เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยคู่พิเศษนัดตัดเชือกก่อนลุ้นมวยรอบปูนเสือ 7 สี !!  (อ่าน 3311 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://] [/img] http://][/img]
เป็นคู่มวยหญิงฝีมือดีลีลาระดับพระกาฬ    ระหว่างนวมแดงกับนวมน้ำเงิน...  ทั้งคู่ฟิตเกินร้อย   บำรุงด้วยเนื้อ นม ไข่ ร่างกายอิ่มไปทั้งตัว   กล้ามเนื้อหน้าอกใหญ่พอๆกัน     โดยมีสาวสวยคอยชูป้ายบอกยกสั่งตรงจากนอก..    ใครชนะต้องไปชิงแชมป์กับ เป้งปากน้ำ  หรือไม่ก็คนสองเล  หาก 2 ท่านไม่พร้อมใจ  ผมไฟหนาวยินดีชกเป็นมวยแทนครับ     อยู่ที่ว่าตอนนี้ท่านจะเชียร์นวมสีไหน..และเมื่อชนะอยากให้ชกกับใครที่กำลังโด๊ปรออยู่   ช่วยบอกทีเด๊อ..พี่น้อง..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
   ถ้าแบบนี้..ผมพร้อมชกครับพี่แดง..ส่วนนักมวยชอบมวมสีน้ำเงินครับ (ทั้งสองตัว) มวยใต้คงต้องถึงรอบชิงครับ (ความหวังของคนใต้) อาทิตย์นี้ความคิดคงแตกแยกมากเป็นพิเศษ ส่วนความสัมพันธ์ยังคงแน่นแฟ้นดังเดิมนะครับ ....ท่านเป้งครับพี่ใหญ่จัดให้แล้ว ไหวไหมครับ..มีอีกหลายท่านอยากชกแทนครับ...

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
ถ้าเจออย่างนี้ ตายเป็นตายครับพี่ชา

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ท่านพี่แดงลืมน้องสนไปได้ยังงัยครับเนี่ย ผมขอจัดหนักด้วยคนครับ :Onion-s-88[1]:

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
ข้าน้อยว่า.....
มวยรอบ ...มองข้ามดีกว่า.....สนจัยคู่3   กันไม่...
มีสิดสบายตัว........
ใครที่กู้เงินราชการ...ได้สบายตัว....
มวยรอบอะไรก็เกิดขึ้นได้.....
/มาทักเพื่อนๆๆ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
แค่ก่อนมวยหญิงคู่พิเศษจะขึ้นชกก็เกิดปัญหาซะแล้ว..ใครก็อยากเป็นตัวยืนในนัดชิงชนะเลิศ ..เพื่อรอชกกับผู้ชนะ   สงสัยคงต้องจับสลากละมั้งเนี้ยะ     เอางี้..ผมไฟหนาวขอสละสิทธิ์ก็แล้วกัน.. น้องบาสเสนอตัวขอชก โอเค.ได้เลยครับ  ฟิตซ้อมให้แข็ง..แกร่ง  แรงดี อึดทนไว้ก่อน    หากฟิตไม่เต็มร้อยจะถอยให้ คนชายแดนชกแทนก็ได้..     ทั้งนี้ทั้งนั้นกรุณาถามท่านคนสองเลก่อนเด๊อ..ผมลืมบอกไปว่าก่อนชกของนักมวยหญิงคู่นี้จะเริ่มขึ้น       ทางโปรโมเตอร์จะมีรายการพิเศษเพื่อความสบายใจ สบายตาของแฟนมวย ที่ซื้อบัตรเข้าไปดูในสนาม      โดยจัดให้นางแบบมาเดินโชว์แฟชั่นในชุดบางเบา..เน้นสัดส่วนให้ดูกันจะๆใกล้ชิดบนเวทีด้วย..ผมมีตัวอย่างนางแบบที่จะเดินโชว์ในวันนั้นมาอวดด้วย...เชิญครับ.. ใครพลาดรายการนี้ พูดได้คำเดียวว่าเสียด๊ายเสียดาย..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
หวัดดีคับท่านอัจฉริยะ ..ในเมือท่านเกริ่นมาแบบนี้ ก้อมักมีอะไรให้ชวนคิดเสมอคับ เอาเฉพาะคนที่สนใจ นะครับ ผมคนหนึ่ง..ที่รอครับ

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
นายหัว......
ต้องดูอีกที่...
แต่ไม่หน้าพลาด.....นายหัว....
****ไม่ต้องรีบมวยตีกันวันอาทิตย์****
เป็นข้อคิด :Onion-s-7[1]:

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
อ่อ..ถ้าพวกพ่อใหญ่ทั้งหลายไม่ไหวก็ส่งวัยสะรุ่นอย่างผมแทนก็ได้นะ ผมเป็นห่วงเดี๋ยวจะเป็นลมซะก่อนจะได้ชก 5555

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal