เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ้า..ดื่มเลยน้องนุ้ย ก่อนลุยสู้มวยตู้ คู่ 1 ช่อง 3 !!  (อ่าน 5017 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
บอกก่อนนะว่า..น้ำแก้วนี้รสขมปี๋เลยแหละ  ดื่มแล้วอย่าบ้วนทิ้งล่ะ..   ยาวิเศษหายากยิ่งกว่าทังเฉ้าซะอีก.. ดื่มแล้วล้างสารตกค้างในตัวได้หมดสิ้น  แถมมีโชคมีลาภได้ตังค์ใช้อีกด้วย..จำโลโก้ข้างแก้วไว้ดีๆ..
          หาญศึกเล็ก   ศิษย์จ่ากุ้ง 
คุณคนไหนอยากดื่ม..เชิญ ขอรับทั่น..      ถามใจคุณว่า..อยากดื่มไหมน้ำแก้วนี้ หรือ อยากกินทังเฉ้า  บอกมาซะดีๆเพ่..

:dookdik_smile-circle_58[1]:

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ชอบเหมียนกันเลยคับท่านไฟหนาว ผมว่าตัวนี้แหละแชมป์รอบนี้ หมิงขาวก็ชอบนะท่าน ลูกหักพวงมาลัย นํ้าแก้วนี้ต้องกินมันเป็นยา

ไฟหนาว

มวยคู่ธนูเพชร vs หาญศึกเล็ก  เคยใช้บริการกันมาแล้ว 1 ครั้ง..แต่ว่านานแล้ว   ซึ่งการชกครั้งนั้น ธนูเพชรเป็นฝ่ายชนะคะแนน   เจอกันใหม่..วันนี้ไม่เหมือนวันนั้นครับ..ผมชอบ หาญศึกเล็ก..โอกาสผ่านเข้าสู่รอบชิงมีสูง ที่สำคัญล้างตาได้สำเร็จ.. คู่นี้สู้ยิบตาแน่นอน..กินกันยาก..อย่างนั้นก็เถอะเมื่อจบเกม..ผู้ที่สมควรได้รับการชูมือ..หาญศึกเล็ก ครับท่าน    ท่านล่ะว่ามาเลย..คิดเหมือนหรือคิดต่าง..
 :Onion-s-26[1]:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ท่านรอง1

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
ชอบ หาญศึกเล็กสู้จริงร้ายมาก ชนะไฟต์นี้อาจถึงแชมป์
ตัวนี้เก่งคับแต่ชกไม่รู้จังหวะทำ ถ้าวางแผนมาดีๆถึงแชมป์คับ

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
ชอบหาญศึกเล็ก  แต่ผมขอเลือกธนูเพชรครับท่านไฟหนาว  เพราะผมชอบอะไรที่มันใหญ่ๆครับ

ไฟหนาว

วันนั้นก็คือวันนั้น..    แต่เสาร์นี้ไม่เหมือนวันนั้นแน่      คงเป็นเกมเดือดที่ยอมกันไม่ได้..    ภาพที่นำมาเสนอข้างล่างนี้..ยืนยันว่า หาญศึกเล็ก-ธนูเพชร เคยปะทะกันมาแล้ว..ผลธนูเพชรชนะ..   เสาร์นี้ผมยังมองว่า..ไม่ใช่หนังม้วนเก่าแน่ครับ  ท่านล่ะว่างัย เชิญครับ
 :Onion-s-2[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-2[1]:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ไฟหนาว

เส้นทางนักสู้มวยรอบหมาแดง..ก่อนพะบู๊ซดกันในนัดตัดเชือกเสาร์นี้..ใครเจ๋งจริง..ได้เข้าชิงชนะเลิศกับ..แสนวังชัย..
ธนูเพชร  ส.จ.ต้อยแปดริ้ว
ชื่อจริง  สุรศักดิ์  เพียวงศ์ษา  ชื่อเล่น หาญ  เกิด  25  ก.พ.  2537  อายุ  19  ปี   สูง  171  ซ.ม.    ที่ อ.ประจันตคาม  จ.ปราจีนบุรี    มี ส.จ.ต้อย แปดริ้ว เป็นหัวหน้าคณะ   ซ้อมที่ค่ายมวย ศิษย์เบญจม  381/1 ม.1  ต.ประเวศ  อ.บ้านโพธิ์  จ.ฉะเชิงเทรา
[ ฟอร์มในการชกมวยรอบ มีดังนี้
   -   ชนะคะแนน  กึกก้อง  พยัคฆ์เมืองชล
   -   แพ้แตก  กำพลเล็ก  อบต.กำพี้
   -   ชนะคะแนน  ตระกูลก้อง  ส.กิจรุ่งโรจน์   1 มิ.ย. 56  อ้อมน้อย   119.6  ลด  .6  ปอนด์[/b]
[/size][/color]
  ธนูเพชร ประเภทบู๊ดุดัน ฝีมือครบเครื่อง เตะเข่าดี ชกมีลุ้นตลอด  เคยชนะหาญศึกเล็กมาครั้งหนึ่งแต่ว่านานมาแล้ว   เสาร์นี้ท่านคิดว่าเป็นยังงัยครับ..ไฟต์นี้จะชนะอีกหนหรือเปล่า ?
 :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

หาญศึกเล็ก  ศิษย์จ่ากุ้ง
  ชื่อจริง พีระพัฒน์  เผ่าทิพย์   ชื่อเล่น  แบงค์     เกิด  17  เม.ย.  2539  อายุ  17  ปี  ที่ บางกอกน้อย  กทม.   มี จ.อ.วิเชษฐ์  จูเอี่ยม เป็นหัวหน้าคณะ ซ้อมที่ค่ายมวย ศิษย์จ่ากุ้ง  ต.ท่าไม้  กระทุ่มแบน  จ.สมุทรสาคร
[ 3 ฟอร์มในการชกมวยรอบ มีดังนี้
   -  แพ้คะแนน  แสนวังชัย  เจ.เอส.ที
   -  ชนะคะแนน  จอมยุทธจิ๋ว  ว.รุ่งทวี
   -  ชนะคะแนน  ยอดยางงาม  เดชรัตน์   15  มิ.ย.  56  อ้อมน้อย  118  ปอนด์[/b

หาญศึกเล็ก ประเภทฝีมือ เข้าออกรวดเร็ว ดักเตะดักแทงดี เหลี่ยมเชิงดี     เจอคุ่ปรับเก่าที่เคยแพ้มา..  ท่านคิดว่าเสาร์นี้มีลุ้นไหม?
 :Onion-s-26[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-26[1]:

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
     คู่นี้พี่แดง ไฟหนาวฝากฟันธงมาครับ
    หาญศึกเล็ก...ตัวเดียว คู่ชกลด นน.2.4 ปอนด์
     ชอบมากครับ ยิ่งนน.ออกมาอีกอย่างนี้ ได้เปรียบเห็น ๆ

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
0yfจัดให้หนักๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ หาญศึกเล็กทบต้นทบดอก

ไฟหนาว

ด่วนครับ..มวยคู่นี้ชกนอกรอบ   เพราะธนูเพชรมาน้ำหนักเกินพิกัดเยอะ   ลดไม่ลง...จึงถูกปรับแพ้..  หาญศึกเล็กได้เข้าไปชิงชนะเลิศแน่นอนแล้วครับ    ยังงัยดูแล้วเล่นดีกว่านะครับ... หรือจะนั่งดูเฉยๆก็ไม่ว่ากัน
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal