เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 12เซียนดังเวปบางบอน จับมือกันฟันธง!!ศึกมวยเด็ด7สีวันอาทิตย์ที่30มิ.ย.นี้  (อ่าน 5307 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มาแล้วครับ...ทรรศนะ12เซียนวันนี้ขาดไป1ท่าน(ติดภาระกิจ)
สำหรับมวยที่น่าเล่นวันนี้           (กิมซอง-กังปรีซ์-ชายเล็ก)
ขอให้โชคดีทุกท่านครับ...................
หมัดมวยกล้วยปิ้งพลิกได้เสมอเล่นหน้าตู้ระมัดระวังกันด้วยครับ..
ส่วนผมเองเมื่อวานช่อง3เจ็บหนักครับ....วันนี้ถ้าแพ้เกิน1ตัวขอลาพักงดวิจารณ์1เดือนครับ

jirawut

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 28

สนทะเล

ขอเสียง...หน่อยครับ.......ทุกท่านพี่ไฟหนาวหายไป

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ไปตู้แต่เช้าแล้วท่านสน หอบเงินเมื่อวาน(กำไรไปเล่นอย่าง)

สนทะเล

จัดไปครับท่านเป้ง...วันนี้เจอกันบ้าน"ชาแม"ครับ

สนทะเล

พี่ชารวยครับวันนี้เข้าหมด4คู่...ส่วนผมมา3เสีย1

สนทะเล

ท่านเป้ง+น้องนิว เสกักด้วย
ทุกท่านด้วย.......เจอกันบ้านชาแม :Onion-s-113[1]:ครับผม

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
วันนี้อยากถามเพื่อนๆว่าจะกินอะไรกันไหมรับเต็มๆครับทั้ง4คู่ คู่แถมไม่เล่นเลยมีคนมองหน้าด้วย(น่าจะถามว่าพี่จะไปไหน)

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ขอบคุณครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆทั้งหลาย อิ่มครับวันนี้

ส.วีรกูล :dookdik_smile-circle_63[1]:

จ่ายุทธ์ ศรีเทพ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
สุดยอดทุกท่านครับ...ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
กระทู้นี้สมาชิกรอกันมาก...แต่ทำไมน้องบาส(สนทะเล)..อุบไว้นาน..นานมาก   11.30  ก็ไม่โพสต์อีก   อย่าลืมซิน้อง..สมาชิกต้องเดินทางไปตู้     หยั่งพี่เนี้ยะต้องขี่แมงกะบื๋อไปไกลจากบ้านร่วม  10  ก.ม.     พี่ไม่ได้แบกคอมไปด้วยนี่นา..      เสียดายจังวันนี้บทสรุป  12 เซียนเข้าเป้า  100 % ....เข้าใจว่าสมาชิกอีกเยอะไม่ได้อ่านกระทู้นี้      ยังงัยคราวหน้าขอเวลามาตรฐานหน่อยนะ ไม่น่าเกิน    10.00 น.       เพราะข้อมูลพร้อมหมดแล้ว    หากท่านเซียนคนไหนติดขัดก็ไม่ต้องรอหรอกครับ..    วันนี้ผมรออ่านกระทู้นี้จนถึง  11.45  น. ก็หาไม่เจอเลยจนใจ    ไม่เชื่อสายตรงถามท่านเป้งได้เน้อ    หวังว่าสัปดาห์ต่อไป ช่วยปรับเวลาตามที่เสนอแนะด้วย  ขอขอบคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

จัดไปครับท่านพีไฟหนาว(พี่แดง)โอเคครับ...
ช่อง3ท่านใดมั่นใจส่งก่อนได้ แต่ไม่เกิน9.00น(เสาร์)
ช่อง7เหมือนกันกับช่อง3ไม่เกิน9.00น(วันอาทิตย์)
เอาตามนี้แล้วกันนะครับ....ท่านเซียน(จิตอาสา)ทุกท่าน
ว่าแต่แมงกะบื๋อนี่หน้าตาเป็นยังงัยครับ..อิอิ
อย่างไรก้อตามต้องขอโทษพี่แดงและทุกท่านที่ติดตาม
ด้วยครับเสาร์-อาทิตย์หน้าจะให้เร็วกว่านี้ครับผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal