เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ12เซียนช่อง3,7(เสาร์ที่6-อาทิตย์ที่7-07-13)ในกระทู้นี้ได้เลยครับ  (อ่าน 11253 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เริ่มส่งกันเข้ามาได้เลยครับ สำหรับเสาร์ที่6-อาทิตย์ที่7 กรกฎาคม นี้

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ท่านสนทะเลครับ  กรุณาโพสต์ให้สมาชิกได้ดูตารางผลการฟันธงของ 12 เซียน  ไม่น่าเกิน  10.00 น.   ของวันชก    หากทำได้ สมาชิกจะได้มีเวลาศึกษาหาข้อมูล  และนำสิ่งที่ได้รับจากกระทู้นี้ไปเป็นตัวช่วยเมื่ออยู่หน้าตู้.. เห็นใจผู้ที่ต้องเดินทางไกลขี่รถไปตู้ด้วยครับ  ขอขอบคุณอีกครั้ง
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

จะเริ่มเสาร์-อาทิตย์นี้ครับพี่แดง 9.00น.ปั้บผมจะเริ่มทำเลยพี่....ปัญหาตอนนี้ที่บ้านไม่ได้ต่อเนตผมใช้โปรแกรมExcelทำแล้วใช้อีกโปรแกมแปลงจากNotebookจากนั้นก้อLinkเข้ามือถือครับ เลยค่อนข้างช้าไปหน่อยแต่ต่อไปจะปิดรับทรรศนะเวลา9.00น.คาดว่า10โมงทันได้อ่านกันแน่นอนครับผม

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
น่าจะส่งข้ามวันเลยครับ มวยวันเสาร์ ส่งการบ้านวันศุกร์ มวยวันอาทิตย์ ส่งการบ้านวันเสาร์
เผื่อสมาชิกจะได้เข้าไปดูและจะได้มีเวลาวิเคราะห์ และหาข้อมูลเพิ่มเติมครับ

สนทะเล

ท่านอื่นๆมีความเห็นอย่างไรเชิญได้เลยครับผม

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
อย่างท่านคนชายแดนพูดน่าจะดีครับ เพราะเราเอาไว้พิจารณาหลังชั่งประกอบอีกที ไม่ต้องรอนานมากยิ่งนานยิ่งกระแสมากทำให้สับสนไปกันใหญ่(บางครั้งอาจมีการสร้างกระแสเพื่อให้มีผลในการต่อรอง เราควรพิจารณาและเลือกเสพข้อมูลเอาครับสมาชิก)

สนทะเล

อ้างถึง
น่าจะส่งข้ามวันเลยครับ มวยวันเสาร์ ส่งการบ้านวันศุกร์ มวยวันอาทิตย์ ส่งการบ้านวันเสาร์
เผื่อสมาชิกจะได้เข้าไปดูและจะได้มีเวลาวิเคราะห์ และหาข้อมูลเพิ่มเติมครับ
ทำไปทำมาผมว่าตามแบบที่ท่านคนชายแดนว่ามาก้อดีนะครับ เอ้าว่ายังงัยกันครับท่าน12เซียนส่งเสียงหน่อยครับใครเห็นด้วยไม่เห็นด้วยอย่างไรสำหรับมวยวันเสาร์ ส่งการบ้านวันศุกร์ มวยวันอาทิตย์ ส่งการบ้านวันเสาร์ ตอนนี้ที่เห็นด้วยมีผม สนทะเล-ท่านคนชายแดน-ท่านเป้งปากน้ำ ที่เหลือ(ท่านไฟหนาว-คนสองเล-KOM-จิตรมหา-NEWเสกัก-Anothai300Kla-ยศสี่แยก-ส.วีรกูล-เจ้อร เกาสง)
เชิญเข้ามาส่งเสียงหน่อยครับ

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ตามนั้นก็ได้ครับท่าน ไม่มีปัญหาครับ.... :Onion-s-113[1]:

เป้งปากน้ำ

1. กำพลเล็ก อบต.กำพี้  118 ป.เด็ด****เป็นมวยหมัดหนักเช็คบิลได้ตลอดเวลา คิดว่าอาจมีนับน๊อค ต้นๆอันตราย จะชนะ  แสนวังชัย เจ.เอส.พี. เป็นมวยฉลาดแข็งแรง ยาวๆได้เปรียบ ถ้ามีลูกเจาะยางจะมีเสียงเฮ ต้นๆอย่าแลก ต้นยก4มาทางน้ำเงินเลยบังไว้

2. เเตกหัก ศักดิ์หอมศีล  105 ป.เป็นมวยที่เคยชกกันมาแล้ว แบบรู้ใจกัน จะชนะ  ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ อีกครั้ง ให้หายสงสัยสักทีคู่นี้สูสี ต่อถูกต่อได้ต่อแพงให้รองไว้เพราะมวยไม่ขาด

3. มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์   138 ป.เป็นมวยตัวใหญ่ไฟต์ล่าสุดน่าจะชนะ ทวนทอง พุ่มพันธ์ม่วงมาที่เวทีมวยไทยไก่ชนถ้าจำไม่ผิดเดือนพ.ค ที่ผ่านมาเป็นมวยข้างเชือก ปลายชอบหมดพอกัน   จะชนะ  ก้องนครบาล ส.กิจรุ่งโรจน์  ต้นๆอันตรายแต่ปลายท่านต่อสะอื้นมาหลายครั้งแล้ว จึงต้องยกเกรียงไกรไปอยู่ที่อื่นก่อน   

4. เบิกบาน ลูกเมืองเพชร   110 ป.เป็นมวยฝีมือดีกว่ากัน1กิ๊กเลยต้องต่อน้ำหนักให้ ถ้าไม่ตัวใหญ่กว่ากันมาก จะชนะ ศิลาเพชร ระพีพัฒน์รีสอร์ท 112 ป. ถือว่าได้เปรียบเยอะนะ2 ปอนด์มวยต่อยกลางวันมีผลต้นๆอย่าแลกปลายๆมีลุ้น (น่าเล่นอีกคู่)

หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้ง เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนได้น้อยดีกว่าเสีย****

สนทะเล

ตกลงสรุปตามนี้ละกันนะครับผมสำหรับมวยวันเสาร์ ส่งการบ้านวันศุกร์ ---*********มวยวันอาทิตย์ ส่งการบ้านวันเสาร์ จัดไปครับ ขออนุญาตทุกท่านแจ้งในกระทู้นี้เลยละกันครับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
แบบที่ท่านคนชายแดนว่าคับ ดีมากๆ มวยน่าเล่นน่าจะรู้ตัวเล่นล่วงหน้ามาแล้วคับยิ่งวันชกกระแสต่างๆอาจทำไหเเขวได้คับ เอาแบบที่ท่านคนชายแดนว่าคับ ท่านสนทะเล

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ส่งการบ้านช่อง3ครับผม
1กำพลเล็ก  เด็ดครับ

2ฤทธิ์

3มานะศักดิ์

4เบิกบาน

เป้งปากน้ำ

ท่านยศ กำพลเล็กเข้ารอบแล้วอาจไม่เต็มที่นะท่านเผื่อไว้ด้วยครับ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
  ตามที่ท่านสน...ว่าแหละครับ เพราะสะดวกสำหรับผู้รวบรวมครับ เห็นด้วยครับ

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
จิตรอาสา ชอบก่อนชั่ง  3 สี
  คู่ที่1. ชอบ แสงวังชัย ชอบเกมยาวๆๆๆๆๆต้นๆห้ามแรก
  คู่ที่2. แตกหักเด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  คู่ที่ 3. มานะศักดิ์   ผมขอครับผมจะเกิด
  คู่ที่4.  เบิกบานลูกเมืองเพชร ครับ ฝีมืดีกว่าเยอะ

จิตรอาสา ชอบก่อนชั่ง7สี
คู่ที่1. รองครับ รุ่งเพชร เพชรเจริญ รองยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
คู่ที่2. เป็นต่อต้องต่อ เพชรพยัคฆ์ ครับ มีนับมีน็อคครับ
คู่ที่3. เริงศักดิ์ครับ ฝีมืดีกว่า ตรงข้ามชกน้ำหนักนี้ไม่ไหวครับ
คู่ที่4. ชอบเจ้าบ้านครับ ถ้าไม่หมดเสียก่อน  สิทธิ์ศักดิ์ ครับ

สนทะเล

ช่อง3
1.กำพลเล็ก อบต.กำพี้ มวยจังหวะเตะขาต่อยหมัดรุนแรง จะชนะ เเสนวังชัย เจเอสพี
2.เเตกหัก ได้เปรียบรูปร่าง จะแพ้ มวยจังหวะฝีมือดี ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์
3.มานะศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ มวยเข่าสูงยาวแต่ไม่ชอบหมัด จะชนะ ก้องนครบาล มวยเข่าเหมือนแต่ออกอาวุธช้ากว่า
4.เบิกบาน ลูกเมืองเพชร มวยเข่ารูปร่างสูงยาวหัวจิตหัวใจดี ต่อน้ำหนักให้2ปอนด์ จะชนะ ศิลาเพชร เสียเปรียบรูปร่าง จิตใจไม่มั่นคงโดนหนักๆมีถอดใจ
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ช่อง7
1.ยอดกฤษดา ลูกเหนือปฐพี เป็นมวยจังหวะฝีมือได้เปรียบรูปร่าง-หน้าเสื่อ แต่จะพลิกแพ้ รุ่งเพชร เพชรเจริญ จังหวะฝีมือดีมีโต้ทุกเม็ดทุกลูก
2.เพชรพยัคฆ์ จะพลิกแพ้ สิงห์พรชัย
3.เป็นไท สิงห์ป่าตอง เตะต่อยหนักแรง บู๊สู้ทรหด อดีตแชมป์108ป.จะชนะ เริงศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ รูปร่างน่าจะเสียเปรียบ
(คู่นี้เคยต่อยกันมาที่ใต้ ครั้งที่แล้ว เริงศักดิ์ ชนะคะแนน)
4.สิทธิศักดิ์ เซ็งซิมอิ๊วยิม มวยเข่าเหนียวเหลี่ยมเชิงดีหายไปนานวันนี้หวังกลับมาแจ้งเกิดอีกครั้ง จะชนะ วัชรชัย ราชานนท์ มวยจังหวะฝีมือดีแต่มักแผ่วปลายๆ
***ขอให้โชคดีครับทุกท่าน มวยไทยไก่เดือย เล่นหน้าตู้ควรดูสถานการณ์บนเวทีประกอบด้วย***[/size]
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ช่อง 3..
1 กำพลเล็ก
2 ฤทธิ์
3 พิชิตชัย ***
4 เบิกบาน
ช่อง 7..
1 ยอดกฤษดา ***
2 สิงห์พรชัย
3 เริงศักดิ์
4 สิทธิศักดิ์
*** ทัศนะและความชอบอาจเปลี่ยนแปลงตามสถานการณ์***

เป้งปากน้ำ

ช่อง 3..
1 กำพลเล็ก
2 แตกหัก
3 พิชิตชัย ลุ้นนับน๊อค
4 เบิกบาน***เด็ด**สูงยาวเข่าแหลม
ช่อง 7..
1 ยอดกฤษดา
2 เพชรพยัคฆ์***เด็ดสุด***
3 เป็นไท(ใครต่อรองคู่นี้หนักแดง ในน้ำเงิน)
4 สิทธิศักดิ์

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
แก้ไขคู่ที่3 ช่องสามสีครับ   พิชิตชัยครับ   เด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คนเก็บเห็ด

ท่านยศ กำพลเล็กเข้ารอบแล้วอาจไม่เต็มที่นะท่านเผื่อไว้ด้วยครับ
    ครับท่านเป้งขอบคุณมากๆครับ   เข้ารอบทั้งสองคนแล้วใช่ไหมครับ  ผมว่ารอบนี้รอบตัดเชือกนะครับ

สนทะเล

แก้ไขคู่สามช่อง3ครับ
พิชิตชัย อบต.กำพี้ หนักหน่วงกว่าจะชนะ เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์
ลืมให้ตัวเด็ด
ช่อง3===  พิชิตชัย อบต.กำพี้ ***
ช่อง7===  รุ่งเพชร เพชรเจริญ ***

คนเก็บเห็ด

ส่งการบ้านใหม่ช่อง3+7 ครับ
1กำพลเล็ก  เด็ดครับ
2ฤทธิ์
3พิชิตชัย
4เบิกบาน

ช่อง7
1ยอดกฤษดา
2เพชรพยัคฆ์  เด็ดครับ
3เริงศักดิ์
4สิทธิศักดิ์

สนทะเล

ช่อง3 พรุ่งนี้(ศุกร์)ส่งได้วันสุดท้ายนะครับ...(กลัวหลายๆท่านจะลืม)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ครับผมตามเพื่อนครับว่าไงว่ากันครับท่าน

เป้งปากน้ำ

ท่านคมแสดงทัศนะด้วยครับ เพื่อเป็นแนวทางให้สมาชิกได้พิจารณาครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
ขออนุญาต ส่งการบ้านช่อง 3 ศึกเจ้ามวยไทย
แสนวังชัย
ฤทธิ์
เพชรสยาม

เบิกบาน          ทีเด็ด

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
ส่งการบ้านช่อง 3 สีครับ

คู่ที่ 1 กำพลเล็ก  อบต.กำพี้  ***
คู่ที่ 2 แตกหัก  ศักดิ์หอมศิล
คู่ที่ 3 พิชิตชัย อบต.กำพี้
คู่ที่ 4 เบิกบาน  ลูกเมืองเพชร

ช่อง 7 สี ครับ

คู่ที่ 1 ยอดกฤษดา  ลูกเหนือปฐพี
คู่ที่ 2 เพชรพยัคฆ์  ศิษย์สารวัตรเสือ
คู่ที่ 3 เริงศักดิ์  ศิษย์นิวัฒน์ ***
คู่ที่ 4 สิทธิศักดิ์  เซ็งซิมอิ้มยิม

โชคดีมีเงินใช้กันทุกคนครับๆๆๆๆ

ส่งการบ้านคับผม

1.กำพลเล็ก อบต.กำพี้ 

2.ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์  ทีเด็ดๆๆๆๆๆคับ

3.พิชิตชัย อบต.กำพี้ 

4.ศิลาเพชร ระพีพัฒน์รีสอร์ท

สนทะเล

ส่งมา8ท่านแล้วครับ....ท่านที่ยังไม่ส่งเร่งหน่อยนะครับช่อง3หมดเขตวันนี้ครับ.....ได้ครบปุ้บผมจะรีบทำให้
ถ้าได้ครบวันนี้จะโพสท์ให้วันนี้เลยครับผม
:Onion-s-113[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ส่งการบ้านครับ
1 กำพลเล็ก
2 แตกหัก
3 พิชิตชัย
4 เบิกบาน
(กำพลเล็กเด็ดครับ)
   ช่อง 7
1 รุ่งเพชร
2 เพชรพยัคฆ์
3 เริงศักคิ์
4 วัชรชัย (ทีเด็ด)

คนสองเล

ส่งการบ้านช่อง 3 ครับ
 1. แสนวังชัย
 2. ฤทธิ์
 3. พิชิตชัย ***
 4. เบิกบาน
   ช่อง 7  ส่งวันเสาร์ครับท่านสน

ส่งการบ้าน ช่อง7 คับ

1.รุ่งเพชร เพชรเจริญ 

2.สิงห์พรชัย ส.สริญญา   

3.เริงศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์

4.วัชรชัย ราชานนท์ เด็ดๆๆๆๆๆๆคับ

สนทะเล

เหลือท่านเดียวแล้วค้าบ....พี่ใหญ่เราพี่แดงทราบแล้วเปลี่ยน

คนสองเล

[size=24pt]ส่งการบ้านอาทิตย์นี้ครับ[/size]
 1.รุ่งเพชร...   แข็งแกร่ง หนักหน่วง ความมุ่งมั่นในเกมสูง (แรงเชียร์เยอะ)
 2.สิงห์พรชัย... มาถึงรอบนี้ได้ถือว่าไม่ธรรมดา ..
 3.เริงศักดิ์...  ***
 4.วัชรชัย...(เจ้าบ้านคงหมดก่อน)

ว่าจะให้รุ่งเพชร..เด็ด *** ก้อเกรงใจเจ้าบ้านครับ 
 .....อาทิตย์นี้ ชอบเหมือนกันเลยนะครับ ท่านสามร้อยกล้า...

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
ขออนุญาต ส่งการบ้าน ช่อง 7 สี ทีวีเพื่อคุณ
ยอดกฤษดา
สิงห์พรชัย
เริงศักดิ์
     ทีเด็ด
สิทธิ์ศักดิ์

สนทะเล

ช่อง7 เจ้อร เกาสงฝากมาครับ
1.ยอดกฎษดา
2.สิงห์พรชัย
3.เป็นไท***
4.สิทธิศักดิ์
ช่อง7ส่งมาครบทุกท่านแล้วครับ

สนทะเล

มุมมอง-ทรรศนะของแต่ละท่านครับ เผื่อใครที่ยังไม่ได้อ่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal