เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตยืนี้ช่อง 7 สี ใครเชียร์รุ่งเพชร บ้างขอเสียงหน่อยครับ....  (อ่าน 13957 ครั้ง)

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
    อาทิตย์นี้...ใครเชียร์ รุ่งเพชร...ขอเสียงหน่อยครับ (มวยชอบ ไม่สนกระแส..ครับ)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

มะขามหวาน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ตามกระแสแล้วพี่ชาท่าทางรุ่งเพชรจะเป็นต่อแล้วนะผมจะรอรองที่ราคา3/2นะพี่ชา

ป.จง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
เราตที่ไหนครับ รุ่งเพชรถึงจะเป็นต่อ ผมว่าแค่เปิดเสมอยอดกฤษฎาก็น่าจะหายากแล้วครับ

คนสองเล

มวยเจ้าบ้านคงเป็นต่อแน่นอนครับ อะไร ๆ ก้ออยู่ที่เจ้าบ้านทุกอย่าง นอกจากหัวใจ และอาวุธมวย ส่วนเรื่องความพร้อมของร่างกายรุ่งเพชรเกินร้อยแล้วครับ น้องเป้ง  รอรองรุ่งเพชร ตัวเดียวครับ...

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
จัดปายครับพี่ชา อย่าให้เสีย :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]:

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
 :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]:gdj'เก่งครับมวยตัวนี้    รุ่งเพชร    เพชรเจริญ    ปล่อยให้เขาเกิดเถอะครับ เขาของจริงครับไม่ต้องใช้หน้าเสื่อเป็นตัวช่วย

:dookdik_smile-circle_63[1]:ส.วีรกูล

เจี๊ยบ

เห็นด้วยครับท่าน ส.วีกูล

เต๋อฟาร์ม เกษตรวิสัย

• มวยใหม่
  • **
ชอบที่สุดก้อรุ่งเพชรนี่แหละครับ ไม่สนกระแสครับ :Onion-s-49[1]:

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
งานนี้น้องนุชคนสุดท้องอย่างผม ขออยู่ตรงข้ามพี่ๆทุกท่านแล้วละ ..ผมให้เด็ดมวยอย่างรุ่งเพชรมาตลอด แต่ครั้งนี้คงต้านแรงพลัง(มืด)ไม่ไหวขอเล่นตรงข้าม "รุ่งเพชร" ..

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ตามมาเชียร์รุ่งเพชรด้วยคนครับพี่ชา.......

koom ctk

• มวยใหม่
  • **
ตามครับรองเต็มสูบ :dookdik_smile-circle_51[1]:

แสนนำพล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
มวยเหนืออยู่ในใจตลอดผมคนสุโขทัยไม่เชียรภาคเดียวกันจะเชียรใครครับ

BeN_JJ

• มวยใหม่
  • **
ผมชอบ มากๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
ผมอีก1แรงเชียร์ครับ

ส.วีรกูล

พี่เจี๊บครับ รูปที่พี่เอามาลง ถ้าเจ้ารุ่งเพชรนำมาใช้ เตะคาแล้วใช้ลูกนี้นะครับ  จบครับจบ

:dookdik_smile-circle_63[1]:ส.วีรกูล

อีสานลุยกรุง

• มวยคู่เอก
ตามไปแรงๆครับท่าน ชอบมากครับ

ธนรัฐ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ผมอยากเชียร์ รุ่งเพชร แต่ผมก้ออยากได้ตังค์ ง่ะ ผมขอมวยใหญ่ทุกอย่าง อย่างกฤษดา ไม่ว่ากันนะคราบบบบบ
ใหญ่หน้าเสื่อ ใหญ่สีเสื้อ ใหญ่ชัดๆ
ใหญ่เจนจัดที่เวทีนี้เจ็ดสี
ใหญ่ทุกอย่างอย่างรุ่งเพชรนั้นไม่มี
 ใหญ่อย่างนี้ไม่มีรอดยอดกฤษดา

จ่ายุทธ์ ศรีเทพ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
เชียร์มวยเพชรบูรณ์ครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ชอบๆๆๆๆคับผม เล่นทุกราคาคับ เป็นรองยิ่งดี

คนสองเล

ท่านใด..ที่ชอบรุ่งเพชร...เชิญครับ ขอกำลังใจให้กับนักสู้จากเมืองมะขามหวานกันเยอะ ๆ นะครับ..นักมวยสู้เต็มร้อยแน่นอน เชียร์ไปไม่ผิดหวังครับ .....หน้าเสื่อก้อหน้าเสื่อเถอะ....(ไม่แน่วันชกหน้าเสื่ออาจจะมาค้ำอยู่มุมน้ำเงินนะครับ)   ใครที่ไม่ชอบอย่าสวนนะครับ ให้เล่นตรงข้ามเลยครับ...แพ้ชนะเกมกีฬาครับ แต่ขอเชียร์....ครับ

Kom

• ชอบกด Like + 543

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
รุ่งเพชรชิงกะเพชรพยัคฆ์ให้เพชรพยัคฆ์แก้มือวันนั้นเร่งเต็มที่แต่ก็ไม่ผ่านราคาแข็งโป๊ก

pranprai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
เชียร์น้องรุ่งเพชรครับ  ลุ้นให้ได้แชมป์ครับ เห็นอยู่คนเดียวที่ชนะคู่ต่อสู้ด้วย ฝีมือ ใจ มันสมองล้วน ชกให้ขาดน่ะครับอย่าสูสี เดี่ยวจะโดนปล้นชัยอีกเหมือน ดีไซน์กับสะท้านฟ้า  อีกเพราะรู้อยู่ มวยค่ายนี้ถ้าต่อยไม่ขาดชนะยากครับ เป็นแชมป์ให้ได้น่ะครับ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

เจี๊ยบ

ถูกต้องครับ ท่านส.วีรกุล ถ้ารุ่งเพชรทำแบบนั้นได้ วี๊ดวิ้วๆเลยครับจะ จะเข้าตาท่านรองเสียงสวรรค์ประทานพร บอกว่ารุ่งเพขรๆๆๆๆมองๆแล้วยอดกฤษดาที่เจอกับสะท้านฟ้าไม่เท่าไหร่มีแต่เข่า แต่รุ่งเพชรสิเจอกับหนึ่งพิชิตแล้ว รุ่งเพชรใจสู้เกินร้อย หลักเหลี่ยม มันสองไอคิว สถานการการแก้มวยบนเวที ร่วมทั้งพี่เลี้ยงการแก้ทางมวยเยี่ยมครับ ยก4ยก5หลงแข็งรุ่งเพชรเดินมเข้ามาโดนทีบเตะใส้แตก เชียร์รุ่งเพชรครับ กับชัยชนะกลับเพชรบูลณ์น้องบ๊อบบี้

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
งานนี้น้องนุชคนสุดท้องอย่างผม ขออยู่ตรงข้ามพี่ๆทุกท่านแล้วละ ..ผมให้เด็ดมวยอย่างรุ่งเพชรมาตลอด แต่ครั้งนี้คงต้านแรงพลัง(มืด)ไม่ไหวขอเล่นตรงข้าม "รุ่งเพชร" ..
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

คอท่อม

• มวยดาวรุ่ง
รุ่งเพชร ถึงแชมป์แน่นอน(ชิงกับสิงห์พรชัย)อย่าสนใจกระแส  มวยมาถึงรอบนี้ไม่มีใครยอมใครหรอก  วงนอกได้เปรียบชัดเจน เตะหนักแถมเร็วด้วย  มีหมัดเสริมแถมหนักด้วย   วงในมีโต้ทุกลูก  ยอกกฤษฎาขวางไม่ได้เป็นอันจบข่าว  เชียร์รุ่งเพชรเต็มที่ตามเชียร์ตั้งแต่รอบแรกแล้วครับและมั่นใจมากๆว่าถึงแชมป์ 

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
จริงอย่างแรงท่าน คอท่อม มวยมาถึงนี้แล้วมันเอาจริงกันแล้ว แต่ถ้า รุ่งเพชร ชิงกับ สิงห์พรชัย ท่านว่าน่าจะหรอยน่าแลคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
เขียร์รุ่งเพขรแต่ขอบดาดาด่าครับผม

ส.วีรกูล

ก่อนชก ยอดกฤษดา ต่อ5/4

ขึ้นยกที่1. เจ้ารุ้งเพชร เปิดเกมดักเตะดักถีบมีหมัดตาม ส่วนเจ้ายอดกฤษดาดักเตะถูกบ้างโดนบังบ้างเตะไม่ถูกบ้างและหันมองพี่เลี้ยง
ขึ้นยกที่2. ราคาขยับ เสมอใหนเสมอกัน  ต้นยกเจ้ารุ่งเพชรเดินทำเหมือนเดิม ยอดกฤษดาทำอะไรไม่ถูกเตะผิดเตะถูก 
ข้นยกที่3. ราคาขยับรุ้งเพชรต่อ10/9,5/4 ราคาบีบให้ยอดกฤษาดาเดินบ้าง โดนเจ้ารุ่งเพชรถีบร่วงเสียเหลี่ยมเสียทรงราคาใหล3/2 รุ่งเพชรดักถีบดักเตะมีหมัดตามมีศอกสับ ตรงข้ามทำอะไรไม่ถูก หันมองพี่เลี้ยงอีกแล้ว หมดยก ราคาไหล5/3
ขึ้นยกที่4. ราคาเดิม ยอดกฤษดาเดินบดมวยตัวเล็กกว่ากะเอาให้อยู่ โดนเจ้ารุ่งเพชรดักถีบดักเตะ ต่อยหมัดตาม สับศอกสวน ยอดกฤษดาทำอะไรไม่ถูกเตะวืดไปวืดมาโดนบ้างไม่โดนบ้าง โดนเจ้ารุ่งเพชรต่อยหมัดมีอาการเตะยาวๆๆแล้วคาโหนตัวรอย  หมดยก ราคาไหล2/1,3/1
ขึ้นยกที่5. เหมือนเดิมครับรุ่งเพชรต่อขาด    กรรมการรวมคะแนน 49-48ทั้งสามเสียง  น่าเสื่อช่วยไม่ไหวครับ กินทุกประตู

ความคิดเห็นส่วนตัวครับ  :dookdik_smile-circle_63[1]:ส.วีรกูล

จิตร มหา

555 แหม..ท่าน ส. นี่ สุดๆไปเลย...
ผมอยากให้ลองดูเทปไฟส์ที่ชนะหนึ่งพิชิตใหม่...
มวยคู่คี่สูสีมากกลางยก 5 ยังดูไม่ออกว่ใครจะมา..
แต่สุดท้ายหนึ่งพิชิตดันสำออยแข้งขาอ่อนไปเอง..
ถึงกับแพ้ ..ขนาดตัวเล็กอย่างหนึ่งพิชิตยังสู้เกือบไม่ชนะ
วันนั้นผมจำได้ว่าทุกสำนักฟันธงไปที่ หนึ่งพิชิต มองข้ามรุ่งเพชรไปหมด
วันนั้นผมขีดรุ่งเพชร และเตือนทุกท่านว่าถ้ารู้เรื่องว่าหนึ่งพิชิตมายังไงจะหนาว..
ผลหนึ่งพิชิตแพ้ไฟส์นั้น หลุดวงโคจรไปเลย..แล้วค่อยมาลุ้นกันครับอาทิตย์นี้...
เห็นแต่สมัยก่อนเขาฮิตจัดชก 2 รุม 1 ไม่นึกว่าอาทิตย์นี้จะมีให้ดูอีกแล้ว....
ถ้ารุ่งเพชรดันผ่ากระแสชนะไปได้อีกละก็..เป็นชัยชนะที่ผมจะยอมรับว่าเก่งจริงๆ แบบสนิทใจ....(นี่เป็นครั้งแรกที่ผมอยู่ตรงข้ามรุ่งเพชร ตั่งแต่ชกมวยรอบนี้มา)

คนสองเล

ท่านจิตรครับ..ผมเข้าใจนะครับว่าทำไมท่านชอบตรงข้ามรุ่งเพชร...(เพราะผมก้อเชียร์สิงห์พรชัย..ด้วยครับ) ท่าน ส.วีรกูล สุดยอดครับ ขอให้เป็นดั่งที่ท่านว่าเถอะ แล้วเราจะไปชนแก้วกันที่ บ้านไร่แก่นตะวัน ครับ งานนี้คงหนุกแน่ ๆ ครับ ข่าวล่าสุดสมาชิกของเรานี่แหละได้คุยกับลูกพี่ของรุ่งเพชร ชอบเต็มที่..เชียร์ไป ไม่ผิดหวัง เตรียมขนกองเชียร์มาเป็นคันรถบัส เอามาข่มหน้าเสื่อ...ผมยิ่งมั่นใจขึ้นไปอีกครับ.....

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: เชียร์รุ่งเพชรครับแต่กล้วความใหญ่ของยอดกฤษฏา ไม่รู้ว่าเล็ก-ใหญ่กว่ากันเยอะไหมถ้าไม่ใหญ่กว่ากันมากลุ้นได้ครับ....แต่...ถ้ารอบชิงเจอเพขรพยัคฆ์ผมว่าคงไม่ถึงแชมป์แน่เลยเพราะครั้งแรกที่เจอกันยังสูสีน่าดูเลยแต่รอบชิงน้ำหนักเพิ่มเพชรพยัคฆ์ดีกว่าแน่นอน  ยังไงก็เอาใจช่วยครับ..

จิตร มหา

5555 ถูกต้องครับพี่ชา พี่ชานี่วิเคราะห์ตรงเป๊ะเลย...
คนสารคามด้วยกันครับ เลยเชียร์ แต่แพ้ชนะก็ต้องยอมรับในเกมส์กีฬาครับไม่มีอะไร..
นับถือทุกท่านเหมือนเดิมครับ...

ส.วีรกูล

ผมมองมวยรอบปูนเสือมาหลายรอบ มวยเก่งมวยนอกสายตา เข้าวินคาดเข็มขัดมาตลอด รองดูครับศรทองมวยเจ้าที่แพ้มวยตัวเล็กกว่า  เจ้าเสมาก้ออีกตัว ส่วนเจ้ารุ่งเพชรนะ  ยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆข้อแขนแข็งโป๊กหนักทุกลูก ตรงข้ามจะตีได้ใหมหนอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Kom

แล้วมวย บรบือ เป็นไงท่านจิตรไปดู
เขาซ้อมบ้างไหม? :Onion-s-163[1]:

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
คู่1 ที่มงานน้ำเงิน....
ปิดจังหวัด..เลียงกันแล้ว............ต้องตามนายหัวแล้วส่งสัย

จิตร มหา

:Onion-s-98[1]:อบต.กำพี้ สองตัวยก ...

คนสองเล

วันนี้.. ผมพร้อมแล้วค๊า..บ ที่จะเชียร์รุ่งเพชร... ใครชอบ..ตามมาเลยครับ  ขอขอบคุณทุกแรงใจ (แทนนักมวย) ครับ
     ***ขอฝากเชียร์มวยใต้อีกตัวครับ สิงห์พรชัย.......วันนี้สู้ตาย..แรงใจเพียบ

Kom

ปั้ม ปากพนัง

• ชอบกด Like + 63
ผมอีกคนคับ

คนสองเล

ไชโย....รุ่งเพชร..ชนะแล้ว.../ สิงห์พรชัย..ก้อชนะ คงได้แรงอก..ท่านสามร้อยกล้า...
                                รุ่งเพชร ชิงกับ สิงห์พรชัย แล้วจะเชียร์ใครดีครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ตามมาเชียร์ด้วยคนครับ...รุ่งเพชร
คู่สอง...บอกแล้วว่าไม่โบ๋.............
เอ้าชนแก้วหน่อยคับ..วันนี้คงบวกกันนะครับเพื่อนๆ

ส.วีรกูล

ผมอิ่มครับ กระสอบใส่ไม่พอ  ส่วนคู่สิงพรชัยผมออกตัวทันครับ เลยไม่เสียครับ รับ3คู่ครับ

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
วันนี้โชคดีครับว่าจะเล่นมวยต่อ ถามหลานว่าวันนี้วันอะไร วันนี้วันพระหลานตอบชัวรองอย่างเดียว ไม่เชื่ออย่าลบหลู่

มวยวัด

• มวยคู่เอก
รุ่งเพชรเข้าเต็มๆวันนี้ แต่ที่สะใจกว่าคือสิงห์พรชัย พุงกางเลยนิเรามีแต่เซียนนั่งยันนอนยันกันว่าปิดประตูหมดทางสู้ วันนี้ชกดีไม่มีเส้น5555 :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ส.วีรกูล

ผมวิเคราะเล่นๆๆๆๆยกต่อยก ไม่มีศอกกับโหนตัว  นอกนั้นเกือบเหมือน  วิเคราะจากนักมวยที่ต่อยและประสบการที่เคยชกมวยมาครับ ผมขอยกหางตัวเองหน่อย

วันนี้ ตู้คลอง8 เขามองผมคนเดียวเลย อี่มครับอิ่ม  8 กำกว่าๆๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_63[1]:บ้านไร่แก่ตะวันเลยเฉาเลยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal