เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว-หาค่าก่วยเตี๋ยวรอ7สี  (อ่าน 1697 ครั้ง)

kim555

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ช่อง9 คู่ แรก ถ้าไม่เปลี่ยน
ไผ่ตันฯ
 2 ฟอร์มหลัง 12 พค56 แพ้คะแนนซุปเปอร์แฟ้มฯ มาแทนเล็กกว่ามากโดนเสียบ-เตะเป็นลูกขนุน
9 มิย 56 ชนะคะแนน จักรกฤษฯ เป็นมวยรูปร่างเตี้ยสั้นเตะต่อยหนัก หลักเหลี่ยมดี ประกบในรัดเอว  ตีเข่าเททิ้ง แรงปลาย บู้ดุดัน

ทางด่วนฯ
2 ฟอร์มหลัง 3 มีค 56 แพ้คะแนน ไมค์ฯ 12 พค 56 แพ้คะแนน จักรกฤษฯ เป็นมวยประเภทเตะต่อยดี เร็วกว่าแต่แรงน้อย เก่ง 3 ยก 4-5 มีแผ่วให้เห็น

มุมมอง มวยคู่นี้ทางด่วนฯ ได้ลอยกว่านิิดๆ ต้นๆต้องทำใจ 3 ยกแรกฉายนำไปก่อนแน่ 4-5 มียุบมีแผ่วให้เห็นเมื่อไหร่และไผ่ตันประกบในได้ มีเฮแน่นอน ชอบไผ่ตันครับ

วันเสาร์ ช่อง TGN (คนสนใจน้อยผมได้เล่นได้ประจำ)ว่าจะลงข้อมูลท่านเป้งฯลงไว้แล้ว ฝากอีกตัวครับ จำปาทองฯ-สรรเพชร ท่านเป้งฯลงว่ารอบชิงจำปาทองฯตัวเดียวครับ2ปอนด์ไม่มีผลแน่นอน มวยตัวนี้บ่องตงเก่งถึงเก่งมากๆๆ (ไม่น่าจะมาต่อยมวยรอบเล็กๆอย่างนี้เลย)เคยน๊อกมาแล้วรอบแรกๆ ต่อแพงก็ต้องต่อประเภท นับน๊อกต่อ 5-2 ไล่ขอครับ ฮาๆๆๆ

เอาไปเป็นข้อมูลเบื้องต้นพิจารณาประกอบการเล่นเผื่อจะเป็นประโชน์กับเพื่อนสมาชิกบ้าง ตกหล่นเสริมได้ครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ถึงท่านไฟหนาว-หาค่าก่วยเตี๋ยวรอ7สี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 13:02 »
เอาของดีมาฝากพี่น้องและผมอีกแล้ว..ชัดเจนถึงชัดเจนมาก..ช่อง 9  ไผ่ไม่กลวง(ตัน)      ทีจีเอ็น..จำปาทองรีบเล่น..ระวังช่วงหันไปต่อ..อ้าวสรรเพชรลงไปแอ็บแย็บซะแล้ว..ใส่ไปให้หมดแม็กครับ     ขอบคุณท่าน kim555 มาก..จบเกม เราไปกินก๋วยเรือสุโขทัยที่วังสะพุงกันเด๊อ..

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
Re: ถึงท่านไฟหนาว-หาค่าก่วยเตี๋ยวรอ7สี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 15:16 »
ผมว่าคู่ จำปาทอง มีนับมีน็อกคับ ท่านไฟหนาวว่าใงบ้างคับท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal