เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลมวย วันอาทิตย์นี้  (อ่าน 7715 ครั้ง)

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
ข้อมูลมวย วันอาทิตย์นี้
« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 21:55 »
หวัดดีครับ พี่ชา
คุณไพโรจน์
น้องชายทางใต้
และทุกคนที่คลั่งไคล้ในศิลปะการต่อสู้ มวยไทยไก่เดือย ที่ไม่ได้เอ่ยนาม

ไม่ต้องทำไรครับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ วันชก ผมโทรบอก
ผมพาเอาตังค์ครับ   ปล่อยเข้าโพสท์ไป  รู้แค่นั้นแหล่ะ
วนเวียนอยู่ในเวปมวย 4-5 เวปนี้แหล่ะ
ของจริง มันต้องผม   ค่ายพิทักษ์ป่าผาแดง

รวมทั้งไอ้ขวัญ  บ้ากันไปใหญ่ ข่าวแว่วมาอย่างนี้ อย่างนั้น ถอนแล้ว
ไม่สบายมา 3 วัน 5 วัน ข้อมูลโกหกทั้งเพ
เวลาเดิมๆ ครับ

ปล. คนอื่นอยากได้ก็ถามเอาจากบุคคลที่ติดต่อผม ผมหวงข้อมูลแน่ บอกไปความแตก นักมวยชกไปอีกอย่างแล้วมันจะพังทั้งผมและคนอื่นๆ

(ฝากมาด้วยความรัก ความหวังดี)

คนป่า

Re: ข้อมูลมวย วันอาทิตย์นี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 21:58 »

ในบางกระทู้  ขอความกรุณา
อย่าเอาสีมาป้ายผม  ถ้าคุณไม่รู้จริง  อย่าเดาส่งเดช มันส่งผลเสียหายน่ะครับ
ผมไม่เคยทำให้คนอื่นเดือดร้อน น่ะครับ 

คนป่า

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 22:07 »
หรือ ท่านได้อยากได้เบอร์โทร หน. ค่ายพิทักษ์ป่าผาแดง เอากับผม
และผู้ประสิทธิ์ประสาทวิชามวยให้ไอ้ขวัญ (พ่ออีกคนที่นักมวยเคารพมากกว่าผู้บังเกิดเกล้าด้วยซ้ำ) ผมก็มีครับ โทรมาเอาครับ ผมไม่หวง รู้จักกันดีแล้วคนไทยด้วยกัน  แต่ อย่าไปถามเขาว่า มวยมาอย่างไง มาดี มาไม่ดี มาแบบอื่นๆ ไหม
เขาจะรับเบอร์ท่านเพียงคร้งเดียว

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2013, 23:26 »
ผมเข้าใจพี่คนป่าครับ รับทราบเสมอครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2013, 07:54 »
  สวัสดีครับน้อง...(คนป่า)ตามที่คุยกันเมื่อเช้านี้แหละครับ ...ขอขอบคุณน้องมาก ๆ ครับ

คนป่า

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2013, 08:22 »
ฝากถึงพี่ชา ........

ข้อมูลไอ้ขวัญ  อยู่ห้องครับพี่  โพสท์ก่อนใครในเวปมวยทุกๆเวป ตามไปดูครับพี่
เขาเถียงกันตาดำ ตาแดง  ข้อมูลผมออกตั้งแต่วันอังคาร....
ของคนอื่นเพิ่งทยอยออกเมื่อวันวาน

ไม่ประสงค์ออกนาม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2013, 09:24 »
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2013, 21:37 »
ขอข้อมูลพรุ่งนี้ด้วยคับท่าน......ขอบคุณมากคับ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
รอ อ คนป่า นะครับ แค่แง้มมา ก็พอครับ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2013, 21:45 »
  • :dookdik_smile-circle_90[1]:

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2013, 22:27 »
    สุดยอด ครับอาจารย์      นี่แหละครับอีกหนึ่งท่านที่สุดยอดในวงการหมัดมวยครับ   อ.คนป่าครับ  ผมคนหนึ่งที่ติดตามผลงานท่านมาเรื่อยๆครับ

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2013, 22:55 »
ใครมีเฟสอาจารย์แบ่งด้วยคับติดตามผลงานมานาน...

คนสองเล

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 08:29 »
   ขอบคุณมากครับ (ท่านคนป่า)สำหรับข้อมูล... พรุ่งนี้รอนะครับ เวลาเดิม...

คนป่า

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2013, 12:51 »

เจอกันใหม่  เมื่อมวยชื่อเหล่านี้มาชกอีกครั้ง
ทั้งสองคู่ รอง+ เอก
ใครอ่านหนังสือมาจากบ้าน ...มวยหมดยก 3  ร้องลั่น กูว่าจะได้ออกตัว......ซะหน่อย
อย่าตามจิก ตามอัด ผมน่ะ  ขอบคุณสำหรับคนที่ติดตามถามข่าวครับ

ฝากไว้......อาทิตย์นี้ มวยเหล่าเสือโก้ก น่ะ ตามให้ดีๆ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2013, 13:22 »
 :Onion-s-163[1]: สอบถามผู้รู้ มวยที่มาจากเหล่าเสือโก๊กชื่ออะไรครับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2013, 13:43 »
พอท่านคนป่าเอ่ยถึงคุณไพโรจน์  ผมยังเอะใจท่านไพโรจน์หายไปไหน หรือใครพอทราบข่สวกรุณาแจ้งผมด้วย  (ขอบคุณครับ)

คนป่า

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2013, 14:00 »

จนปัญญา ครับคุณเป้ง
ผมก็เจอคุณไพโรจน์ แบบที่คุณเจอทางหน้าเวปนี่แหล่ะ ครับ

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2013, 16:37 »
น่าจะรุ่งเพชรเปาคับ

คนสองเล

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2013, 17:17 »
  นั่นสิครับ ..หลายอาทิตย์แล้วครับ ไม่เห็นท่านไพโรจน์โพสต์เลย.. ท่านเป้ง..คงเป็นห่วงถามผมบ่อยถึงท่านไพโรจน์ ผมจะสืบให้พบครับท่านเป้ง...555...ผมก้อคิดถึงอยู่ไม่น้อยเหมือนกัน ...ตั้งแต่มาเตือนผมวันนั้นแล้ว ก้อเงียบไปเลย....ท่านไพโรจน์...ท่านเป้ง..คิดถึงนะครับ..รับทราบด้วยครับ....55.....

เกาะช้าง

• ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2013, 19:04 »
มวยเหล่าเสือโก้กก็บักซิ่งไงคับชาวเวปทั้งหลายที่รู้มวยพอกันกับผม บักซิ่งก็สิทธิศักดิ์นี่แหละผมก็รู้แค่นี้ผมก็บอกต่อท่านที่ไม่รู้ ส่วนระดับท่านคนป่าเราคงไม่มีวาสนาได้รู้ความจริงจากท่านหรอก ผมเด็กน้อยอุดรผู้ติดตามผลงานท่านไพโรจน์มาตลอดแต่ท่านก็ยิ่งลึกลับเข้าทุกที

awin

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2013, 21:31 »
มวยเหล่าเสือโก้กก็บักซิ่งไงคับชาวเวปทั้งหลายที่รู้มวยพอกันกับผม บักซิ่งก็สิทธิศักดิ์นี่แหละผมก็รู้แค่นี้ผมก็บอกต่อท่านที่ไม่รู้ ส่วนระดับท่านคนป่าเราคงไม่มีวาสนาได้รู้ความจริงจากท่านหรอก ผมเด็กน้อยอุดรผู้ติดตามผลงานท่านไพโรจน์มาตลอดแต่ท่านก็ยิ่งลึกลับเข้าทุกที
ระดับท่านคนป่า เราคงไม่มีวาสนาได้รู้ความจริงจากท่านหรอก
ผมก็ไม่รู้ เหมือนกัน ว่าท่านรู้อะไรจริง เพราะท่านไม่เคยบอก ตั้งแต่ผมรู้จักที่นี่เท่าที่จำได้ ยังไม่เห็นท่านบอกชัดๆเลยว่าให้เล่นมวยตัวไหน 

คนป่า

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 10:14 »

พวกคุณๆเพิ่งมาเป็นสมาชิกใหม่มั่งเท่าที่ดูตัวเลขกระทู้
ผมเคยส่งตัวเล่นทางหน้าเวปนี้อย่างต่ำๆ  ๕  ครั้ง

แต่หลังจากนั้น ผมไม่เคยส่งตัวเล่น เพียงแค่เอาเกล็ดเล็กเกล็ดน้อยมาฝาก
จนบางครั้งทำให้เกิดคนต่อต้าน มากกว่าคนตาม แต่ผมไม่คิดอะไรมากหรอก
เพราะเพียงแค่เพื่อให้สมาชิก ได้คันๆเกาๆบ้าง เวลาที่ผมสะกิดมา ตามวิถีทางของคนเล่น
ผมไม่มีพยาน แต่มีหลายคนที่ติดต่อผมอยู่  จริง-เท็จ บุคคลเหล่านั้นรู้
ตนแลเป็นที่พึ่งแห่งตน กับการได้มาซึ่งข้อมูล

เด็กพัทยา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 10:51 »
ติดตามอยู่นะท่านอาจาร อย่าลืมมาแวะเวียนนะดรับ

awin

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 14:43 »
เกิดการต่อต้าน คือไรครับ ถ้าเราให้ข้อมูลด้วยความจริงใจ และความจริง ใครที่ไหนจะต่อต้าน ผมไม่เคยเห็นใครต่อต้าน ท่านอัศวิน ท่านเป้ง และอีกหลายท่าน ที่ไม่ได้เอ่ยถึง นักเลงเล่นไม่มีใครเค้ามาว่ากันหรอก ผมไม่ใช่พวกโพสไปทั่ว ที่อื่นผมไม่เคยโพส แต่ที่นี่หลายท่ายบอกว่าอยู่กันแบบพี่น้องรึว่าผมเข้าใจผิด

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 16:26 »
ต่างคนต่างมีแฟนคลับ..... :Onion-s-1[1]:
ตาดีได้..................เงิน
***ตาลาย......เสีย
เพื่อนกันพันเก้า....
ข้าน้อยเป็นแฟนครับ...ของทุกคน

คนป่า

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 17:22 »
โพสท์เป็นกลางๆ

ครับ  ต่างคนต่างอยู่ครับ
ไม่พอใจ ไม่สนใจข้อมูลของคนอื่น
ก็ไม่ต้องให้ความสำคัญ แค่นี้ก็จบแล้วครับ
ถือว่าเป็นเสียงนก เสียงกาก็แล้วกัน

ผมก็ไม่เคยไปต่อว่าใครๆ  ให้ร้ายใคร ในนี้เลย 
ทำดีก็ชื่นชม  ขอบคุณ อะไรทำนองนี้  ทำไม่ดีผมก็ไม่ตอบโต้  อยู่ในใจก็เพียงพอแล้ว
นานาจิตตัง    นานาความรัก  นานาความชอบ  ทุกสื่งทุกอย่างล้วนมากมาย
ขึ้นอยู่กับวิจารณญาณ ในการตัดสินเลือกบริโภคข้อมูล

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 20:35 »
ผมเชื่อถือ อ คนป่าครับ อาทิตย์ที่แล้ว ผมเดาไม่ออกจริงๆครับ แค่ท่านแย้งว่า ท่านรู้ข้อมูลของขวัญดี ผมก็นึกว่าขวัญคงน่าเล่น ผมก็เลย จัดหนัก แล้ว อาการก็หนัก ยังงัยผมก็จะตามสืบจากกระทู้อีกครับ

awin

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 21:28 »
ผม ขอโทษ ท่านคนป่า ครับ ถ้าคิดว่าผมล่วงเกิน...
ขอบคุณ ท่านจิตร มหา ด้วยครับ  ที่ช่วยย้ำ.. ให้เห็นถึงความอบอุ่น ของบ้านนี้
และขอให้กระทู้ นี้จบลงที่การตอบของผม เป็นคนสุดท้าย..พวกเราจะได้อยู่อย่างกลมเกลียว เพื่อแลกเปลี่ยนข้อมูลกันไปใช้ในการต่อสู้หน้าตู้..ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal