เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เก่ง ส.โชคนิตยา เป็นรองเยอะๆยิ่งดี ฝากมาบอกคับ  (อ่าน 5609 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
  เก่ง  ส.โชคนิตยา  มีลมพัดมาใหวๆเสียงดังว่า ขอให้เป็นรองเยอะๆก่อนน่ะเราจะรองแล้วดันเขาวินไปเลย คู่นี้ผมว่าไครเล่นมวยเชิงลงทุนน้อยได้เยอะจัดไปคับแล้วจะรู้ว่าช่อง7มีดีๆให้ดูเสมอ คู่นี้ไครต่อมั่วๆจะโดนแบบแสบๆคันๆแล้วมาโวยวายทีหลังไม่ได้น่ะคับ เขาจัดมาให้เล่นกันแล้วเข้าตัวถูกก็เอาไป ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆจะเอาตั้งแต่คู่แรกเลยเหลอป๋า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่ตามก็ทำสวนคับ  ทีมงานผมเอาตามนี้คับ

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
Re: เก่ง ส.โชคนิตยา เป็นรองเยอะๆยิ่งดี ฝากมาบอกคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 03:56 »
 ตามท่านอีกคนครับ anothai300kla :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: เก่ง ส.โชคนิตยา เป็นรองเยอะๆยิ่งดี ฝากมาบอกคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 06:11 »
เชื่อสมองของป๋าเถอะน่า..มวยเด็กเกรดเอส่งตรงจากใต้คู่นี้..คู่คี่มีเสียวแน่..จะรองจะต่อขอให้ดูดีๆ..ตาดีได้ตาร้ายเสียนะ..ป๋าขอบอก..ขอบอก..

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 22:32 »
เก่ง  ส.โชคนิตยา ไครเชื่อเอาไปคับเป็นรองเยอะยิ่งดีคับรองแล้วนั่งดูใจเย็นๆ มวยจะชนะก็ต้องชนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ ไครไม่ชอบทำสวนคับ  เดี๋ยวพรุ่งนี้มีอะไรเปลี่ยนแปลงจะบอกอีกทีคับ ถ้าไม่เปลี่ยนแปลงยาวๆๆๆคับ หรอยจังฮูๆๆๆ

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2013, 07:47 »
 ขอความชัดเจนคู่แรกหน่อยคับ น่าต่อเก็บหรือเปล่าคับ หรือรองทุกราคาคับ

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2013, 08:27 »
ไปด้วยครับ ผมชอบซื้อขายที่ได้กำไร แพ้ชนะไม่ใช่สาระสำคัญ เล่นแล้วมีกำไร คือ หัวใจของการพนัน ห้าบาทสิบบาทก็เงิน ได้น้อยดีกว่าเสียครับ ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลการลงทุน

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2013, 10:03 »
ถูกต้องคับท่านเล็ก เราต้องดูประกอบด้วยแล้วค่อยป้องกันตังเองดีๆ  แต่ที่ผมบอกไห้เล่น เก่ง รับรองมีกำไรแน่ๆไครซื้อขายมีกำไรไครแช่ก็แล้วแต่ชอบ แต่ผมขอแช่น่ะคับมวยผมได้มาผมเล่นเต็มที่อยุ่แล้วคับ

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2013, 10:07 »
 ช่อง 7 วันนี้ ถ้าซื้อขายเป็นมีกำไรทุกคู่คับ

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2013, 10:15 »
ผมจะรองทุกคู่ ยกเว้นคู่ 3 น่าต่อครับ วันนี้ถือภาษิตอีสาน"กะบองแลกซ้าง(ขยายความนิด ภาษาไทย กะบองคือ ไต้ ที่คนทางภาคอีสานใช้ทำเชื้อไฟก่อนที่จะก่อไฟครับ)"

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2013, 10:55 »
ผมก้อว่าวันนี้มวยรองทีเด็ดคับมวยน่ารองหลายคุ่คับ หรอยๆๆๆๆจังฮู

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal