เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี ช่อง 9, 7 มาแล้วครับ 30 มิ.ย. 56  (อ่าน 8269 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 9  

คู่       1           ส้มแดง     ขาวเงิน   คู่       2     3     4   สลับ

ราคา       ลาย    ตั้ง     นอน     แกว่ง         ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ช่อง 7   

คู่       1    2            เปิดแดง    ปิดน้ำ       คู่    3     4     5     สลับ

ราคา        กำปั้น        หู           คาง        ไหล่           ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกอู๋

ช่อง 9

คู่      1          3      เขียวแดง     ชมพูน้ำเงิน     

ราคา     ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่    2   4   5    ตั้งแดง     นอนน้ำเงิน

ราคา     ชมพูถูก     เขียวแพง     พัดไปมาขาด

ช่อง  7   

คู่      1     3          เปิดเสื้อแดง      ปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่       2      4     5    ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน

ราคา   ซ้ายแพง       ขวาขาด     ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9     

คู่    1       2      ถือกระดาษสีขาวเป็นแดง    ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

คู่     3      4      ถือกระดาษเป็นแดง         ถือกระดาษสีเขียวเป็นน้ำเงิน

ราคา     สี่เหลี่ยมถูก      วงกลมแพง     โบกช้าขาด

ช่อง 7

คู่      1         5     เปิดแดง      ปิดน้ำเงิน     คู่      2     3     4   สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

มวยชอบวันนี้ครับ

ช่อง 9      ดาราจิ๋ว   

ช่อง 7     กิมชอง  และ  กรังปรีน้อย

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสถานการณ์และสิ่งแวดล้อมพร้อมซิกหน้าตู้ประกอบ

ด้วยนะครับ

ขอให้สมาชิกทุกท่านรวยๆๆๆโชคดีครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณมากครับ

เหนือเทพ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับ

มะขามหวาน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณมากครับ...

เด็กดอนเขือง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
 :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ขอบคุณแทนสมาชิกครับ

uranan

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ซิกอู๋ช่อง7ใส่เสื้อสีอะไรคับ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
  ขอบคุณ ครับผม

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณท่านมากๆๆๆ

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ขอบคุณมากครับ

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
Re: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี ช่อง 9, 7 มาแล้วครับ 30 มิ.ย. 56
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2013, 11:42 »
:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]:ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal