เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ12เซียนช่อง3,7(เสาร์ที่22-อาทิตย์ที่23-06-13)ในกระทู้นี้ครับ  (อ่าน 6651 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เริ่มส่งกันได้ในกระทู้นี้ได้เลยครับ...

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ส่งการบ้านช่องสามบวกช่องเจ็ดครับท่านสนทะเล
หมากแหลกจะชนะศรสิน ได้เปรียบครบวงจรไม่ชนะไม่ได้แล้ว

เด่นเชียงขวัญจะชนะลูกนิมิตร คู่นี้บอกตรงผีเน่ากับโรงผลุน่ากลัวทั้งคู่ไม่รู้ใครจะหลอกใครเด้อครับพี่น้อง

ทวนทองจะชนะธนะชัย สูงยังกะเสาไฟฟ้าครั้งก่อนข้าไม่ว่าแต่ครั้งนี้พี่ขอ

ฉมวกเพชรจะชนะเพชรน้ำงาม ถ้าชกกันจริงที่น้ำหนักร้อยสิบห้าบอกได้คำเดียวครับว่าถึงน็อก เด็ดครับ

การบ้านช่องเจ็ดครับท่านสนทะเล
สปิ๊นเตอร์จะแพ้ตี๋เล็ก ชกน้ำหนักนี้สี่ห้าพี่ไม่ดิ้นแน่นนอน อิอิ หมด

ขุนพันธ์จะชนะปืนกลไฟ วัวเคยค้าม้าเคยขี่ชกกี่ทีก็ชนะเหมือนเดิม เด็ดครับ

ทวนจะชนะจ๊อกกี้เล็ก เวตมวยและกระดูกมวยได้เปรียบทุกอย่าง อุแว้ อุแว้ เกิดแน่นอนอาทิตย์นี้

สะท้านฟ้าจะแพ้ดีไซน์ ชอบตรงที่ใหญ่และสดบดเก๋าไปเรื่อยๆ สี่ห้าเดี๋ยวรุ่นพี่ก็หมดไปเอง

และถึงสมาชิกทุกท่านที่เป็นเพื่อนผมในเฟสบลุ๊คขณะนี้คอมผมใช้ไม่ได้ครับมีหลายท่านที่ทักมาแต่ผมไม่ได้ตอบกลับ พรุ่งนี้ผมจะส่งเข้าศูนย์ซ่อมครับ :dookdik_smile-circle_51[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ป๊าด ป๊าด นอกจากเด่นเชียงขวัญแล้วชอบเหมียนกันทุกตัวคับ ใกล้มื่อขอเห็ดระโงกเด้ออ้ายยศ เห็ดระโงก เห็ดระโงก มันแซ่บคับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
             ช่อง3
คู่ที่1.หมากแหลก ศิษย์อิติสุขโต 126.เป็นมวยเตี้ยล่ำเตะต่อยได้หนักหน่วง ได้เปรียบรูปร่าง จะชนะ ศรศิลป์ สุวิทย์ยิม  เป็นมวยหมัดหนักต้นๆยก1-2-3อันตรายเหมือนกัน ประมาทไม่ได้ แต่ปลายเสียเปรียบ

คู่ที่2.เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์ 122. เป็นมวยฝีมือดีแต่ห่างหายไปนานคู่นี้พอๆกันวัดกันที่ปลายๆแต่ฝ่ายแรกได้เปรียบชกกลางวันมากกว่า จะชนะ  ลูกนิมิตร สิงห์คลองสี่ เป็นมวยมาแทนการฝึกซ้อมอาจจะเสียเปรียบ แต่ถ้าซ้อมมาดี สูสี (คู่นี้ใครต่อรอง)

3. ทวนทอง พุ่มพันธ์ม่วง   138 ป.เป็นมวยรุ่นใหญ่ฉายาไอ้หน้าสิว ปลายๆชอบหมดทั้งคู่ แต่ฝ่ายแรกได้เปรียบตรงที่มีศอกที่อันตราย เช็คบิลได้ตลอดเวลา ไม่แน่อาจถึงน๊อค จะชนะ  ธนะชัย ช.ประดิษฐ์  เป็นมวยฝีมือดีแต่มีข้อเสียคือคางกระจกจุดอ่อนมีทั่วทั้งตัว

4. ฉมวกเพชร ลูกพะบาท   115 ป.เด็ดมาก*****น้ำหนักนี้เวตนี้คิดว่าได้เปรียบปลายแต่ต้นๆหากประมาทมีโอกาสลงเปลได้ เข่าในเหนียวแน่นแต่อีกฝ่ายไม่ชอบ และคิดว่าคงทำลำบากในเวตนี้ถ้าลดจริงน่าจะชงให้ฝ่ายแรกมากกกว่า จะชนะ  เพชรน้ำงาม ส.มีอุดร ต้นๆเป็นมวยหมัดหนักและเตะต่อยได้รุนแรง แต่ถ้าน๊อคไม่ได้จะกลายเป็นมวยหนักหมัดและจะหมดปลายๆเพราะไม่ชอบเข่า ถึงน๊อคคู่นี้ถ้าลดจริงๆ

ช่อง7
1. สปิ๊นเตอร์ ลูก บ.ก.  108 ป.เป็นมวยเตะต่อยได้รุนแรง เร็วกว่าแต่วงในเสียเปรียบ แต่หนีไม่ออก จะแพ้
    ตี๋เล็ก ราชานนท์ เป็นมวยวงในเหนียวแน่น แต่ฟอร์มหลังหวังเอาลูกฟาล์วเลยไม่ได้วันนี้น่าจะผ่านปลายๆ(ใครต่อรองคู่นี้)สูสี

2. ขุนพันธ์ เกียรติ์เจริญชัย  109 ป.เด็ด*****เป็นมวยในเครือคนจัดมีฮึดตลอดหน้าเสื่อแข็ง เสียงเฮมีตลอด และเคยชนะมา จะชนะ ปืนกลไฟ เล็กนครศรี เป็นมวยฝีมือดี แต่ราคาไม่ขยับผลสุดท้ายเดินเข้าหา หลงเหลี่ยมโดนถีบหงายออกทะเล

3. ทวน ก.กัมปนาท  122 ป.เป็นมวยฝีมือดีแต่หลังๆฟอร์มไม่ค่อยดีสักเท่าไหร่ เพราะไปเจอเบอร์ใหญ่มาได้ข่าวว่าต้องฟักฟื้นไปนานเพราะบาดเจ็บหลังชก แต่เวตนี้น่าจะได้เปรียบ จะชนะ  จ๊อกกี่เล็ก เกียรติประภัสร์
เป็นมวยเข่าในเหนียวแน่น ปกติต่อยที่119-120 แต่มาเวตใหญ่น่าจะเสียเปรียบปลายๆ

4. สะท้านฟ้า ซากามิ   118 ป.(ป้องกันแชมป์)เป็นมวยฝีมือดีขยันฝึกซ้อมหลักเหลี่ยม ชั้นเชิงเยอะแต่ไฟต์ล่าสุดที่ไปแพ้มาอาจมีอะไรลึกๆเพราะทาร์ซานโห่เหลือเกิน วันนี้ไม่ใช่วันนั้น จะชนะ ดีไซน์ ราชานนท์ เป็นมวยเข่าในเหนียวแน่น ได้เปรียบรูปร่าง ช่วงชก เคยเจอกันมาเหมือนฝ่ายแรกไม่อยากชนะเลยดูไม่ออก วันนี้รู้กัน

ราชานนท์มา2น่าจะวิน1แต่ไม่รู้คู่ไหน หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้ง พลิกไปมาได้ เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน ได้น้อยดีกว่าเสีย **เพราะเขาเตือนเราแล้ว เพื่อความบันเทิง ห้ามเล่นการพนันแต่เราดื้อเอง จริงไหม

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
ส่งการบ้านช่อง 3

1 หมากแหลก ศิษย์อิตอสุคโต  ***

2 เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์

3 ทวนทอง พุ่มพันธ์ม่วง

4 ฉมวกเพชร ลูกพระบาท

***ความเห็นไม่ตรงกัน การพนันจึงตามมา***

***โชคดีมีเงินทองกันทุกคนครับ***

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
ขอนุญาตส่งการบ้าน ช่อง ...3... ครับ
หมากแหลก
เด่นเชียงขวัญ
ทวนทอง          ทีเด็ด

เพชรน้ำงาม     

ช่อง...7... ขออนุญาตส่งวันเสาร์ครับผม

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

คนป่า

• ชอบกด Like + 68
ราชานนท์มา   3

ตี๋เล็ก  ปืนกลไฟ  ดีไซน์   น่ะครับ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
  ส่งการบ้านช่่อง 3 ครับ
   1.หมากแหลก
   2.ลูกนิมิตร
   3.ธนะชัย
   4.ฉมวกเพชร ***

หมัดมวยเหมือนกล้วยปิัง...มีคนคอยพลิกอยู่ข้างหลัง...(เล่นไปให้ได้ตังค์ครับ)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ส่งการบ้านช่อง3

1.ศรศิลป์ สุวิทยิม(ถึงนับถึงน็อกแน่นอน) เด็ดๆๆๆๆๆ ศรศิลป์ ครับผม

2ลูกนิมิตร สิงห์คลองสี่  (ซ้อมรอต่อเนื่อง)

3.ธนะชัย ช.ประดิษฐ์  (ที่ต่อทีลูกบ้าดีกว่าคู่ชกหมดแล้วหมดเลย)   

4.เพชรน้ำงาม ส.มีอุดร (เหลี่ยมเชิงดีกว่าน่าลุ้น)

สนทะเล

ถึงจิตอาสาทุกท่าน(12เซียน)ครับ
ช่อง7อาทิตย์นี้ ต้องขอรบกวนส่งภายในวันเสาร์ก่อนเที่ยงนะครับ
เนื่องจากผมติดภารกิจที่ต่างจังหวัดไม่สามารถจัดทำทรรศนะ12เซียนได้
ต้องขออภัยทุกท่านอย่างสูงมา ณที่นี้ด้วยครับ

สนทะเล

ส่งการบ้านเสาร์อาทิตย์ช่อง3,7ครับ
ช่อง3
1.หมากแหลก
2.เด่นเชียงขวัญ
3.ชนะชัย ถ้าแพ้ครั้งนี้ตกรอบ
4.ฉมวกเพชร***
ช่อง7
1.ตี๋เล็ก
2.ขุนพันธ์ ย้ำแค้นอีกหน
3.จ้อกกี้เล็ก ขุนเข่าพลังม้าจากเมืองลุง
4.ดีไซด์ ***แชมป์คนใหม่สดจากขั้ว
แค่ความเห็นส่วนตัวครับ มวยไทยไก่เดือย

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
        การบ้านครับ
1 หมากแหลก
2 เด่นเชียงขวัญ
3 ทวนทอง
4 ฉมวกเพชร (ที่เด็ด)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
        ช่อง 7 ครับผม
1 สปินเตอร์
2  ขุนพันธ์
3 ทวน
4 ดีไซน์
   (ขุนพันธ์ เด็ด ครับท่าน)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ช่อง7ส่งการคับผม

1.ตี๋เล็ก ราชานนท์

2. ขุนพันธ์ เกียรติ์เจริญชัย

3.จ๊อกกี่เล็ก เกียรติประภัสร์ 

4.ดีไซน์ ราชานนท์ เด็ดๆๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
    ***** ส่งการบ้านช่อง 7 สี มวยไทยเพื่อความบันเทิง...
   1.ตี๋เล็ก
   2.ขุนพันธ์ *** (มาตัวเดียวคงไม่กลับเปล่า)
   3.จ๊อกกี้เล็ก
   4.ดีไซน์
                    โชคดีทุกท่านครับ..

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ช่อง 3..
1 หมากแหลก
2 เด่นเชียงขวัญ
3 ทวนทอง ***
4 เพชรน้ำงาม
ช่อง 7 ..
1 ตี๋เล็ก
2 ขุนพันธ์
3 ทวน
4 ดีไซด์ ***

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ช่อง 3 นะน้องบาส..
1. หมากแหลก (เด็ด)
2.  เด่นเชียงขวัญ
3.ทวนทอง
4.ฉมวกเพชร

สนทะเล

+ช่อง3ยังขาดอีก2ท่าน
+ช่อง7ขาดอยู่4ท่านครับ ยังงัยก้อเร่งส่งหน่อยนะครับ ผมติดธุระเร่งด่วนที่ต่างจังหวัด
ออกเดินทางเที่ยงนี้ครับ....ต้องขอโทษจริงๆ :Onion-s-13[1]:

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
ขออนุญาตส่งการบ้าน ช่อง ...7...ครับ

ตี๋เล็ก
ปืนกลไฟ  มวยพัทลุง รองเป็นทีเด็ด***

ทวน
สะท้านฟ้า

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal