เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี..คู่เอกชิงแชมป์.มันคือความเหมือน....ไปดู..ว่ายังไง  (อ่าน 11382 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
เหมือน....คู่..รุ่งอุบล..ซากามิ...ชกกับ...หยาดฟ้า........

.........ปั่นกระแส....หยาดฟ้า....จนราคา..เสมอ...

.......สุดท้าย....หยาดฟ้า.....แพ้น็อค........
.
...........ชิงแชมป์....7...สี........
สะท้านฟ้า....ชกกับ......ดีไซน์.....เอาอะไรไปสู้กับแชมป์

........ผลการชก..ก็คง..เหมือน..กับ..

.......หยาดฟ้า....ดีไซต์...แพ้....ครับ...

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ท่านหงอคงครับมวยคู่นี้ชกแพ่ชนะ
กันมา แล้วทางสท้านฟ้า ขอแก้มือ
ทีมราชานนท์ บอกว่าถ้าแก้มือเขาขอ
เป็นชิงแซมป์ครับท่านถ้าไม่อย่างนั้น
เขายังจะขอไปอีกก่อน เฮียชุ้นเลยจัด
ให้ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: ขอบคุณมากครับเฮีย :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ดีไซน์ ราชานนท์  ได้แช็มป์คับ ราชานนท์ มาเอาแช็มป์7สีอีกครั้ง

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ขอกันไปขอกันมา และทุกคนไม่ขอบ้างหรือคับ ขออย่าตกเป็นเหยื่อ!..5555555

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ท่านหงอคงอย่าเพิ่งพูดมากราคาจะไปก่อนอยากให้ตัวชิงเป็นต่อนะท่าน

หงอคง

ครับ..พี่เป้ง....

ขึ้นมา...ให้...ดีไซน์...ต่อสัก...5-4...คงจะงาม..ครับ..

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:ต้องดูไฟท์สุดท้ายที่ชกกันว่ารูปเกมส์เป็นยังไง แล้ววันนี้ใครมาดีขนาดไหนทำน้ำหนักได้ไหม..ส่วนตัวมองว่าสะท้านฟ้าเริ่มมีปัญหากับ 118 ป.แล้วครับเพราะมวยชกมานาน

ป.จง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1

หงอคง

กระแส..ราชานนท์.....แรงมาก....ไหลดี...

.....นิ่งไว้...ครับ..อย่าหวั่นไหว......
บช

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ท่านอำนาจ ไปไหนมา ? :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณทุกข้อมูล

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
 :Onion-s-90[1]::Onion-s-90[1]: ผมจะรอง
ถุงยาง
คร๊าฟ

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
ซากามิ  ขึ้นมาจะเป็นรอง หรอออ

เป้งปากน้ำ

ถ้าซากามิมาเป็นรองยิ่งเยอะยิ่งดีให้รีบรองไว้ สังเกตเล่นมวยรองได้เยอะกว่ามวยต่อ ราคาพลิกรีบออกตัว มีแต่ได้กลับได้ครับผม

หงอคง

พรุ่งนี้....อย่าลืมเปิดแอร์...เย็น..ๆ...แล้วใช้....ซากามิ..นะครับ

หงอคง

คู่รอง...แสนเก่ง...จัดไป.....ไม่ต้องคิดอะไร...

มีเหตุ...มีผล......

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
เอาจริงดิท่านหงอคง แสนเก่งนะ ขอให้ชนะแบบมีเหตุผลเหมือนอาทิตย์ก่อนนะ อาทิตย์ก่อนของท่านหงอทั้งตู้ผมมีผมรอง7/4ไป4,000 ออกตัว2/1ไป2,000 อิ่มแบบสบายตัว :dookdik_smile-circle_49[1]:ขอให้เป็นเหมือนอาทิตย์ก่อน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
แชมป์  118  ปอนด์  7  สี..จะอยู่ที่  สะท้านฟ้า  ซากามิ  หรือ  ดีไซน์   ราชานนท์...   กันล่ะนี่หนอ ท่านหงอคง..กรุณาฟันธง..ทีครับ...

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
อีกคู่หนึ่ง..ทวน  VS  แสนเก่ง..   ทวนเคยชนะแสนเก่งมาแล้ว   วันนี้ ท่านหงอคง กรุณาฟันธงอีกฉับหนึ่งครับ..วันนี้ใครน่าได้รับการชูมือ..

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

หงอคง

ตอบพี่....ไฟหนาว.....ครับ..

คู่รอง....ชอบแสนเก่ง....ครับ..สงสัย...จะชนะแตก...

คู่เอก.....เปิดแอร์เย็น..ๆ..ใช้ซากามิ....แบบมีความสุข..
..........ชอบสะท้านฟ้า......ครับ..

........ขอบคุณ...ครับ...

หงอคง

เป็นรอง...ทั้งคู่.....รองอย่างเดียว.....เก็บทุกราคา...

...สะท้านฟ้า.....เก็บทุกราคา......

.....แสนเก่ง......เก็บทุกราคา.......

......ตามนี้....หงอคง....

หงอคง

อย่าหลงกระแส......สะท้านฟ้า......เล่นไป...

เป็นรอง...ให้รอง........

.....เเสนเก่ง......

tedtoo

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ชอบสะท้านฟ้าเหมือนกันนะ มวยมันหน้าเสื่อใหญ่นะ  ถ้าทำไม่ขาดจริง ๆ  อย่าหวังว่ากรรมการจะยกให้  ถ้าจะชนะ ต้องต่อยให้นับ ให้น๊อคไปเลย 
เห็น ๆ กันอยู่ มันต่อยกับ โชคปรีชาครั้งหนึ่ง  ต่อยกับเพชรมรกต  ก็ด้วย 

หงอคง

+++++อิ่ม..อีกแล้วครับ....

อาทิตย์หน้า..ว่า..กันใหม่......

ขอบคุณ...ทุกๆกำลังใจ...ครับ....

เป้งปากน้ำ

น้องหงอคงอิ่มพี่ก็อิ่มยก3-4ยังรองทุกราคาครับ

หงอคง

ครับ..พี่เป้ง....

สุดยอดคร๊าฟท่าน
หงอคง
 :dookdik_smile-circle_49[1]:

ขอบคุณ
คร๊าฟ :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal