เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คำสั่งลับ..ลุยตู้คู่2ช่อง3..ผมพร้อม ! คุณพร้อมหรือยัง ?  (อ่าน 9224 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
ให้คอมวยทุกคน..เตรียมอาวุธ(ข้อมูล) และเตรียมตัวให้พร้อมเพื่อลุยลุ้นมวยตู้คู่ที่ 2  ช่อง  3     วันเสาร์นี้จะเป็นการชกตัดเชือกมวยรอบฟุ๊กเทียนกรุ๊ปครั้งที่ 8    ระหว่าง เด่นพนม  ร.ร.กีฬาโคราช   ซัดกับ  ณัฐพล   เกียรติอาวรณ์..     เป็นมวยถูกคู่ถูกเวลา เพราะทั้งคู่ผ่านการชกมวยรอบนี้ มาคนละ  3  ครั้ง  ต่างฝ่ายก็แพ้ไม่เป็น      เกมต้องออกมาในลักษณะคู่คี่สูสี  พลิกไปพลิกมา ได้เสียถึงเงินแน่ครับพี่น้อง     ไฟต์สำคัญครั้งนี้เราต้องรวมพลังกันแสดงความคิดเห็น  ว่า..ใครจะได้รับการชูมือ..  สำหรับมวยชอบของผมคิดว่าชนะนั้น  ผมตั้งธงไว้แล้ว  แต่ ณ เวลานี้ขออุบไว้ก่อน.. เชิญท่านที่จะร่วมจู่โจมเพื่อถล่มตู้หาผู้ชนะมวยคู่นี้..เข้ามาบอกมุมมองเพื่อเตรียมลุยกับผมและพี่น้องได้เลย  เชิญครับ..ผมพร้อมแล้ว..สำหรับท่านพร้อมลุยมาเลย..ทุกคนรออยู่..

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
ผู้ใหญ่รังแกเด็กคับ

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
เด่นพนม  ร.ร.กีฬาโคราช 
ตัวนี้อีกนั้นและ ไม่ต้องหาไม่ต้องมีข้อมูล

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ณัฐพล   เกียรติอาวรณ์ เด็กคนนี้เป็นเด็กบ้านผม(ร้อยเอ็ด)อยู่ไม่ไกลกันนัก เดี๋ยวผมจะลองสืบดูว่าเด็กคนนี้ เอาไม่เอาแล้วจะมาบอกอีกที

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
เด่นพนมได้เปรียบรูปร่างสูงยาวเข่าดี ปลายๆได้เปรียบ
ณัฐพลได้เปรียบกระดูกมวย หลักเหลี่ยม แต่หลังมามียุบปลายๆ
จัดไปเด่นพนมได้เปรียบครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
เด่นพนมต้นๆให้ระวังหมัดศอกอย่าใจร้อนอันตรายมากๆ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ยก4-5 ไครถอยตายอย่างเขียดแน่นอน แต่ยังชอบเด่นพนมเพราะไม่มีถอยแน่นอน

ไฟหนาว

เหตุผลของแต่ละท่านน่าสนใจมาก    ขอขอบคุณครับ..     ผมเองคิดดูแล้วน่าจะเป็นงานยากของนักชกทั้งคู่     เด่นพนมรูปร่างได้เปรียบ  แต่การผ่านมวยเป็นรองณัฐพล    อย่างไรก็ตาม..ระยะนี้เซียนในสนามเชื่อถือ     สำหรับณัฐพล..รายนี้ก็สุดยอดในเชิงบู๊  ออกแข้งแทงเข่า แม่นยำจะแจ้ง   ที่สำคัญใจสู้เกินร้อย ที่เป็นจุดเด่นเห็นชัดคือ..มีลูกบ้าลูกฮึดเมื่อรู้ว่าตัวเองเป็นรอง..รูปร่างเป็นรองเด่นพนม...ฝีมือไม่เป็นรอง      ใครจะชนะ..ยากที่จะฟันธงครับ..      ขอฟังความคิดเห็นท่านต่อ..เชิญครับ..

awin

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 30
ช่วงหลังๆ ณัฐพล 3 ยก ไม่ค่อยชนะใคร จ้องจะหาปลาอยู่เรื่อย ตั้งแต่ รุ่งแสงตะวัน 3ยกครึ่ง ก็ เป็นรองหลายช่วงตัว  // เจ้าสัวน้อย ถ้าไม่ได้หมัดพระเจ้า( โดนถากๆ ) ยก4 ก็เป็นรอง และน่าจะแพ้ด้วยซ้ำไป  // กระทั่ง โอโรโน่ อ่อนที่สุด ในรอบนี้ 2ยกครึ่ง ยังโดนเตะเกือบล่อน ดีที่โอโรโน่ หมดแรงเป็นลมตายซะก่อน
เดชพนม ตัวสูงใหญ่ แข้งซ้าย ดีมาก ผมว่าณัฐพล ลำบากแน่ จะมาปล้ำตี ยก4 เหมือนรุ่งแสงตะวัน คงยาก แต่ถ้าเดชพนม ถอดใจ ก็ตัวใครตัวมัน
แค่ความคิดส่วนตัว นะครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ ที่หลายท่านเข้ามารับคำสั่งลับ     ในการเตรียมตัวเพื่อลุยตู้คู่ 2 ช่อง 3..    ภารกิจหลักของเราก่อนจู่โจมต้องช่วยกันสืบเสาะข้อมูลทั้งเชิงตื้นและเชิงลึกมาแชร์กัน..    เพื่อเอาตัวผู้ที่มั่นใจว่าชนะมาเป็นขวัญใจของพวกเราให้ได้  เด่นพนม..หรือ..ณัฐพล        คือเป้าหมายของพวกเรา  ..ใครว่ายังงัยเชิญต่อได้เลยครับ..ผมพร้อมรับฟัง..

ไฟหนาว

เพื่อให้ภารกิจจู่โจมครั้งนี้บรรลุเป้าหมาย..ทุกท่านต้องเตรียมตัวให้พร้อม  ระดมอาวุธทุกชนิด(ข้อมูลครับ..ไม่ใช่หยั่งที่เห็นในภาพนะครับ..ขอบอก เราไม่ได้ออกรบเด๊ออย่าลืมตัว)..เราต้องจับมือกันไว้แล้วลุยด้วยกัน..สู้ๆ..  ใครว่างัยเชิญจร้า..

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ไม่หลับ ไม่หล่น คงสู้เด่นพนมไม่ได้  ความใหญ่ ยาว และสด คืออุปสรรคของณัฐพล จะจับตีเหมือนที่ผ่านมาคงลำบาก เพราะเด่นพนมทุกวันนี้ใจเริ่มแกร่ง ขอให้สู้อย่างเดียว เข้าป้ายแน่นอน ใช้ความใหญ่ให้เป็นประโยชน์ สิ่งที่กลัวคือ พลาดโดนศอก โดนหมัด หล่นได้ทุกเมื่อเหมือนกัน ....ชอบเด่นพนมครับ

ไฟหนาว

เป็นข้อคิดที่ต้อง..พิจารณา..ถูกต้องแล้วครับคุณเล็ก    อาวุธลับของณัฐพลอันตรายไม่ใช่ย่อย..    นาคา  แก้วสัมฤทธิ์โดนมาแล้ว..โดนศอกณัฐพลแตกเว่อ..  หมัดณัฐพลก็เช่นกันที่หวังผลได้..      เด่นพนมอยู่ในช่วงขาขึ้น..ขึ้นชกทุกไฟต์..ระยะหลังพกความมั่นใจมาด้วย..      ผมถึงว่าเกมคู่นี้เดือดแน่..      ก่อนจู่โจมก่อนลุย..ทีมเราต้องร่วมกันวางแผนครับ..ท่านอื่นว่างัย..เชิญครับ..งานสำคัญลับสุดยอดแบบนี้  สงสัยต้องอาศัย ฮ.ด้วยซะละมั้งเนี้ยะ..

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
       :dookdik_smile-circle_81[1]: มวยอย่างเด่นพนมถือว่าเข้าสูตรของวิกอ้อมน้อยที่ว่าเป็นมวยถูกสูตรคือเป็นมวยตัวใหญ่ เข่าในเเข็งแรง และที่สำคัญลงทุนน้อย ถ้าเป็นแบบนี้จับตาดูให้ดีถ้ากลุ่ม เหล่าเสือ สิงห์ เข้าไหนไปกับเขา ไม่น่าพลาดครับ...

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
เจ้าสัว...
พูดมีเหตุมีผลมาก......ข้าน้อยตามยาว..
พูดไม่เกินจริง...
บ้างคนเห็นเขาประกบคู่มวยออกมา.พอดูออกตัวไหนดีกว่า
บอกเลยตัวนี้ซ้อมดีมาก ที่จริงไม่ใช้รู้

ไฟหนาว

จากคำสั่งลับ..ก่อนปฎิบัติภารกิจจู่โจม    ผมมีข้อมูลของเป้าหมาย..ติดตามได้เลยครับ

เด่นพนม   ร.ร.กีฬาโคราช
     ชื่อจริง  ทศพล   เสาพเนา  ชื่อเล่น  แพะ   เกิดเมื่อ  13  ก.ค.  2539      อายุ  17  ปี      สูง  173   ซ.ม.     มีบ้านเกิดอยู่ที่  อ.เมือง   จ.นครราชสีมา     มี..ผ.อ. ประสิทธิ์   เทพสูงเนิน  เป็นหัวหน้าคณะ     ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายมวย  โรงเรียนกีฬาโคราช  522  ถ.กีฬากลาง  ต.ในเมือง  อ.เมือง  จ.นครราชสีมา      เด่นพนมเป็นมวยดาวรุ่งที่น่าจับตาเป็นอย่างยิ่ง      ชกได้ตามเกมคือตั้งรับจับทางและเดินออกแข้งแทงเข่าได้หนักหน่วงรุนแรง   ที่สำคัญแรงปลายดีตีได้  5  ยก แข็งแกร่งแรงไม่หมด  ระยะนี้ขาขึ้น หลังจากได้แชมป์  130  ปอนด์เวทีสยามอ้อมน้อย   ชกมวยรอบนี้โชว์ฟอร์มเข้าตาเซียน   
     ท่านใดมีข้อมูลเพิ่มเติมเชิญได้เลย...เพราะการจู่โจมจะประสบผลสำเร็จเราต้องร่วมวางแผนกันเพื่อความมั่นใจครับพี่น้อง

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
เป็นกระทู้ที่สร้างสรรค์มากครับท่านไฟหนาว หลายคนหลายมุมมองเพื่อเป้าหมายอันเดียวกัน บางท่านมีข้อมูลเชิงลึกให้สมาชิกเป็นเครื่องตัดสินใจ มีดีแบ่งปันด้วยนะครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณครับท่านเล็ก (ที่ว่าเล็กเนี้ยะ..เล็ก ทั้งตัวเลยหรือเปล่า อ๊ะๆ..ล้อเล่นครับ)..มวยมีแค่แดงกับน้ำเงิน..     มวยเด็ดก็มีให้เลือกแค่นี้       แต่หยั่งว่า..ใครเด็ดกว่า  เพราะคู่นี้ต้องมีผู้ชนะ..  โอกาสเจ๊ากันไม่มีเลย..     ดูลีลาเด่นพนมกันหน่อยเป็นไร..แฟนคลับณัฐพลอย่าน้อยใจนะครับ  ผมมีข้อมูลอยู่แล้ว รอสักครู่..      พี่น้องคิดเห็นยังงัยว่าต่อครับ..บอกมาดิ้..ใครใหญ่ใครอยู่..

ไฟหนาว

เป้าหมายแรก ผมรู้คุณรู้ มาดูข้อมูลเป้าหมายที่สอง..นั่นคือ  ณัฐพล  เกียรติอาวรณ์  ทุกท่านที่ร่วมปฏิบัติตามคำสั่งลับต้องจำไว้ให้ดีนะครับ   อย่าให้พลาดเด็ดขาด
 http://] [/img] http://][/img]
   ณัฐพล   เกียรติอาวรณ์
   ชื่อจริง   ณัฐพล   อาวรณ์    ชื่อเล่น  บูม   เกิดเมื่อ  15  ต.ค.  2536   อายุ  20  ปี  สูง  170  ซ.ม.     บ้านเกิด..อำเภอเมือง  จังหวัดร้อยเอ็ด   มี..สนิท  อาวรณ์  เป็นหัวหน้าคณะ   ทำการฟิตซ้อมอยู่ที่ค่ายมวย เกียรติอาวรณ์  21  ม.1   บ้านสนามม้า    ตำบลดงลาน  อำเภอเมือง  จังหวัดร้อยเอ็ด
  ณัฐพล..ต่ำกว่าเด่นพนม  3  ซ.ม.     เป็นมวยไฟต์เตอร์เตะซ้ายหนักเข่าตีรุนแรงเข้าตากรรมการ   อาวุธลับคือหมัดดี ศอกดี   เครื่องร้อนช้าหน่อย     3 ยกแรกจะออกอาวุธป้องกันตัวไปเรื่อยๆ  พอถึงยก 4..เครื่องร้อนเต็มที่ สปีดเต็มพิกัด เดินหน้าเตะนำตามประกบเข่าดันเข้าเชือกรัดตี..ตี..ตี....    ยิ่งคู่ชกแสดงอาการหน่อมแน้มให้เห็น หมอจะใช้นาทีทองฉายเป็นชุดๆ    เป็นมวยไอคิวดีคนหนึ่ง  เพราะรู้จังหวะการทำคะแนน.. จิตใจห้าวหาญสู้เกินร้อย ( คน 101 )    ณัฐพลมีหมัดมีศอกอันตราย..โดยเฉพาะเคยสับนาคาเลือดสาดมาแล้ว      เคยเป็นแชมป์  130  ปอนด์ของเวทีสยามอ้อมน้อย  แต่เสียแชมป์ให้กับ ปตท   เพชรรุ่งเรือง..   ภายหลังไปชกแก้มือที่ ลพน.  ผลณัฐพลฟันศอก ปตท  แตกเละเทะ..ถูกกรรมการจับแพ้..ณัฐพลแก้มือได้อย่างสวยงาม     ไฟต์นี้ชกตัดเชือกกับเด่นพนม..     โอกาสพลิกชนะมีมากเพราะไอคิวดี  ประสบการณ์ผ่านมวยดีกว่าเด่นพนม..     
    พวกเราเช็คอาวุธกันให้เรียบร้อย   ใครคิดเห็นยังงัยอีก..เชิญครับ.. โปรดท่องไว้ให้ขึ้นใจ  ภารกิจจู่โจมครั้งนี้จะพลาดไม่ได้เด็ดขาด

ไฟหนาว

การปฎิบัติภารกิจจู่โจมเพื่อให้ประสบผลสำเร็จนั้น   ต้องระลึกนึกถึงเสมอว่า.นักมวย 2 คนนี้..ใครคือเป้าหมายที่แท้จริงของเรา    ผมมีข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับฟอร์มการชก  เพื่อให้ท่านเปรียบเทียบและพิจารณาดังนี้
     เด่นพนม  ร.ร.กีฬาโคราช
3  ฟอร์มหลังที่ชกมวยรอบชนะรวด
     -  ชนะคะแนน   ปตท   เพชรรุ่งเรือง
     -  ชนะคะแนน   เหลี่ยมเพชร    ศิษย์บุญมี
     -  ชนะน็อคยก 4  ไข่หวานเล็ก   ต.หลักสอง    4  พ.ค.  56  อ้อมน้อย  โดยต่อ น.น.ให้ไข่หวานเล็ก 3 ปอนด์

http://] [/img]

3  ฟอร์มหลังที่ชกมวยรอบ
     -  ชนะคะแนน  รุ้งแสงตะวัน   ศิษย์ อ.บุญชอบ
     -  ชนะคะแนน  เจ้าสัวน้อย   เพชรสุภาพรรณ
     -  ชนะคะแนน  โอโรโน่   ศิษย์นายกศิริศักดิ์   25  พ.ค.  56  อ้อมน้อย  โดยต่อน้ำหนักให้โอโรโน่  3  ปอนด์

เอาเป็นว่าถึงตอนนี้  ใครมีข้อมูลเพิ่มเติม  หรือมองว่าควรเข้าจู่โจมเป้าหมายใด  เชิญได้ครับ

ไฟหนาว

ถึงเวลาจู่โจม..ตามคำสั่งลับแล้ว..ลุยเล้ย !
 http://] [/img] 
เป้าหมายของเรา คือ เป้าหมายที่ 1 ..เด่นพนม   ร.ร.กีฬาโคราช.. มีกำลังภายในคอยอุ้มอยู่..ทุกคนพร้อม..ลุย..เป้าหมายนี้ไม่พลาด..

ไฟหนาว

DENPHANOM........FOR  TODAY......IS......THE  BEST......CONFIRM..... http://][/img]

ไฟหนาว

การปฏิบัติตามคำสั่งลับ ในการจู่โจมถล่มตู้ คู่ 2 ช่อง  3  ครั้งนี้ ประสบความสำเร็จอย่างดียอดเยี่ยมครับ..บรรลุเป้าหมายเป๊ะ...       ผมขอขอบคุณผู้ร่วมทีมงานทุกท่าน     เรายังมีภารกิจต้องทำกันอีก...อดใจคอยในสัปดาห์หน้า    ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่เป็นกำลังใจให้ครับผม
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
พี่แดงเยี่ยมมากครับ..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal