เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนพี่wermaster,พี่เป้ง พี่จตรมหา พี่สนทะเล พี่หงอคงและทุกๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนา  (อ่าน 2455 ครั้ง)

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
เรียนเชิญทุกท่าน จัดสัมนาวงเหล้า
ตามที่พี่เป้งปากน้ำแนะนำเลยดีไหมครับ  จัดลงทะเบียนเลยครับ  ผมจะจัดเตรียมสถานที่ให้

เฟรสบุค บ้านไร่แก่นตะวัน ครับ ราคาเบาๆชิวๆๆๆๆๆๆๆ

:dookdik_smile-circle_63[1]:ส.วีรกูล

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
ยินดี...ครับ...ถ้าว่าง..ครับ..

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
อยู่ที่ไหนหรือคับร้านที่ว่าคับ ผมจะได้ไปด้วยคนคับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
          อยู่ที่ชัยภูมิครับท่่านสามร้อยกล้า...อยากไปเหมือนกันครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
บรรยากาศดีมากเลยครับ หากวันใหนผมได้ขึ้นไปเยี่ยมลูกสาวที่อำนาจเจริญผมอาจจะแวะไปครับ.......
ขอบคุณมากๆครับ

ออคับ งั้นไม่ไกลเท่าไหร่คับ เพราะผมอยู่แถวๆ ม.ราฎพัดเพชรบูรณ์คับ บ้างครั้งก็หล่มสักบ้างแต่ก็ไม่ไกลคับ  โดยกำเนิดผมอยู่นครศรี ร่อนพิบูลคับ ถ้านัดกันวันไหนผมว่างก็จะไปด้วยคับท่าน

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ถ้าไปบ้านชาแม ลด50เปอร์เซ็นต์พร้อมนักศึกษาสาว1ท่านเลือกได้ตามใจคนพัก(จัดเต็ม)

บ้านชาแม  อยู่แถวไหนคับท่านเป้ง เผื่อผ่านไปผ่านมาจะได้แวะคับผม ฮ่าๆๆๆๆ

เป้งปากน้ำ

พิมพ์หาในเฟสได้ครับ นักศึกษาเพียบ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
บ้านชาแมอยู่ดีหลวงจะทิงพระสงขลาครับท่าน

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
    ขอบคุุณครับท่านคม.. ที่ช่วยประชาสัมพันธิ์ ดู ๆ แล้วท่านเป้งคงชอบ นศ.จริง ๆ ครับ / ผ่านไปผ่านมาเชิญแวะทักทายกันมั่งนะครับท่านสามร้อยกล้า

เป้งปากน้ำ

ไปแน่นอนพี่ชาพร้อมหรือยังน้องชายจะไปหา

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal