เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็ดช่องละตัว(ไม่มัวรอดูกระแส)  (อ่าน 5944 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
เด็ดช่องละตัว(ไม่มัวรอดูกระแส)
« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2013, 10:50 »
ช่อง3
ฉมวกเพชร ช.เกษมวิลาศ 115.(ถ้าได้ต่อยจริงลดจริง)มวยฝีมือดี มีวงในที่เหนียวแน่น เคยชนะโยธิน สะแกทองรีสอร์ทมาถือว่าสุดยอด ต้นๆ1-2-3 กันหมัดให้อยู่อย่าประมาทมีโอกาสพลาดได้  จะชนะ เพชรน้ำงาม ส.มีอุดร เป็นมวยหมัดหนัก ประเภทโป้งปิดบัญชีได้ แต่เวตนี้ยังสงสัยไหวหรือเปล่าปกติ 118 ยังลดไม่ค่อยได้น่าจะเพิ่มเวตไปต่อยอย่างเมืองไทยได้แล้ว  และไม่ชอบเข่าด้วย ถ้าลดจริง4-5 คางเหลือง(แดงเด็ดมาก)

ช่อง11
เจนณรงค์ ต.ทักษิณ เป็นมวยฝีมือดี ต้นๆให้ระวังเพราะยังแรงทั้งคู่ เจอเสมาเพชร ฉลามทองมาแล้ว ถือว่ากระดูกดีกว่า จะชนะ หาญนที ว.วิวัฒนานนท์ มวยเตะต่อยหนัก แต่ปลายๆมักแผ่วให้เห็นเป็นประจำ ไม่แน่อาจถึงน๊อค เพราะลดเยอะ

ช่องทีจีเอ็น
งาขาว ร.ร กีฬานครศรี เป็นมวยหมัดหนักเตะต่อยได้รุนแรง แถวพัทลุงกินเดิมพันมาเรียบ จะชนะ ฟ้าลิขิต บริพัฒน์บุรีรัมย์ เป็นมวยสูงยาวเข่าดี แต่ใจไม่เกินร้อยอาจมีนับมีน๊อค

ช่อง9
จะถูกจะแพงแดงไว้ก่อน(ไม่ขาดทุน)ของราเชนทร์ ทับทิมมาตัวหนึ่ง

ช่อง7
ขุนพันธ์ เกียรติเจริญชัย มวยฝีมือดีมีฮึดตลอด และเคยชนะมา จะชนะ  ปืนกลไฟ ว.จักรพันธ์ มวยเตะต่อยได้รวดเร็วแต่แพ้ที่แรงฮึด

ต้องวิเคราะห์ไว้ก่อน เดี๋ยวเขาหาว่าเราเอาตามเรตอีก เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน ได้น้อยดีกว่าเสีย

เป้งปากน้ำ

Re: เด็ดช่องละตัว(ไม่มัวรอดูกระแส)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2013, 10:54 »
เสาร์อาทิตย์นี้ท่าทางสีแดงมาแรงกว่า :dookdik_smile-circle_51[1]:

kim555

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
Re: เด็ดช่องละตัว(ไม่มัวรอดูกระแส)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2013, 11:46 »
ของกรรมการตัวไหนท่าน-ใบ้ให้หน่อย ขอบคุณ!

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2013, 12:08 »
ช่อง 3   ชอบ   หมากแหลก   เก๋า เหลี่ยม เชิง  หนักหน่วง                     จะชนะ(น็อค)    ศรศิลท์  เดินเข้ามาโดน
ช่อง 7   ชอบ    ขุนพันธ์          เข่าหนัก ยืนระยะมั่นคง                            จะชนะ                ปืนกลไฟ  โคลงเคลง มีแผ่วปลาย
ช่อง 11ชอบ   เจนณรงค์       เห็นต่อยกับเสมาเพชรแล้วชอบมาก        จะชนะ               หาญนที  มวยแก่  สภาพร่างกายสู้ไม่ได้
             ปล. ชอบเหมือนคุณเป้ง 2ตัวเลย(ต้องจัดหนัก)   ขอบคุณครับ

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2013, 13:35 »
หมากแหลกคู่ต่อสู้หมัดหนักแรงเหมือนกันแต่สายรายงานว่ารูปร่างหมากแหลกได้เปรียบ หมากแหลกเคยต่อยกับเงินแท้ที่ชนะโอโรโน่มาแล้ว แต่น๊อคไม่ได้เลยแพ้คะแนนมาที่เวทีมวยไทยไก่ชน หมากแหลกดีกว่าแต่อย่าประมาทเหมือนหยาดฟ้าก็แล้วกัน

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2013, 13:46 »
หมากแหลก ไม่มีใครที่จะไม่เล่น ตัวนี้ดูว่าสัยๆๆที่สุดในรายการ แต่ผมต้องรอคนที่จะมาให้ขอมูล ว่าตัวไหนกินสบายที่สุด ในรายการ แสงมรกต (ใครว่าคุณเป้ง ว่าเอามวยเด็ดมาจากเรต-)

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 11:36 »
พวกที่ชอบมาป่วนเวปเรานะท่านเขาเสียผลประโยชน์ แต่เวปเราเกือบทุกท่านเป็นจิตอาสากันทั้งนั้นครับต้องขอบคุณแทนสมาชิกด้วย ที่ทุกท่านช่วยวิเคราะห์ วิจารณ์ แบบไม่กำกวม รู้จริงบอกจริงต้องขอบคุณมากครับ

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 11:52 »
สุดยอดครับ ออกมวยตั้งแต่ต้นๆ ล่วงหน้าหลายวันเขาจะมาว่าท่านคงลำบาก เพราะ ท่านเป้งให้มวยด้วยข้อมูลดีๆ มาตลอด ให้กำลังใจครับ แต่ ต้นๆ ผมอยากให้จับ เพชรน้ำงาม ส.มีอุดร ไว้ก่อนนะ ไฟล์นี้น่าจะมีอะไรที่ไม่คาดคิด มาโชว์ เพราะทำฟอร์มแย่มาหลายไฟล์แล้ว ส่วนคู่อื่น ผมจะรีบจับตามไว้แต่เนินๆ เรตออกก็ขายได้แล้วครับ ฮาาาาา

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2013, 19:53 »
พี่เป้ง  หมากแหลก นี่มาจากไหนคะ ไม่ค่อยเห็น ชกครั้งที่แล้วไม่ได้ดูคะ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 08:59 »
พิมพ์คำว่าหมากแหลก อิติสุขโตในกูเกิลเลยน้องแล้วดูในคลิปเลยจ้า

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 09:15 »
ท่านเป้งเป็นจิตรอาสาทีผลงานเสมอต้นเสมอปลาย ถ้าดูดีดีจะพลาดน้อยครับผมติดตามและเล่นตามแกประจำอย่างมากก็เสมอตัวแต่ส่วนมากจะได้ครับ แต่บางทีผมก็โลภไปทุ่มคู่สุดท้ายหมดเลย55++

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 09:30 »
ขนาดวิเคราะห์ก่อนยังมีคนมีกระแซะอีก

awin

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 09:35 »
อย่าไปสนใจเลยท่าน คนทั่วไปที่ไม่คิดจะหาผมประโยชน์ เค้าดูออก ว่าใครมาแบบไหน

sukunya

• ชอบกด Like + 27
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 09:43 »
ท่านเป้งมวยของราเชนที่ว่ามากี่ตัว ตัวไหนบ้างคับ

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 10:11 »
เล่นซีอุยไปน้องขอให้รวยนะจ๊ะ

sukunya

• ชอบกด Like + 27
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 10:20 »
ขอบคุณคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal