เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ดวงค่ายซากามิมีขึ้นมีลง..สะท้านฟ้า..ว่ายังงัย 7 สีอาทิตย์นี้ !!  (อ่าน 9453 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
อาทิตย์ที่แล้ว..โอโรโน่..น้องชาย..แพ้เงินแท้แบบหมดลุ้น     อาทิตย์นี้ถึงคิวพี่  สะท้านฟ้า   ซากามิ..ขึ้นเวทีป้องกันเข็มขัดแชมป์ รุ่น  118 ปอนด์ เวที  7  สี..  เจอกับ  ดีไซน์   ราชานนท์  ที่ตนเองเคยแพ้มาที่ลุมพินี      สะท้านฟ้า..จงอางตัวนี้จะรักษาไข่ของตนได้อีกครั้งหรือไม่     น่าติดตามจริงๆ    อีกอย่างดวงค่ายซากามิระยะนี้เดี๋ยวขึ้น เดี๋ยวลง..   บ่องตง..ผมเสียวแทนสะท้านฟ้าซะแล้ว        คู่นี้ท่านเชียร์ใครช่วยแนะนำด้วย  สำหรับผมชักเอียงไปทางเด็กของวิชัย...น่าจะกระชากแชมป์ได้ แค่ความคิดเห็นส่วนตัวเท่านั้นครับ...    เชิญท่านออกความเห็นได้สบาย..เชิญครับพี่น้องze]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
มวยคู่นี้ถ้าสท้านฟ้าเจาะยางขว้างกระจก
มีสิทธิ์ชนะเห็นๆแต่ปัญหามีนมีอยู่ว่าดีไซน์
จะจับในไม่สู้นอกจับตีอย่างเดียวเดินแบบ
ไม่ให้หายใจสท้ายฟ้าจำเป็นต้องสู้ในด้วย
ไม่ได้ใช้หมัดที่ถนัดก็เลยปล่อยไปตามยถา
กรรม แล้วท่านอื่นๆคิดเหมือนผมหรือแตก
ต่างเชิญครับท่าน :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]:

BeN_JJ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ผมว่าเพื่อนผมไม่กลัวหมัดนะ ไฟล์ที่แล้วยังต่อยไม่ลงเลยครับผม มันสู้นอก+ในครับ :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ดีไซน์ ราชานนท์ มาเอาแชมป์คับ  ทีมงานราชานนท์ มาเอาแชมป์คับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ดีไซด์ครับ 1เสียง

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
สท้านฟ้า เล่นนอกได้แน่ จับใน(วงใน)อย่าไปขึ้นคอก็สู้ได้ รัดไต้ปีกอุ้มเข้าเชือก/แต่เราไม่ใช้คนที่มุม(แค่ความคิดเห็นครับ) สท้านฟ้าก็มีตูแพ้คืนชนะมาหลายครั้งแล้วที่ช่อง7  ให้กินช่อง3 ก่อนครับสัยๆๆๆ/

เพชร อ.เนินสง่า

• ชอบกด Like + 15
แพ้ยากครับซากามิเพราะเจ็ดสีคือบ้านหลังใหญ :Onion-s-163[1]:

โสมแดง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
    ชอบของใหญ่ๆครับ  ดีไซน์        ขอถามท่านผู้รู้วิธีเปลี่ยนสีทำงัยครับผมทำหลายรอบแล้วแต่ไม่ขึ้นสีครับผม

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกความคิดเห็น มีประโยชน์ต่อการตัดสินใจของสมาชิกมากครับ   ท่านใดคิดยังงัยเชิญเข้ามาคุยกันได้เลย
     ถึงท่าน โสมแดง
        วิธีโพสต์สีไม่ยากครับ  ทำง่ายๆดังนี้
[font=times new roman]             1. พิมพ์ข้อความก่อน   แล้วกดปุ่ม ctrl [control] ค้างไว้  จากนั้นเอาเคอเซ่อร์ไปวางที่ท้ายข้อความ แล้ว  คลิซ้ายที่เม้าท์    จะเกิดแถบดำคลุมข้อความ
            2. เลื่อนเม้าท์ไปคลิกที่ตัว  B  เพื่อให้เป็นอักษรตัวหนา   หรือไม่คลิกที่ B ก็ได้
            3. หากท่านจะเลือกแบบอักษร หรือปรับขนาด ก็ให้คลุมแถบดำก่อนทุกครั้ง
            4. หากต้องการให้เป็นสีอะไรนั้น   ท่านก็ทำคลุมดำที่ข้อความแล้วไปคลิกที่ช่อง เปลี่ยนสี ได้แล้วก็คลิก  จะได้สีตามต้องการ   
[/font]
[/color]

Kom

ท่านโสมแดงเขาไปที่คุยเรื่องทัวไปถึงท่านคนชายแดนครับผม

โชคชัย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ชอบส่วนตัวครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:สะท้านฟ้าครับ

ป.จง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
แถวบ้านสะท้านฟ้าคงเป็นต่อแน่ ตั้งใจจะรอง 5 4 ซักสองซาว แล้วเชียร์เหมือนเป็นพัน

Kom

รอง 100 เชีย 30000 ไม่มีใคร
เขาว่าครับท่าน(มันสะใจ) :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30

ผมนั่งตัดผมอยู่ข้างๆมัน    ....................มันบอกว่าผมสู้สังขานตัวเองไม่ไหวครับ 123 ผมต่อยมันไม่หล่นผมหาทางกลับค่ายไม่เจอครับ ผมต่อยกับมันที่  ลุ........   ผมสู้มันไม่ได้ครับ

:dookdik_smile-circle_63[1]:ส.วีรกูล

ไฟหนาว

ดวงค่าย ซากามิ..ระยะนี้เดี๋ยวขึ้น..เดี๋ยวลง..     บ่องตง..อาทิตย์นี้เสียวแทนจุงเบย    ท่านล่ะว่าจังได๋...

ไฟหนาว

http://][/img]
       ดีไซน์    ราชานนท์
นักชกดาวรุ่งจากลานกา (อ.ลานสะกา)  นครศรีธรรมราช   วันอาทิตย์นี้คุณว่าจะได้ครองแชมป์  หรือได้แค่ชิง...แชมป์เวที 7 สี รุ่น   118   ปอนด์ ซึ่ง สะท้านฟ้าครองอยู่..        กรุณาให้ข้อคิดเห็นด้วย เพื่อประกอบการตัดสินใจของแฟนตู้..เชิญคะร้าบ !

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19
ดีไซน์ มวยหนุ่มฟอร์มสด เข่าในเหนียวแน่ เดินบี้ เดินเสียบ แรงดี แต่ไม่เคยชกกลางวัน ไม่เคยมาชกที่ช่อง7 จะมาแย่งเข็มขัด ที่แสนหวงแหนของ นายต๋อย + สะท้านฟ้า คงยาก ชนะที่ ลพน.ท่านกลางเสียง โห่ ตั้งแต่ ยก 3 ยันยก 5 จัดล้่่าง จะมาเอาเข็มขัดเลย คงยาก มากนะ  ถ้าจะได้ต้องทำให้ขาดแล้ว กัน  สะท้าฟ้า มวยเก๋า ไอคิวมวยเยี่ยม รู้ทั้งรู้่ว่า น้องเขา ถนัดเข่าใน แรงดี แทง เก่ง  ยังจะประกบในขึ้นคอไปสู้ใน ก็ไม่ต้องพูดถึง มวยคู่นี้ ยก 1 ก็ดูออกแล้วว่าใครมีแผนอะไรในใจ(หรือเปล่า)

ไฟหนาว

ไฟหนาว

http://] [/img] http://][/img]
       ทนายต๋อย..นักมวย..เทรนเน่อร์..กับดวงค่าย  ซากามิ (อิมิเน้นท์แอร์)  วันอาทิตย์นี้ ณ วิก  7  สี    คุณคิดว่าอย่างไร เชิญครับ..สะท้านฟ้า จะรักษาแชมป์  118  ปอนด์ ที่ครองอยู่ได้หรือไม่..ช่วยบอกที..
                                                 :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

http://][/img]
     ซาเอ๋ย...  ซากามิ          อาทิตย์นี้   สะท้านฟ้า   น่าวัดไหม  ?
   จะใสบาง   ดั่งถุงยาง   อนามัย       เข็มขัดหาย   หรือยังอยู่   ดูเสียวจริง
   เพราะดีไซน์   ราชานนท์   เขาคนนี้       สู้เต็มที่   สู้เต็มตัว   หัวใจสิงห์
   เคยชนะ   จึงแวะมา   ขอท้าชิง       ถูกคู่ยิ่ง   สูสีจัด   ต้องวัดดวง...

http://] [/img] http://] [/img] http://][/img]

Kom

ทนาย.เคลียดจังช่วงนี้ :dookdik_smile-circle_81[1]:

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
 :dookdik_smile-circle_83[1]:;ว่าไงคะพี่ Kom คู่ชิงช่อง 7 ดีไซน์ จะผ่านมั๊ยคะ

เมืองสองย่า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 5
ดีไซน์ตัวเดียวชนะไสๆ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

Kom

:Onion-s-23[1]:  ผ่านสบายครับเด็กอยากได้แซมป์สู้ถวายชีวิต :Onion-s-23[1]:

ไฟหนาว

http://] [/img] ] [/b] http://][/img]
การชั่งน้ำหนักเมื่อเช้าผ่านฉลุยทั้งคู่    สะท้านฟ้า  118.1  ลด  .1  ปอนด์      ดีไซน์  118.5  ลด  .5  ปอนด์     รูปร่างสะท้านฟ้าเตี้ยกว่าเล็กน้อยแต่ได้หนา    เพื่อนที่ไปดูการชั่งน้ำหนักบอกว่า นักมวยทั้งคู่สภาพร่างกายดีมาก     ผ่านการฟิตซ้อมมาอย่างดี   คู่นี้รักพี่เสียดายน้องจริงๆ   
            ข้อได้เปรียบ-เสียเปรียบ
       สะท้านฟ้า   ซากามิ
      ข้อได้เปรียบ-   ชกในบ้านของตัวเอง , ผ่านกระดูกชิ้นโตและแข็งมามากกว่า, ประสบการณ์ การแก้เกมบนเวทีระดับซือแป๋เรียกพี่  รู้จังหวะทำเกม     อาวุธถนัดคือเตะซ้ายแม่น เจาะยางทำให้เสียศูนย์   ประกบในรัดใต้ปีกดันเข้าเชือก    ที่สำคัญชินสนาม ชินกับการชกกลางวัน  หน้าเสื่อซากามิที่  7  สีแข็งโป๊ก..ทำได้กองเชียร์กรี๊ด..     ข้อเสียเปรียบ  อายุ  26  ปี มากกว่าดีไซด์  8  ปี    ที่สำคัญเคยแพ้ดีไซด์มาแล้วที่ ลพน.
            ดีไซน์   ราชานนท์
          ข้อได้เปรียบ  เป็นมวยดาวรุ่ง ประเภทสดจากไร่  มีเข่าในเป็นลูกเด็ดขาด ประเภทงูเหลือมปล้ำรัดฟัดตีไม่หยุด  ปอดใหญ่ปลายแรง ใจสู้บู๊ยัน  5  ยก   ชนิดกัดไม่ปล่อย    รูปร่างสูงใหญ่กว่าสะท้านฟ้า    อายุ  18  ปี  กำลังกระหายในชนะ เพราะได้ใจที่โชว์ฟอร์มดีมาตลอด  ที่สำคัญเคยชนะสะท้านฟ้ามาแล้วขาดลอยท้ายๆด้วย.. กำลังใจดีกว่าแน่นอน      ข้อเสียเปรียบ ไม่เคยชกที่ 7 สี   ไม่ชินสนาม ไม่เคยชกกลางวัน  สภาพแวดล้อมภายในสนาม แถมหน้าเสื่อเป็นรองเห็นๆ  เพราะวันนี้เปรียบเหมือนบุกถ้ำเสือ
           สรุปว่าคู่นี้ยากที่จะตัดสินใจครับ..  คงต้องดูรูปเกมการชกประกอบก่อนเล่น..  ถ้าสะท้านฟ้าชกในเกมตัวเอง คือชิงเตะขาต่อยหมัด ประกบในรัดใต้ปีกดันเข้าเชือกตี..เล่นสะท้านฟ้าไปเลย..      แต่ถ้าดีไซน์เดินเร็วปล้ำรัดฟัดตี หายใจรดต้นคอได้เมื่อไหร่..ใส่..ดีไซน์ตัวเดียว     ท้ายๆ สะท้านฟ้าเหี่ยวแน่เพราะแก่กว่า..        50-50 ครับ ท่านต้องวัดดวงแล้ว..  ขอให้โชคดีครับ
    มวยคู่นี้ราคาพลิกไปพลิกมาชัวร์ อยู่ตัวดีต้องออกตัวบังทุนไว้..ได้เงินใช่แน่นอนครับ

ไฟหนาว

มวยเด่นขึ้นป้ายวันนี้...ขอขอบคุณเว็บรักนักมวยดอทคอมครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

sukunya

• ชอบกด Like + 27
ดวงค่าย ราชานนท์ กำลังแรง

หนุมาน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ดีไซด์ เด็กกำลังห้าวน่าจะสู้สุดใจเพื่อเอาแชมป์ น่าจะสู้ทุกยกเพื่อให้กรรมการตัดสินใจง่าย

ไฟหนาว

ตอนนี้ราคาเรต  ใครต่อรอง..       ทั้งสองฝ่ายมีตัวเงินมาสู้..    จำเป็นต้องฟันธง...ฉับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..ผู้ชนะ ครือ...
          สะท้านฟ้า   ซากามิ
จงอางหวงไข่  ยังครองแชมป์ต่อไปอีกเด๊อพี่น้อง..

ไฟหนาว

ใครรวยบ้างหนอ ขอเสียงหน่อยจร้า..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

sukunya

• ชอบกด Like + 27
ผมซวยคับ

ting_zz

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 8
อย่าว่าเลยพี่ เจ็บหนัก หมดยก5 ราคา 6-1 ยกเสมอก็ไม่ว่า  :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal