เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรี มวยน่าเล่น ช่อง T สปอร์ต และ ช่อง 5 รอบดึกวันนี้ครับ 29 มิ.ย 56  (อ่าน 1562 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยชาตรี

ช่อง    T  สปอร์ต

ส่งเป็นคู่         ทุกคู่        ใส่หมวกสีเขียวเป็นแดง    ใส่หมวกสีขาวเป็นน้ำเงิน

ราคา   จับไหล่แพง    จับคางขาด

ช่อง  5

ส่งเป็นคู่      ทุกคู่    มือซ้ายเป็นแดง        มือขวาเป็นน้ำเงิน

ราคา   ใส่หมวกสีเขียวแพง    ใส่หมวกสีขาวขาด

มวยน่าเล่นวันนี้ช่องทีสปอร์ต

คู่ที่ 1  เพชรการุ้ง     ลูกซอย   จะแพ้

สองพี่น้อง     อ.บุญช่วย

2   ยอดลีลา   เกียรติขุนพล  จะแพ้

เกษมน้อย     ส.เกษมศึก

3   สิงห์ทอง   อ.ขำอินทร์   จะแพ้

พม่า    ตาลสุมยิม    น่าเล่นมากๆ

4   (คู่เอก)   นิล    ลูกมะขามหวาน     จะชนะ   

เพชรสังข์ทอง     ศิษย์ อ.  เชิงมวยคล้ายกันแรงปลายไม่มั่นคง

5  (คู่สำรอง)  ทุ่งสิงห์เล็ก   ส.จ.ชำนาญ       จะแพ้      ต้นตอ     ศิษย์ ศรีคร้าม

ช่อง  5   คู่ที่ 1  รุ่งพิชิต    พันธ์ยุทธภูมิ    จะชนะ   

แสนศักดิ์ดา      ศิษย์วารุณี

คู่ที่ 2  เพชรริมโขง    ช.พิณราช      จะชนะ   

สิงห์ดำ    ส.สุระเดช 

คู่ที่ 3  (    สำรอง    )   สุภาพน้อย ส. วริษสา    จะชนะ

คฑายุทธ   ไทยรุ่งเรืองค้าไม้

แค่ทัศนะนะครับเพื่อดูประกอบการเล่นอย่าเชื่อให้มากต้องดูองค์

ประกอบและซิกหน้าตู้ด้วย

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน  ได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดี โชคดีครับ

e27ekx

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับชื่อนี้มีแต่ให้

เฒ่าด่านเกวียน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากครับท่านพี่อัศวิน...ติดตามตลอดครับผม.

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal