เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เพชรพยัคฆ์ ศิษย์สารวัตรเสือ 120.ป สิงห์พรชัย ส.สริญญา  (อ่าน 2838 ครั้ง)

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
2 เพชรพยัคฆ์ ศิษย์สารวัตรเสือ 120.ป
สิงห์พรชัย ส.สริญญา
..............................ใครชนะเข้าชิง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

jirawut

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 28
คบพี่เสือไวไม่ผิกหวัง :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]:

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
สิงห์พรชัย มวยพระเจ้า ...
มองข้ามไฟส์นี้ไปได้เลย...
ส่องไปที่ แชมป์ รึรอง แชมป์....

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 ชอบ  เพชรพยัคฆ์ ศิษย์สารวัตรเสือ   ครับผม จัดเต็มๆไป เด้อครับ   เพชรพยัคฆ์  55

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ท่านจิตรคับ สิงห์พรชัยอาจจะเป็นมวยพระเจ้าอย่างท่านว่าเพราะชกกับใครก็มักจะพลิกชนะมาตลอด แต่ไฟต์สุดท้ายที่ชนะยอดนิยมผมว่าพระเจ้าเริ่มเคืองอยู่เหมือนกันนะ ถ้าต่อยเหมือนวันนั้นผมชอบเพชรพยัคฆ์คับ เสมอเพชรพยัคฆ์ 50 บาท แค่หนึ่งความคิดเห็นคับ

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
รองๆๆๆๆมวยใต้ยังไม่ถึงเวลาแพ้......

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
สิงห์พรชัย ส.สริญญา  ตัวนี้แหละแชมป์คับผมบอกตั้งแต่วันแรกไฟต์แรกเลย ติดตามตลอด 

คนชอบมวย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
เพชรพยัคฆ์ จะเข้าชิงมวยรอบปูนเสือกับรุ่งเพชร

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal