เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ ผมน้องใหม่ครับผมขอรายงายตัวครับผมพร้อมคู่มวยอาทิตย์หน้าครับ  (อ่าน 1384 ครั้ง)

เต๋อฟาร์ม เกษตรวิสัย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ ที่ 30 มิถุนายน 2556 เวทีมวย 7 สี เวลา 13.45

1. กิมซอง ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ 100 ป.
พันมงคล เพชรภูธร

2. เสือเทพ เกิยร์ติเจริญชัย 116 ป.
อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี

3. กรังปรีซ์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง 131 ป.
ยอดสยาม ช.โชคอำนวย

4. ชายเล็ก ควายทองยิม 124 ป.
ขวัญ ส.เพลินจิต
สวัสดีครับ ผมน้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ อยู่ในเวปนี้มานานแล้วครับ แต่ไม่ค่อยโพสครับผม ครั้งนี้เอาการบ้านมาฝากครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:http://muaythaibangbon.com/Smileys/emo%20Onion/dookdik_smile-circle_83[1].gif

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
อยู่ร้อยเอ็ดเหรอท่าน ยินดีต้อนรับ

• มวยใหม่
  • **
ใช่ครับผม บ้านผมอยู่ร้อยเอ็ดครับ แต่ตอนนี้ผมมาเรียนที่ขอนแก่นครับ

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
เหมือนกัน อยู่ห้าแยกกกโพธิ์รู้จักไหม

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

• มวยใหม่
  • **
รู้จักดีเลยครับ ผมเรียน ร.ว. มา6ปีครับ รู้แทบทุกซอกทุกมุมของเมืองร้อยเอ็ดครับผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal