เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณชอบใส่แว่นตาผู้หญิงหรือแว่นตาผู้ชาย..ใส่แล้วดูดีคู่ 4 ช่อง 11...  (อ่าน 2890 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
เลือกเลยครับ.. แว่นผู้หญิงโลโก้..ศรชัย     แว่นผู้ชายโลโก้..โชคชัย     แว่นใครดูดีกว่า ?       ศรชัย - โชคชัย  เคยใช้บริการกันมาแล้วในมวยรอบ ธ.ก.ส. นี่แหละ..โดยที่ครั้งนั้น ศรชัยพลิกแพ้โชคชัยในยกสุดท้าย  แบบเซียนสะอื้น บาดเจ็บระนาวกันทั่วโลก    เพราะตั้งแต่เริ่มชก..บักศรชัยเป็นฝ่ายออกอาวุธได้ดีกว่าจึงเป็นต่อตลอด  ราคามาพลิกผันยกสุดท้ายเมื่อศรชัยออกอาการหมดแรง  ทำให้โชคชัยแซงเข้าป้ายไปอย่างเหลือเชื่อ..       เจอกันใหม่เพื่อชิงที่ 3..     มุมมองของผม..ผมชอบแว่นตาผู้หญิงครับ..ใส่แล้วสบายลูกตา..ไม่ต้องกลัวกุ้งยิง..ไฟต์นี้หากศรชัยแรงหมด..อดเข้ามุ้งแน่ๆ..     ท่านเล่าครับชอบใส่แว่นผู้ชายหรือแว่นผู้หญิง..ว่ามา เอาเรื่องจริงมาคุยกัน..ดีป่ะ !
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
คู่นี้ผมยังชอบความยาวของ โชคชัยครับ หลังๆมานี่ร่างกายศรชัยเร่งไม่ขึ้นครับนักมวยหมดท่านต่อก็หมดครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ท่านยศดูจากกล้ามท้องศรชัยแล้วเหมือนฉัตรชัยน้อย ส.จต้อยแปดริ้วตอนมาช่อง3ใหม่ๆ

คนเก็บเห็ด

ครับพี่เป้ง ความหมายคืออู๊ดๆๆใช่ไหมครับพี่เป้ง เล่นมวยได้คนเดียวระวังธนาคารไม่รับฝากเงินเด้ออ้ายฮ่าๆๆ

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ขั่นธนาคารบ่รับฝากกะเฮ็ดห่องเก็บเงินคือเณรคํากะได้เนาะอ้ายเป้ง คนมีตังค์เฮ็ดหยังกะบ่หน่าเกียจดอก

คนเก็บเห็ด

5555แม่นครับท่านเกาะช้าง   สงสัยเอาไปแจกโคโยตี้นำครับ555

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
พูดถึงแฟชั่นแว่นตานี่ ก็มีให้เราเลือกมากมาย  ที่สำคัญใส่แล้วให้รับกับใบหน้าของเราจึงจะดูดีใช่ป่ะ..    แว่นตาผู้หญิง..บริษัทผู้ผลิตได้ออกแบบมาให้เลือกเยอะแยะ.. ผมกลับชอบแว่นตาที่พะยี่ห้อ..ศรชัย  ถึงแม้ว่าคราวที่แล้วใส่แล้วทำให้ตาอักเสบ ตาแดง.. วันเสาร์นี้ ลองใส่อีกทีเหอะ..   ผมมั่นใจว่า..ใส่แล้วกันแดด กันลม ดีกว่าเดิมชัวร์  ท่านล่ะว่างัยกัน
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal