เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 11วิถีไทย -TGN 6 ก.ค. 56  (อ่าน 6300 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 3

คู่      1     2       จับหูแดง      จับไหล่น้ำเงิน

3    4     5     สลับ

ราคา       ปิดเสื้อ    เปิดเสื้อ      กระดาษใบเล็ก    กระดาษใบใหญ่

ช่อง  11  วิถีไทย

คู่      1         กระดาษลายแดง       กระดาษไม่ลายน้ำเงิน

คู่     2     3      4      5     สลับ

ราคา     ตั้ง     นอน     แกว่ง

ช่อง TGN

คู่    3     ถือกระดาษแดง      ไม่ ถือกระดาษน้ำเงิน      คู่        1      2      4      5    สลับ

ราคา       หู      คาง      หัว      ไหล่

ซิก อู๋

ช่อง 3

คู่     1      2     4     5     ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน   

คู่       3        สลับ

ราคา   ซ้ายแพง     ขวาขาด    ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

คู่    1       ชมพูแดง     เขียวน้ำเงิน

ราคา      ตรงถูก       ขวางแพง     พัดไปมาขาด

คู่     2    3   4    5    ตั้งแดง     นอนน้ำเงิน

ราคา   ชมพูถูก    เขียวแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง TGN

คู่     1     2         เปิดแดง      ปิดน้ำเงิน 

คู่     3    4     5     สลับ

ราคา    ซ้ายแพง      ขวาขาด     ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง  3  

คู่     1        2      เปิดแดง       ปิดน้ำเงิน

คู่       3    4    5      สลับ

ราคา    ซ้ายแพง      ขวาขาด 

คู่     1     4      5        เปิดแดง     ปิดน้ำเงิน

คู่     2     3      สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด       

ช่อง TGN

คู่     1     4      5        เปิดแดง     ปิดน้ำเงิน

คู่     2     3      สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด   

มวยชอบ

ช่อง 3     เบิกบาน

ช่อง 11 วิถีไทย   ดาวไฟ

ช่อง TGN   ยอดเพชร 

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสิ่งแวดล้อมและสถานการณ์ในเวทีด้วยนะครับ

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

หมัดหนัก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_58[1]: ขอบคุณครับท่าน

เด็กดอนเขือง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: ขอบคุณมากนะครับ สำหรับข้อมูลไว้ประกอบการเล่นนะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

คนหลังเขา

• ชอบกด Like + 5
 :dookdik_smile-circle_49[1]:ขอบคุณคร๊าบ

แสนนำพล

• ชอบกด Like + 12
ขอบคุณพี่อัสวินมากครับ

ตี๋ บ้านเป้า

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15
ขอบคุณท่านอัศวินมากครับ ผู้เสียสละ ได้กุศลจากชาวมวยอย่างแรงกล้า

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal