เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีสเต็ป มวยปูนเสือครั้งที่13 ลองเอามาเเลกเปลี่ยนกันนะคับ  (อ่าน 4151 ครั้ง)

ต้อม เจียงฮาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ผมทายว่า
เเชมป์       คือ ยอดกฤษดา
รองเเชมป์   คือ เพชรพยัคฆ์
ที่3          คือ รุ่งเพชร
เเล้วที่4      คือสิงห์พรชัย

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ที่ 3 สิงห์พรชัยครับ รุ่งเพชรเล็กกว่าทุกตัว ถึงจะฝีมือและเก่งแค่ไหน คงต้านไม่อยู่

• มวยคู่เอก
ที่ 3 สิงห์พรชัยครับ รุ่งเพชรเล็กกว่าทุกตัว ถึงจะฝีมือและเก่งแค่ไหน คงต้านไม่อยู่
   ผมว่ารุ่งเพชร น่าจะชนะ สิงห์พรชัย นะคับ ถ้าคู่นี้ได้ชิงที่3

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
มวยปูนเสือ 13..
แชมป์ ยอดกฤษดา
รอง    สิงห์พรชัย
อันดับสาม รุ่งเพชร
อันดับสี่ เพชรพยัคฆ์..

หนุ่มบ้านโคกตาลสุม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
 ถ้ายอดกฤษดา ชิงกับ เพชรพยัคฆ์ ผมว่าเพชรพยัคฆ์ได้แชมป์แน่ครับ ครั้งก่อนชกกันมาเพชรพยัคฆ์น่าชนะครับ

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
1. รุ่งเพชร
2.สิงห์พรชัย
3.เพชรพยัคฆ์
4. ยอดกฤษดา
             อาจจะไม่ถูกใจหลายๆคน  ขอโทษด้วย  สเตปผม  ไม่ว่ากันครับ?????????

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
 :Onion-s-8[1]: :Onion-s-4[1]: คิดไม่ออก

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
555 ถ้า 1.ยอดกฤษดา  2.สิงห์พรชัยจอมพลิก 3.รุ่งเพชร เพชรบูรณ์  4.เพราะแพ้สิงห์พรชัยมาแบบพลิกล็อคหมดใจเอาที่4ก็คุ้มแล้ว 55555คิดเล่นๆคับ หนุกหนาน

เต๋อฟาร์ม เกษตรวิสัย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
งั้นผมเอาบ้างนะ 1.รุ่งเพชร 2.เพชรพยัคฆ์3.สิงพรชัย4.ยอดกฤษดา  เห็นคนชอบกันจัง ยอดกฤษดา เอามันใว้สุดท้ายซะเลย 55555

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ผมกะวายุอ้ายเต๋อ สมนํ่าหน่ามัน

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
1รุ่งเพชร  2สิงห์พรชัย 3เพชรพยัคฆ์ 4 ยอดกฤษดา    :Onion-s-5[1]: :Onion-s-5[1]: :Onion-s-5[1]:

• มวยคู่เอก
555+  หลายคนหลายความคิดเห็น
เมื่อความเห็นไม่ตรงกันการพนันมันย่อมเกิด   

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
ขอร่วมสนุกด้วยคนครับ .......
 1.รุ่งเพชร
2.สิงห์พรชัย
3.ยอดกฤษดา
4.เพชรพยัคฆ์

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1 สิงห์พรชัย  เอาใว้จัดเอาตังแถวใต้ได้เป็นกอบเป็นกำ มีพระเอกสักคนทางใต้ ป๋า รวยๆๆๆๆๆ

2 รุ่งเพชร    เป็นมวยดัง ต้องรองแชมป์เหมือนทุกๆครั้งที่ผ่านมา

3 เพชรพยัคฆ์     มีโปรแกรมต่อยทั้งปี งานไม่ขาดเหมือน พวกกวางเงินและอีกหลายคน

4 ยอดกฤษดา    น่าจะใว้โอกาสหน้า มีรายการตลอดแน่ แต่คงจะเหมือนจ้าวซัน

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ส่วนตัว 1.รุ่งเพชร  ตาหาเรื่อง ดูความตั้งใจของมัน ความพยายามสูง อย่าจ้องนานนะครับ โดนแข้งมันแน่
          2. เพชรพยัคฆ์  มวยเข่าดอกใหญ่กว่าขอแก้มือรุ่งเพชร
          3. สิงฆ์พรชัย    มีแต่แรง ได้ที่สาม ก็ดีแล้วครับ
        4. ยอดกฤษดา  มวยรอบหน้าเสื่ออุ้มไม่อยู่ ได้ตังไปหลายรอบแล้ว   

เต๋อฟาร์ม เกษตรวิสัย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ใครเอารุ่งเพชรใว้ที่1ลุ้นต่อครับ ใครเอายอดกฤษดาใว้ต้องมาเรียงไหม่ครับผม :Onion-s-5[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ท่านต้อม เจียงฮาย..ใช่ท่านต้อมที่สอบตำรวจได้ปะครับ
ถ้าใช่ไม่ทราบฝึกเสร็จยังคับผม

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ตอนนี้ผมเอารุ่งเพชรเป็นแชมป์ชัวร์ 3/2ให้รองสองแสนครับเอากำไรวันนี้ไว้เล่นรุ่งเพชรตัวเดียว

• มวยคู่เอก
ท่าน สนทะเล  ไม่ใช่คับผม    สเต็ปผมตายคนเเรกเลย   555+

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ครับท่านต้อม ผมสนทะเลครับว่าแต่ท่านฝึกเสร็จแล้วหรือคับ...เห็นท่านหายไปนานเลย
ยินดีต้อนรับพูดจาภาษามวยด้วยกันครับ....วันนี้ไม่ได้ส่งสเต็ปไว้คราวหน้าละกันครับผม :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal