เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ++++++ รู้ตัวชนะเเล้ว ช่อง 7 สี ชนะเเน่ทั้ง 4 ตัว ไม่พลาดอย่างเเน่นอน ++++  (อ่าน 9633 ครั้ง)

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 8
หลัง 4โมงเย็น  กลับจากสนามมวย  จะรีบ เปิดคอม  ที่โรงเเรม เอเชีย เเอร์พอร์ต ราคา 2500 ต่อคืน ผมนอนที่นั้น ชั้น 5 ห้อง A 520 เตียงเดียว แอร์เย็นเจี๊ยบ

รับรอง ชนะทุกคู่ อย่างเเน่นอน   เเพ้ไม่เป็น 4 ตัวเด็ด ติดตามผลงานกันได้ ไม่ผิดหว้งอย่างเเน่นอน

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
.ถามใครคนไหน มันบอกซ้อมดี ทุกตัว   ขนาด วันฉลอง ได้เเชมป์ ช่อง 7 สี
ยังหนีไปบวช.เป็นหลวงพี่หลอง  สะท้านฟ้า จะสะท้านทรวง หรือไม่ ดีไซค์ มา สู้เเค่ไหน
 ตี๋เล็ก จะเอายังไง ขุนพันธ์ ไปถึงฝังเเค่ไหน เเล้วปืนกลไฟ  ต่อยโดนหรือไม่   ไอ้รถด่วน สปิ้นเตอร์ มันจะด่วนได้ไหม  จ็อกกี้เล็ก ได้ข่าว ป่วยกระทันหัน

รู้มาก ก็สับสน ไม่รู้จะเล่นใครดี........

. ไอ้เเดง ก็น้อง  ไอ้น้ำเงิน ก้มวยคนรู้จักกัน เเล้วเราจะเล่นใครดีว่ะ  เครียด

มวยจบเเล้วนักมวยก็เป้นเพื่อนกัน  นึกเเล้ว มันเหนื่อยใจ คนนี้บอก เเดงมาสู้ คนนั้นบอก น้ำเงินมาดี

มวยช่อง 7 สี มันเล่นยากจริงๆ สงสัย ต้องหนีไป บวช เหมือน หลวงพี่ หลอง

ฝันว่า อยากนั้ง เครื่อง บินเจ็ท ใช้ ไอโฟน     พก ถุงยางอนามัย  ซากามิ....ใช้ยามจำเป็น

พรุ้งนี้  ตัดสินใจครั้งยิ่งใหญ่    สั่งได้จะสั่ง กรรมการ สั่งนักมวย ต่อยเเบบ  รักกัน พลิก 10-1   15-1

เอาเเบบว่า  พี่เเต่งตัว กิน 2 ข้าง เเล้วนั้ง ถางขารอ จะได้ไหม จะได้หรือเปล่า

https://fbcdn-sphotos-g-a.akamaihd.net/hphotos-ak-ash4/1003880_262381163899987_1153886506_n.jpg

mr...joe

• มวยใหม่
  • **

โมเม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 33
 :Onion-s-23[1]:จะมห้มวยเก็ด มววยชระก้อว่ามา อย่ามาใช้สำนวนโวหาร ....บ่องตง งงง

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:   
====================================================

ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ที่ 23 มิถุนายน 2556 
เวทีมวย ช่อง7สี เวลา 13.45 น.

1. สปิ๊นเตอร์ ลูก บ.ก.  108 ป.
     จะเเพ้ คะเเนน

ตี๋เล็ก ราชานนท์ .มีตัวเงินมาสู้ กินนอนราชานนท์ หน้าเสื่อเเข็งมาก รูปร่างได้เปรียบเหลี่ยมตัว เเพรวพราว

--------------------------------------------------------------------------

2. ขุนพันธ์ เกียรติ์เจริญชัย  109 ป.

ใต้เจอใต้ เล่นใครดี ?

ปืนกล เล็กนครศรี   

มวยใต้เจอใต้ อยู่ที่จังหวะการเข้าทำ   สู้กันจริงๆ    ขุนพันธ์ เกียรติเจริญชัย ดีกว่าเเน่นอน   

เล่นออกตัว  เพราะพวกมวยใต้  ชกรู้กันอยู่บ่อยๆเป็นต่อ ราคาเเพง เเล้วเเพ้ เบื่อเเล้วน่ะ

-------------------------------------------------------------------------

3. ทวน ก.กัมปนาท     126 ป.  ลูกน้องผมเองหวานเจี๊ยบ เเพ้ชนะ ก้ได้เงินเเน่นอน

จะชนะ

เเสนเก่ง  กีฬาสปอร์ต 126 มาแทนด่วนสุดๆเพราะ จ๊อกกี่เล็ก มีงานด่วน คนจัด เลยหยุดไว้เพื่อรอการสอบสวน

------------------------------------------------------------------------------

เล่นเเบบ ยกต่อยก ทีต่อที     เวที นี้ สะท้านฟ้า ได้เปรียบ อย่างเเน่นอน เเต่ลุ้นเสียว หน่อยน่ะ

เล่นซื้อขายเอานะครับ คนทั้งเวที 3000 คน     เล่นสะท้านฟ้าไปเเล้ว 2990   คน

4. สะท้านฟ้า ซากามิ   118 ป.(ป้องกันแชมป์)  บางเฉียบ เหมือนไม่ใส่อะไรเลย

ดีไซน์ ราชานนท์

สงสัย อยากได้เเชมป์ช่อง  7 สี เเต่ติดที่ว่า ไม่เคยชก ชก 7 สี เเละไม่ได้ต่อยกลางวัน เเค่นั้นเอง

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
เทคนิคคารมของโจ เมืองกล้วยไข่เขา รอดูว่าทิศทางลมเขาจะเป็นอย่างไรรอติดตามครับท่านผู้ชมเพราะผมรู้ดีอีกไม่นานเกินรอครับ โปรดติดตาม

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
เซียนโจของเขาแน่จริงๆ ผ่านคับ

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ท่านครับ มีข้อมูล แสนเก่ง มั้ยครับ

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
คำว่าชกรู้กันถ้านายคลุกคลีอยู่กับคนทำมวย มันดูรุนแรงไปนะโจ เขาไม่ค่อยชอบคำนี้นะ ... :dookdik_smile-circle_81[1]:

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
ต้องแบบนีสิ.รู้จริง.รู้ชัด.รู้ตัว.. :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
ละครช่อง7ระวังโดนตลบหลังกันบ้างนะคับ.....

เพชร อ.เนินสง่า

• ชอบกด Like + 15
 แค่คำโฆษณาก็รู่แล้วว่าใครเค้ากลับมาภาค3 โจ เมืองกล้วยไข่แน่นอน

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
น้อง พญาเเล  เข้ารู้ กันทั้งประเทศไทยเเล้ว  ว่าพี่โจ มาเที่ยวเว็บนี้ ไปอยู่ไหนมา หรือว่า ร้านคอมพ์ เพิ่งเปิด เก็บเงิน ค่าขนมไปโรงเรียน ได้กี่ บาทล่ะ อย่างน้อย 30 บาท น่าจะนั้งเล่นได้ - -   3  ชั่วโมง น่ะ อิอิ  จุ๊บๆๆ

เป้งปากน้ำ

เริ่มมาสไตล์เดิมอีกแล้วนะ เวปนี้ไม่ต้องการคนที่มาตั้งกระทู้ให้คนทะเลาะกันนะท่านโจ เมืองกล้วยไข่ เวปท่านก็เปิดเอง ก็มีหรือว่าไงช่วยอธิบายที จิตอาสานะครับ เข้าใจเวปเราด้วย(ขอบคุณครับ)

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
คนโต เขาคุยกัน น้องพญาเเล ผมรู้จักกันดี เขาทักกันเเบบนี้  ท่านเป้ง เข้าใจอะไรผิดหรือเปล่า  ใครเชิญท่านมาตอบครับ เเถวบ้านเขาเรียกว่า เเขกไม่ได้รับเชิญ       ผมตั้งของผมคนเดียว ไม่ชอบ ไม่ต้องอ่าน จบ

เป้งปากน้ำ

ผมเตือนด้วยความหวังดี เวปนี้ไม่ต้องการคนพูดกวน... เวปนี้เราอยู่กันฉันพี่น้อง เรามาด้วยจิตอาสา ไม่ได้มาเพื่อหวังประโยชน์ตอบแทน  ถ้าคุณไม่ได้มาแบบนั้น กล้าสาบานไหมว่าคุณทำได้ เพราะหลายเวปเขารู้นิสัยคุณหมดแล้ว ผมไม่อยากให้เวปผมต้องไม่มีคนเข้าไปดูอย่างเวปคุณ ขอร้องนะ คนมีการศึกษาพูดกันคงเข้าใจนะครับ

ชาวเฝ้าไร่

• ชอบกด Like + 22
พูดไปสองไพเบี้ย นิ่งเสียตำลึงทอง
สนับสนุนคำพูดท่านเป้ง  ปากน้ำครับ

mr...joe

• มวยใหม่
  • **

mr...joe

• มวยใหม่
  • **
ของจริงครับพี่น้อง   บอกเเล้วไง ก่อนชก อย่างที่คิดไว้เลย 

คู่เเรก กินเต็มครับ

มวยใต้เจอใต้ อยู่ที่จังหวะการเข้าทำ   สู้กันจริงๆ    ขุนพันธ์ เกียรติเจริญชัย ดีกว่าเเน่นอน   

เล่นออกตัว  เพราะพวกมวยใต้  ชกรู้กันอยู่บ่อยๆเป็นต่อ ราคาเเพง เเล้วเเพ้ เบื่อเเล้วน่ะ

คู่ทวนเเพ้ครับ

คู่เอก  บอกเเล้วว่า

เล่นเเบบ ยกต่อยก ทีต่อที     เวที นี้ สะท้านฟ้า ได้เปรียบ อย่างเเน่นอน เเต่ลุ้นเสียว หน่อยน่ะ

เล่นซื้อขายเอานะครับ คนทั้งเวที 3000 คน     เล่นสะท้านฟ้าไปเเล้ว 2990   คน

ชนะเยอะจังเลยอิอิ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal