เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรีรอบดึก ช่อง T สปอร์ตและช่อง 5 วันที่ 13 ก.ค. 56  (อ่าน 1802 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยชาตรี

ช่อง    T  สปอร์ต

ส่งเป็นคู่         คู่    1     2             ใส่หมวกสีเขียวเป็นแดง    ใส่หมวกสีขาวเป็นน้ำเงิน

คู่    3    4     5     สลับ

ราคา   จับไหล่แพง    จับคางขาด

ช่อง  5

ส่งเป็นคู่      ทุกคู่    จับคางเป็นแดง        จับไหล่เป็นน้ำเงิน

ราคา   ใส่หมวกสีขาวแพง    ใส่หมวกสีเขียวขาด

มวยน่าเล่นวันนี้ช่องทีสปอร์ตและช่อง 5 ครับ

คู่ที่ 1  เพชร     ศิษย์มนต์ชัย        จะแพ้

เพชรพิมาย      ศิษย์ครูเจี้ยบ   เป็นมวยใหม่ด้วยกันทั้งคู่

2   รุ่นใหม่   ม.ธรรมชาติ  (   น่าเล่นเป็นทีเด็ด    )         จะชนะ

รุ่งศิรินทร์       ลูก คป.

3   เพชรดำ       เกียรติกิตติพัฒน์      บู้สู้ลุยดี              จะแพ้

น้องวิว    รร. กีฬานครศรีธรรมราช    ฝีมือดี

4   (คู่เอก)   เพชรลือชา    ศิษย์เจ๊กร     เตะเข่าครบเครื่อง  จะชนะ   

น้องบี   ภ.บุญสิทธิ์

5  (คู่สำรอง)  นิดหน่อย    ศิษย์ครูแผ้ว      จะชนะ      ชายหล้า    รร.กีฬาสุพรรณ

ช่อง  5

คู่ที่ 1  ศักยภาพ    ศิษย์สองพี่น้อง  ( น่าเล่น )      จะชนะ 

มังกรหยก    ภ.บุญสิทธิ์

คู่ที่ 2  ดาวเรือง    ศิษย์น้อย        จะชนะ   

เพชร    ว.แสงเทศ

คู่ที่ 3  (    สำรอง    )   พลอย    ศิษย์มนต์ชัย      จะแพ้

สตรอเพชร   ศ.คณิตศร   

แค่ทัศนะนะครับเพื่อดูประกอบการเล่นอย่าเชื่อให้มากต้องดูองค์

ประกอบและซิกหน้าตู้ด้วย

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน  ได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดี โชคดีครับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
น้องขอกราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากๆนะครับ  เคารพนับถือท่านพี่อัศวินเสมอ :dookdik_smile-circle_83[1]:

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 ขอบพระคุณพี่อัศวิน  ครับ  จะคอยจอบดูในเวทีครับ  อิอิ

matee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณท่านอัศวิน มากๆๆๆ  ขอท่านอัศวินรวยๆๆๆๆๆๆๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal