เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบ สิงห์พรชัย ส.สริญญา ให้กำลังใจกันได้ทางนี้คับ ผมคือแกนนำตัวยงเลยคับ  (อ่าน 5889 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ไครชอบ สิงห์พรชัย ส.สริญญา ให้กำลังใจกันได้ทางนี้คับ

ขอแฟนมวยทุกๆท่านที่ติดตามเชีย สิงห์พรชัย ส.สริญญา มาอย่างต่อเนื่อง ทั้งทีมงานผมทีงนึงละครับที่ติดตามน้องบ่าวคนนี้มาตลอด ผมคิดว่าแฟนมวยชาวใต้คงนั่งลุ้นนั่งเชียเหมือนเดิม เด็กคนนี้มันสู้จริงๆไม่ทำให้ท่านผิดหวัง ดั่งที่เห็นทุกครั้งมันเป็นรองตลอดแล้วผลที่ออกมาคือชนะประจำจนเป็นที่ติดตามของแฟนๆขาไหญ่ขาน้อยไปแล้วหลายคนโดยผมไม่เอ่ยนาม แล้วคอยดูวันชกว่าที่ผมพูดจริงหรือปล่าว รู้กันดีเสียงสวรรมาเมื่อไหร่ทำได้เข้าวินเลย อีกอย่างมวยเขาแก้ทางมาดีต่อยแบบนี้แฟนๆชอบ ถ้าไปถึงรอบชิงจัดล้อมผ้าหากินแถวใต้สะบายๆเลย

(ทุกอย่างที่บอกไปเพื่อเป็นกำลังใจกับ สิงห์พรชัย ส.สริญญา ถ้าท่านไม่ชอบหรือมาโพสในทางที่ทำให้นักมวยหมดกำลังใจก็อย่าโพสนะคับผมขอใว้นะที่นี้ )

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
หนึ่งกำลังใจที่จะช่วยเชียร์ สิงห์พรชัยครับ จากผม...จิตร มหา..

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ด้วยคนครับเอกเขาหลาง

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ผมตามมาให้กำลังใจด้วยคนครับสำหรับ สิงห์พรชัย สู้ได้ไม่ได้อีกเรื่องแต่ผมเชื่อว่างานนี้เจ้าสงห์สู้ถวายหัวเต็มที่แน่นอนครับ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
    น้องสามร้อยกล้า..น้องบ่าวสน...พี่หลวงคนหนึ่งกันแหละ ที่ขอให้กำลังใจเด็กใต้บ้านเรา (เคยแหลงไว้แล้วว่ามวยใต้ต้องเข้าไปถึงรอบชิงแน่ ๆ หนึงตัว) ขอให้โส้นะอ้ายน้องบ่าว..(สิงห์พรชัย) โหมเราคอยให้กำลังใจอยูนะ.. :Onion-s-163[1]:

ให้มันได้พันนี้แหละ คนบ้านเราต้องสุ้ต้องเชียไปด้วยกัน แพ้ชนะอีกเรื่องคับ ขอบคุนทุกท่านที่ร่วมกำลังใจคับ ท่านสนทะเล ท่านคนสองเล ท่านจิตร มหา ท่านเอกเขาหลวง และทุกกำลังใจ หรอยจริงๆรับรอง

pranprai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ไม่ถึงกับแฟนตัวยงครับ แต่ว่าเชียร์น้งเขาทุกไฟท์ครับ
น้องสิงห์มาถึงตรงนี้แล้วไม่มีไรเสียครับเต็มที่ไปเลยน้องเพื่อชือเสียงของค่ายและวงศตระกูล
เชียร์น้องจนถึงที่สุดครับ  สู้ๆๆๆๆๆ  :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

คอท่อม

• มวยดาวรุ่ง
ผมก็ตามมาตลอดและมั่นใจว่าจะเข้าชิงกับรุ่งเพชร  เพราะครั้งนี้ถือว่าไม่ใช่งานยากของสิงห์พรชัย  มวยเข่าเจอเข่าสิงห์พรชัยไม่กลัวอยู่แล้ว  เจอรัดแน่นๆ  รัดล่างเข้าไป  เพชรพยัคฆ์สกรูแทงไม่ได้ก็จบข่าว
ขอเป็นกำลังใจให้สิงห์พรชัยอีกหนึ่งเสียงครับ....สู้ถวายหัวเลยน้อง

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
อีกแรงใจครับ ชอบใจเค้าครับ แต่ผมหวังอยากเห็นสิงห์พรชัย เดินชนตั้งแต่ต้นๆครับแบบว่าใครดีใครอยู่ครับผมว่าผ่านนะ เพราะทรงมวยตรงข้ามไม่เท่าไหร่จะว่าเขาอาชีพก็ไม่ใช่ ที่สำคัญเป็นมวยขาอ่อนครับ บดตั้งแต่ต้นๆครับแก้ลูกลัดปีกได้ ผมว่าเสร็จครับ เป็นกำลังใจให้ครับถ้ารูปเกมส์เป็นอย่าที่หวังจะรองแล้วนอนรอขึ้นตึกครับ

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264

ผมดีใจแทน สิงห์พรชัย ส.สริญญา จริงๆนะคับถ้ามีคนให้กำลังใจมากแบบนี้ ผมว่าเด็กคนนี้คงสู้ขาดใจแน่นอน ไม่มีอะไรแน่นอนผมว่าน้องเขามีสิทที่จะชนะเหมือนกัน ขอไห้สู้เต็มที่คับ ผมจะรองไห้มือหักเก็บตังใส่กระสอบไปเลย

ข่าวล่ามาใว วันนี้ทีมงานขาไหญ่สายใต้เตรียมกระสุนใว้แทงเรตจำนวน5หลักปลายๆ ตามข้อมูลวงการมวยทางใต้เขารู้จักดี ผมว่าวันนี้ฝนคงตกหนักแน่ๆเสื้อเปียกกันเป็นแถว มวยมากันยังใงหาข้อมูลกันดีนะคับ บอกใว้ก่อนทางใต้พร้อมแล้วจ๊ะ จุ๊บๆๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โทดทีคับบอกผิด 6 หลักปลายๆคับ อาจมีอีกรอราคากันอยู่คับ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
บางคนบอกว่าเป็นนำ้หนักที่ดีสุดของเพชรพยัคฆ์ครับ

โมเม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 33
R
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2013, 08:49 »
1แรงใจคับ สู้ๆ

awin

• ชอบกด Like + 30
ไปด้วยคนครับ ผมอยู่ กทม. แต่ขอเชียร์ สิงห์พรชัย ด้วยคน / ผมว่า เพชรพยัคฆ์ ก็ไม่ได้เก่งอะไร ล่าสุดคู่ชกหมดไปเอง ก่อนหน้านั้นโดนหิ้วไปตีเกือบแย่แล้วเหมือนกัน

PANIWAT

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ผมอยู่ระยองครับผมเชียร์สิงห์มาตลอด
เป็นรองเยอะๆสิดีมวยช่อง7ท่านรองเยอะ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
หลับครับหลับ ผมโดนศอก ผมเผิอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

tedtoo

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ให้เต็มที่ละกันครับ เเพ้ชนะเป็นอีกเรื่อง  ขึ้นชกทีไหนก็เป็นรองตลอดอยู่เเล้ว

ชกสบาย ๆ ไม่กดดัน  เเพ้ชนะเรื่องของเกมกีฬาครับ  คนสุราษฎร์ด้วยกัน เชียร์เต็มที่ครับ 

ตอนนี้ผมว่าพอทีมงานของชุ้นมาจัดมวยทางใต้ คงได้ชกบ่อย ๆ เเน่ ๆ  บ้านเีราทางใต้เงินดีมาก ๆ 

ชกภูธรสบาย  เเล้วอย่างน้องเขา ชกไม่เอาเปรียบคนดู ไม่เอาเปรียบคนจัด เจริญเเน่นอนครับ 

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ขอบใจมากน้องที่กู้สถานการณ์ให้..เก่งมากครับ " สิงห์พรชัย "

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สู้ด้วยใจจริงๆครับวันนี้ สำนหรับสิงห์พรชัย....ถ้ามีอาวุธนำสักนิดจะดีมากๆครับ
ไฟท์หน้าเจอมวยอย่างรุ่งเพชรต่อยได้ยันยกหกเตะต่อยแรง...อย่าเข้าหลวม
นะน้อง...เรตคงเป็นรองแน่ๆ  มวยชอบทั้งคู่(แต่มีตัวในใจแล้วครับ)แพ้
ชนะต้องยอมรับครับแค่มาสู้ก้อพอ..

ทางใต้เขาเรียกว่าได้แรงอกคับแบบนี้ ทุกคนคงอิ่มๆๆๆกันคับวันนี้

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
   ของผมสามตัว ..รับเต็ม ๆ ครับท่าน ....ได้แรงอกจิง ๆ ....

pranprai

• มวยใหม่
  • **
ฝากถึงเจ้าของกระทู้ช่วยบอกน้องสิงห์ด้วยครับว่าเมื่อวานสะใจมาก เพื่อนๆผมมาเชียร์หน้าจอทีวีเต็มเลย ครับ ดีใจกับน้องเขาด้วยอย่างแรง ไม่รู้จะบรรยายอย่างไรผมไม่เล่นครับ แต่ว่าเชียร์ตั้งแต่ไฟท์แรกแล้ว เมื่อวานไม่ไปไหนเลยรอเชียร์น้องสิงห์อย่างเดียว  น้องสิงห์ยังมีอีกไฟท์ครับ  เอาแชมป์ให้ได้น่ะครับ มีคนเอาใจช่วยเยอะครับ  :dookdik_smile-circle_49[1]:

เด็กไชยา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1

ทีมงานนักมวยคงเข้ามาอ่านบ้างแล้วคับ กำลังใจเยอะแบบนี้ได้ใจแฟนมวยเพิ่มไปเป็นกอบเป็นกำเลยโดยเฉพาะทางใต้ ส่วนนัดชิงดูทีท่าแล้วสนุกแน่นอน ขาไหญ่รายเดิมหนุนเต็มที่อย่างทุกไฟร์ที่ผ่านมา คงดันกันถึงแชมป์ตามเป้าหมายคับ

โมเม

• ชอบกด Like + 33
Re
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2013, 06:56 »
รับต็มๆคับรอง6-4ป40000คับพีหลวงบบปีดหูล่นไม่สนขาหญ่อจขาล็ก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal