เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปั้ม ปากพนัง ขอเฟสบุคหน่อยครับ  (อ่าน 3152 ครั้ง)

เฒ่าซิ่งส์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ขอเฟสบุคหน่อยครับ จะได้คุยกันสะดวก

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
Re: น้องปั้ม ปากพนัง ขอเฟสบุคหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 20:57 »
ผมคิดว่าเขาคงจากบ้านบางบอน ไปแล้วล่ะครับ ....สัญญาของลูกผู้ชาย.... เสียดายนะครับ

เป๊าะ ปากพนัง

• ชอบกด Like + 0
Re: น้องปั้ม ปากพนัง ขอเฟสบุคหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 21:01 »
Por dookdik

ปั้ม ปากพนัง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 21:06 »
ผมยังไม่ไปไหน  แต่ผมจะไม่โพสอะไรคับ  ผมยังอยู่แสดงความคิดเหนเสมอคับ

ปั้ม ปากพนัง

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 21:10 »
ผมขอเฟสพี่ได้ไหมคับ

คนสองเล

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 21:24 »
บ้านชาแม สบาย คับน้องบ่าว

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 21:42 »
ผมจำได้มีอยู่ครั้งหนึ่ง เคยมีคนพูดเเบบนี้เหมือนกัน สุดท้ายเปลียนชื่อ มาใหม่ วงการมวยถ้าเอาเเบบง่ายๆ ให้เล่น เเดง ให้เล่นน้ำเงิน

เเต่ข้อมูลเชิงลึกไม่มี สาระไม่เห็น ก็ไม่น่าเป็นห่วงเท่าไร เล่นเเดงไป เเพ้ไม่ได้ ชนะเเน่นอน ( เหตุผล ? )  เรตต่อ 7-4   2-1 ยังไงก็เเพ้ยาก

เคยบอกหลายคนหลายครั้งเเล้ว  การให้มวยเเบบนี้ มันอันตรายที่สุด  ให้ข้อมูลดีกว่า จะดูดีกว่ามาก  ซ้อมที่ไหน กินนอนที่ไหน น้ำหนัก เป็นยังไง

เเบบ นี้ รุ่ง ไม่ได้คุยนะครับ  วันนี้ วินเเค่ 7 ตัวเอง เเพ้ ทวนทอง เหมือนกัน   

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 22:03 »
555 เริ่มออกลายอีกแล้วเพื่อนเรา เอาน่าโจ ถ้ารู้มากขนาดนั้นนายจะดิ้นรนมาทำหูทำไมนอนรอเล่นมวยวันละคู่ก็รวยแล้ว เบาๆหน่อยน่าอย่าไปว่าคนอื่นเลยไม่เอา ไม่ดี... :Onion-s-14[1]:

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 22:10 »

เนื่องด้วยทางเวป   เขาให้ท่านๆ  สมาชิกทั้งหลายไว้แสดงความคิดเห็นอยู่แล้วมิใช่หรอครับท่าน 

จะแดง บ้างน้ำเงินบ้าง    ถูกผิดบ้าง   ก็มิเห็นทางเวปปเขาว่าอะไรครับผม (โดยเฉพาะเพื่อนๆ สมาชิกครับที่ยังส่งกำลังใจช่วยกันเสมอ )

แต่ ไอ้บวกที่ชอบเสียดสี  เบียดแทงคนอื่นดิครับ   ทางเวปเขาแบนครับผม   

(หนึ่งความรู้สึกที่ติดตามเวปมวยไทยบางบอนครับ )

จิตร มหา

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 22:15 »
ท่าน aart ให้จากใจเอาไป 5 ไลค์..

aart

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 22:20 »
  ถึงพี่  จิตร ครับผม ท่าน 

ผมไม่ได้มีเจตนาถึงท่าน น่ะครับผมท่าน    แต่พอดีพี่จิตรอาจจะตอบมาก่อนครับผม    ขออนุญาติครับท่าน

ข้อความที่ส่งออกไป มิได้ก้าวล่วง ถึงท่านเลย ครับ    นับถือท่านจิตรมหาครับผม 

จิตร มหา

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 22:26 »
ผมเข้าใจครับ ผมถึงบอกว่าเอาไป 5 ไลค์ผมกดถูกใจคำพูดท่านนะครับท่านพูดถูกต้องแล้วครับ...

aart

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 22:31 »
 ครับผม พี่จิตรมหา     นับถือท่านครับผม

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 22:33 »
  รู้ก่อนชก  รวย รู้หลังชก ซวย 

เเพ้ไม่เป็น เเต่กรรมการ ให้เเพ้ 2 ตัวเด็ด กลายเป็น 2 ตัวเข็ด

หันหลังเล่น ไหนได้ เดินไปกดตังค์มาจ่าย นานาจิตตัง กะละมัง ซักผ้า

พรุ้งนี้ ผมรู้ตัวชนะ เเน่นอน เเต่ต้อง รอ หลัง 4โมงเย็นนะครับ

แสนเก่ง

• ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 23:32 »
เบื่อพวกรู้ทุกเรื่องเก่งทุกอย่าง  เก่งจริงมาทำหูทำไม ต้องมาซุยทำไมเยอะแยะคนเก่ง

เค้าไม่ซุยหรอก

ผมไม่ได้เก่ง แต่ผมก็ไม่ชอบคนซุย

อีสานลุยกรุง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 02:21 »
ขอโทษนะครับผมจะบอกว่าให้ใจเย็นๆน่ะครับ
ยังไงเราก็เป็นชาวเว็บบางบอลเหมือนกัน  เราน่าจะให้กำลังใจกันมากกว่าน่ะครับ
ไม่ใช่มาพูดเสียดสีคนนั้น คนนี้ เพื่อให้ตัวเองดูเด่น
เราน่าจะสมานฉันท์กันไว้ รักกัน รักกัน น่ะครับ

ไม่ได้มีเจตนาล่วงเกินผู้ใดครับ

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 02:57 »
อยู่ที่ไหนได้..

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 07:44 »
หาข้อมูลแสนเก่งดีกว่า มาจากไหนซ้อมกี่เปอร์เซ็นต์

คนสองเล

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 08:32 »
   น้องปฐมาภรณ์ครับ..นักมวยตัวนี้เมื่อก่อนยังเก่งแค่ร้อยเก่ง... พันเก่ง.. เป็นมวยฝีมือ พบแต่กระดูกชิ้นโต ๆ มาตลอด พัฒนาฝีมือมาเรื่อยจนมาเป็นแสนเก่ง...ซ้อมรอรายการอยู่แล้ว..แต่วันนี้มาแทนพี่ไม่รู้ว่าวันนี้จะเก่งสักกี่แสน (คนบ้านเดียวกัน หยอกกันมั่ง คงไม่ถือนะ)  :Onion-s-33[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal