เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เล็งสดๆกดชัตเตอร์..ทวนทอง VS ธนะชัย มองแล้วใครเด็ดดีที่ชอง 3 !!  (อ่าน 6953 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                                  http://][/img]
มวยรอบเวเบอร์ ตราตุ๊กแก   ช่อง 3 เสาร์นี้    ทวนทอง   พุ่มพันธุ์ม่วง   VS  ธนะชัย   ช.ประดิษฐ์       มวยคู่นี้น่าติดตามเป็นอย่างยิ่ง      เพราะทั้งคู่ชกแพ้มาในการชกครั้งแรก     ไฟต์นี้ใครแพ้มีโอกาสตกรอบค่อนข้างชัวร์      ทวนทอง..รูปร่างสูงใหญ่ขกกับใครก็ได้เปรียบ มีปัญหาน้ำหนักที่ชก        ไฟต์แรกที่ชกกับเพชรมงคล..ใหญ่กว่าเห็นๆ กระทุ้งเข่าแต่ละดอก เพชรมงคลโดนแล้วออกอาการ..ราคาไหลต่อไกลเมื่อหมดยกที่ 3     แต่พอยก 4  ทวนทองกลายร่างเป็นพ่อบุญรับไปซะยังงั้น..ออกอาการเหยียบสายไฟ..ช็อตไปดื้อๆ   หมดยก 5  เพชรมงคลชนะคะแนนไปขาดลอย       ทางด้าน ธนะชัย ชกกับศักดิ์สงคราม..คู่นี้อดีต ศักดิ์สงครามเคยชนะน็อคมาแล้ว..ทั้งคู่มาเจอกันอีกครั้งใน มวยรอบเวเบอร์  ผลศักดิ์สงครามก็ถลุงธนะชัยจนแพ้น็อคไปอีกหน         ในอดีต ทวนทองเคยแพ้คะแนนธนะชัยมาแล้ว      ไฟต์นี้น่าคิดครับ..     เล็งสดๆกดชัตเตอร์ของผม..ผมชอบ..ทวนทอง..   ดูว่าสภาพร่างกายดีกว่าธนะชัย..แก้มือได้..     สำหรับท่านรักใคร เชียร์ใคร เชิญครับ..เพื่อประโยชน์ของสมาชิกที่คลิกเข้ามาหาข้อมูล..   

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมชอบทวนทองครับเห็นว่าซ้อมดีมาก
ห้นาจะแก้มือได้ครับผม :Onion-s-163[1]:

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
ผมว่าคู่นี้น่าจ้บทวนไว้ก่อน ได้ใหญ่ ได้หนัก ต้นๆ ราคาคงไปก่อนแน่ ถ้าอัน 4 ไม่หมด ก็กดม้วนเดียวจบ

BeN_JJ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
แต่ผมว่าทวนทอง ชอบหมดแรงตลอดนะครับ เป็นต่อ4-1 ยังพลิกแพ้ได้เลย เพราะหมดแรง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
คู่นี้ ถ้าทวนทองเป็นต่อ ผมรอรองอย่างเดียวไม่สนกระแส

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
คนที่คิดจะเล่นธนะชัย(คนที่เล่นมวยจริง) พอถึงเวลาให้เล่นธนะชัยจริงๆนะครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นครับ    จะว่าไปแล้วมวยอย่างทวนทองน่าจะรุ่งไปนานแล้ว..     แต่ที่ผ่านมาฟอร์มยังลุ่มๆดอนๆอยู่..   เป็นมวยที่จิตใจไม่ค่อยมั่นคง     โดนของหนักทีไรออกอาการแหยงทุกที..    ประเภทแพ้แล้วแพ้เลย..ไม่มีก๊อกสอง..     นี่คือจุดอ่อนของทวนทอง       ไฟต์ที่คู่นี้ชกกันผมยังจำได้..      ราคาอยู่ทวนทองตลอด...  ท้ายๆโดนลูกฮึดของธนะชัยทำชุดเดียว   ทวนทองกลายเป็นทวนทู่ซะแล้ว เลยพลิกแพ้ไปอย่างน่าเสียดาย       เจอกันอีกทีเสาร์นี้..ผมต้องกัดฟันเชียร์ทวนทอง เพราะใหญ่ ออกอาวุธอะไรออกไปกรรมการเห็น...ร่างกายเที่ยวนี้ดี..เยิ่นไปเยิ่นมา..ไม่แผ่ว..กินนิ่มครับ       ท่านล่ะคิดอย่างไร เพิ่มเติมได้เลย

น้อยเล่นหนัก

• ชอบกด Like + 282
เอาไปท่าน ไฟหนาว.10ดาว :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณท่านคีรีขันธ์ และพี่น้องทุกท่านที่เข้ามาร่วมแสดงความคิดเห็น      ท่านที่คลิกเข้ามาหาข้อมูล มีความเห็นเพิ่มเติม เชิญครับ
 http://][/img]
ธนะชัย   ช.ประดิษฐ์ (คงเดช   ลูกถ้ำเสือ)
   นักชกจากใต้รายนี้  รูปร่างสูงยาวเข่าดี  ฝีมือก็ไม่ธรรมดา    ออกแข้งแทงเข่าได้ต่อเนื่อง   แต่ดูว่าระยะหลังร่างกายไม่ดี   โดนของหนักมักฝ่อไปซะทุกที     ได้รับการคัดเลือกเข้ามาชกมวยรอบเวเบอร์ตราตุ๊กแก   ไฟต์แรกก็โดนศักดิ์สงครามถล่มจอดป้ายไปในยกที่ 4     ในวันเสาร์นี้เจอคู่ปรับเก่าที่ตัวเองเคยพลิกชนะมา คือทวนทอง   พุ่มพันธุ๋ม่วง      ผมมองว่าธนะชัยมีจุดสลบทั่วตัว   จิตใจก็ไม่เต็มร้อย..มีโอกาสแพ้สูง..

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ธนะชัย   ช.ประดิษฐ์   หนักๆทีต่อทีลูกบ้ามีมากกว่า คู่ชกไม่มีอะไรดีกว่ากันเลย

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ผมแถมตามพี่น้อยไปด้วยครับ เดือน กับ ท้องฟ้า อิอิ

Levi

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ธนะชัย   ช.ประดิษฐ์ เด็ดจริงได้ตังใช้แน่นอนต้องตามไปเล่น

คนป่า

• ชอบกด Like + 68

รักใคร ชอบใคร  เวลามวยชกระมัดระวังไว้บ้างก็ดีครับ  อย่าฟังแต่หู  ดูทรงมวยชกบ้าง
มวยแย่งกันต่อหน้าเดียว  หรือ แย่งกันรองหน้าเดียว
ช่องสามมีประจำ เพราะที่นี่ คือแหล่งทำมาหากินของเซียนขาประจำ  ขาจร  อย่าเสนอหน้า.หมดตูดอย่างเดียว

ปล. ทางที่ดี นั่งดู ทิศทางลมก่อน ปลิวไปทางไหน แล้วค่อยลู่ลมตาม  ไม่มีหน้าเดียวแน่คู่แบบนี้
      ขนาดโต๊ะเรต ก็ยังไม่รู้เลยว่า จะเปิดดีไหม  ถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่เขาเปิดโต๊ะอยู่ในปัจจุบันมาครับ ฮ่า ฮ่า

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
ครับท่าน เตือนสติ ดีมาก

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
 :dookdik_smile-circle_81[1]:,มีพี่ท่านนึงโพสมาว่า ทวนทอง เจ็บ ไม่ทราบท่านพี่คนไหนข้อมูลดีๆ เพิ่มเติมอีกคะ เท็จ จริง แค่ไหน เรื่องนี้

Levi

ไม่ต้องไปถามนักมวยนะครับ ไม่มีใครบอกว่าผมเจ็บหรอกพี่  ถามว่าสู้ไม่ก็ไม่บอกว่าไม่สู้ จัดหนักไปได้เลยที่ผมเอามาฝาก   ในค่ายเขาไม่ให้คนนอกเข้าไปอยู่แล้ว เหลือช่องทางเดียวF 5555

ไฟหนาว

ไฟต์นี้ใครแพ้ตกรอบ..   ใครชนะไปชกกับ เพชรมงคล..      สำหรับการฟิตซ้อมของ ทวนทอง   พุ่มพันธุ์ม่วง..ซ้อมที่ค่ายกิตติยิม   ซึ่งค่ายนี้มีนักมวยตัวใหญ่ๆเยอะ..  ดังนั้นเรื่องกำลังวังชามั่นใจว่าลุยได้ตลอด 5 ยกแน่     กระแสในเว็บบอกว่า ทวนทองเจ็บ..ผมเองก็งงอยู่ว่าเจ็บได้งัย...ข่าวแบบนี้ต้องฟังหูไว้หูครับ      เช้าวันเสาร์เพื่อนผมไปดูชั่งน้ำหนัก     ผมคงมีข่าวมาบอกพี่น้องว่า..เจ็บจริง หรือ..แค่ปั่นราคาให้ธนะชัยเป็นต่อ...จากนั้นก็ช้อนรองราคา..ได้เงินเป็นกอบเป็นคำ..ที่นี่ช่อง 3...อะไรที่ไม่คาดคิดเกิดขึ้นได้เสมอ

Levi

พี่ไฟหนาว ไปหาข้อมูลได้เลยพี่ ไม่ได้ออกไปวิ่ง3วันแล้ว คุมน้ำหนักอยู่ในคาย

Levi

มันคงไม่เดินตะแคงมาแน่ มาแบบนั้นคงไม่มีราคา ใครที่บอกว่ารู้ดีรู้ลึกกินแน่ๆ ผมมาบอกใครจะเล่นก็ได้ไม่เล่นก็ไม่มีใครว่า

ไฟหนาว

ขอบคุณครับท่าน Livi ... ทวนทองขึ้นเวทีเมื่อไหร่..คงสรุปได้ว่าเจ็บจริง หรือ...หรือว่า..เป็นเพียงข่าวลวง..    ยังงัยผมก็ซึ้งน้ำใจท่าน  ที่มีจิตอาสานำข่าวนี้มาบอกสมาชิก  ผมคงต้องนั่งดูก่อน..เข้าตามวยคนไหนค่อยใส่ก็ยังทัน..   ถึงตอนนี้ผมยังชอบ..ทวนทองครับ..ชกมวยรอบนี้รางวัลเพียบ..  คงไม่ยอมง่ายๆแน่

Levi

ครับพี่ไฟหนาว ถูกใจก็เล่นไปครับไม่ถูกก็สวนครับ

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า  ทวนทอง ชั่งได้   138.4  ลดไป  .4  ปอนด์        ธนะชัย  ชั่งได้   138.6  ลดไป  .6  ปอนด์           คู่นี้คู่คี่วัดดวงครับ.. ผมชอบ ทวนทอง..วันนี้ไม่หมด รับประทานแน่..แก้มือได้ชัวร์  !

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal