มี    อาทิตย์นี้เจอกับมวยเข่าอย่างสปริ๊นเตอร์..บ่องตง..ตี๋เล็กไม่กลัว    ถึงแม้ฟอร์มหลังๆตี๋เล็กจะโชว์ไว้ไม่ค่อยจี๊ดจ๊าดซักเท่าไหร่..แต่ถ้าดูชื่อมวยที่ชกด้วย..กระดูกล้วนๆ     ถึงตรงนี้คุณพอจะบอกได้หรือยังว่า..สปริ๊นเตอร์  หรือ  ตี๋เล็ก..   ใครจะเสร็จ(แพ้)..ที่  7  สี    ผมว่าคนที่เสร็จคือ...คือ....ยังไม่บอกอีกนั่นแหละ..    ฟังท่านต่อดีกว่า..  เชิญครับ..
                                                :dookdik_smile-circle_81[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
 :dookdik_smile-circle_83[1]: อยากรู้ด้วย ท่านพี่ อำ ไว้อีกแล้ว เฉลยด้วยคะพี่

ไฟหนาว

กั๊กคำตอบไว้หน่อยเดียวก็หาว่าอำ..    วัยรุ่นนี่ใจร้อนจริงๆนะเนี้ยะ..   บอกก็ได้..    คำตอบอยู่ข้างล่างนี่แหละ..เสร็จแน่ครับ !  ไม่เชื่ออย่าลบหลู่เด๊อ..ขอบอก..ขอบอก..

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
 :dookdik_smile-circle_83[1]:สุไหโก-ลก-ธนบุรี นี่เอง ใกล้ตัวหนูด้วยขอบคุณคะพี่ ยาวไปเลย รถเร็ว

ไฟหนาว

ฟิตซ้อมเยี่ยมขนาดนี้..ตี๋เล็กเสร็จยากส์    ..ใส่ไปให้หมดแม็กครับพี่น้อง

ไฟหนาว

ใครตู้มโดนเป้ามั่ง ขอเสียงหน่อยดิ้...

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
คู่นี้ผมรับครับท่านไฟหนาว...คู่1,3ตู้มแต่
2,4โดนระเบิดครับ...... สรุปแล้ว....อยากบอกว่า555

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal