เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว  (อ่าน 1527 ครั้ง)

kim555

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ถึงท่านไฟหนาว
« เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 11:25 »
กระทู้-ของท่าน คู่ทวน-แสนเก่ง ผมได้อ่านและโพสแทรกว่า แสนเก่งรู้ตัวล่วงหน้า1วัน?(รู้ตัวมานานแล้ว) อยากให้คิดในมุมกลับว่าเป็นแผนสับขาหลอกหรือไม่ น้ำหนักนี้ทวนซึ่งเล็กกว่าเสียเปรียบครบวงจร แถมไม่ขึ้นตาชั่งอีกกงกรรมกงเกวียนครับคนละครั้งหายกันไป เอาใหม่ครับเป็นกำลังใจให้เสมอ
ผมมีเพื่อนในเวปนี้คนหนึ่งแถวภาคเหนือใกล้บ้านเรา คอยแลกเปลี่ยนข้อมูลกัน 11สีคู่เมืองเพชร-ยอดแสนชัย
เขาโทรบอกว่าระวังแดงจะเร่งทำแล้วปล่อย ผมนั่งดูมันน่าจะจริงอย่างเขาว่าก็เลยเข้ายอดแสนชัยบวกพอสมควร เล่นไม่มากครับคู่ไม่เกินพันคลายเครียดหลังเกษียณ ถ้าิคิดว่าพอจะมีประโยชน์สำหรับท่านบ้างทิ้งTel ไว้ ถ้ามีข้อมูลจากเพื่อนจะแชร์ให้ครับ-คนบ้านเดียวกัน!

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ถึงท่านไฟหนาว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 11:56 »
บ่องตง(ขออนุญาตใช้คำฮิต)ครับท่าน  kim 555    ใจจริงของผมอยากคุยกับท่านมาก      ผมอยู่ใกล้ๆ ม.ราชภัฎเลย  ท่านอยู่วังสะพุงห่างกันไม่กี่กิโลเอง..      ผมไม่ได้มาดูตู้แถววังสะพุงนานแล้ว     เมื่อก่อนเคยครับ..มวยสดก็เคยมาดู...เราอาจจะเคยเจอกันนะ..   ขอบคุณครับที่มีข้อแนะนำดีๆมาเล่าให้ฟัง..     เรื่องทวน-แสนเก่ง เนี้ยะผมได้ข้อมูลจากเพื่อนที่คุยกันบ่อยๆ ทางโทรศัพท์...ผมก็รู้มานานแล้วว่าแสนเก่งเป็นเด็กในคอนโทรลของเขา...เขาไม่โกหกผมหรอกครับ...เขาโทรมาบอกผมเองว่าแสนเก่งจะชกวันอาทิตย์ พึ่งรู้ตัววันเสาร์         เช้าวันชกผมโทรถามว่าเล่นใครทีเด็ด...เขาบอก..ทวน...เด็ด      น้ำหนักเขาไม่ได้เล่า แต่ลงไว้  126  ปอนด์เท่ากัน     เหตุผลนี้ทำให้ผมมั่นใจครับ...พอชกกันผมก็ถือหางทวน...แต่ชกไปแสนเก่งพองขึ้นๆ..แสนเก่งไฟต์นี้ใหญ่จัดทวนเอาไม่อยู่...ผมดูซิก..ราคาไปแสนเก่งผมรีบออกตัว ก็เลยเสียไปนิดหน่อย..   อย่างที่ท่านว่าเรื่องมวยยังมีอะไรที่เราไม่รู้อีกเยอะ   เอาไว้แลกเปลี่ยนข้อมูลกันทางโทรศัพท์ดีกว่านะครับ    คอยเช็คที่ข้อความส่วนตัวได้เลย..ผมจะฝากเบอร์ไปที่ท่านเว็บครับ
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

kim555

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
Re: ถึงท่านไฟหนาว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 17:35 »
ก่อนย้ายไปทำงานที่อุดรผมไปปล่อยเงินกู้ กยศ.ให้นักศึกษาม.ราชฯปีละนับพันคน แถวบ้านท่านผมรู้จักเพราะไปตรวจหลักทรัพย์ประจำ ผมเป็นกรรมการสินเชื่อครับ ถ้าท่านรับราชการหรือพนักงานรัฐวิสาหกิจ ท่านต้องรู้จักผมแน่นอน ข้อความที่ฝากท่านเวปผมได้รับแล้ว ขอบคุณครับที่ให้ความไว้วางใจ ถ้ามีข้อมูลดีๆผมจะแชร์ให้ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal