เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 12เซียนดังเวปบางบอน จับมือกันฟันธง!!ศึกมวยเด็ด7สีวันอาทิตย์ที่14ก.ค.นี้  (อ่าน 13212 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
 คู่เอกระวังด้วยนะคับ..ส่วนตัวอัน
ตรายครับเวทนี้เวทต่วนเป๋แต่.......อาจมีอะไรมากกว่านั้น

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
    ขอบคุณมากครับท่านสน...

สนทะเล

ช้านิดนึงครับพี่ชา....กลมที่3แล้
ขอโทษด้วยครับ

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
เยี่ยมครับท่านสนทะเล ขอเอาไปลงในหน้า แฟนเพ็จมวยไทยบางบอน นะครับ
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

สนทะเล

ตามสบายเลยครับท่านเวป...ผมตั้งใจทำให้อยู่แล้วครับ :Onion-s-97[1]:

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
รู้สึกว่าตัวเองเหนื่อยน้อยมากครับท่านสนเมื่อเทียบกับท่านสนที่มีจิตอาสาทำเพื่อพวกเราแล้ว ขอบคุณจากใจครับ..

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ขอบคุณข้อมูลดีๆจากทุกๆท่านที่มาแบ่งปันให้สมาชิกโดยไม่หวังผลประโยชน์อันใด  ขอบคุณครับ

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
ต้องขอบคุณเหมือนกันครับท่าน สนทะเล ติดตามท่านตลอดครับ น้ำใจท่านยิ่งใหญ่กว่าน้ำในทะเลจริงๆ

หนุมาน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

คนหลังเขา

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
ข้อมูลเยี่ยมยอดมาก ขอบคุณครับผม :dookdik_smile-circle_83[1]:

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
จิตรอาสา สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับพี่ ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณน้องบาส(สนทะเล) จิตอาสาตัวจริง.. อุตส่าห์สายตรงบอกมวยเด็ดของพี่...ส้มแข่ว(เปรี้ยวปาก) พอลงช่อง หงัยกลายเป็น..หาญ ไปได้ล่ะ  เอ้าไม่ว่ากัน..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543

สนทะเล

555เมื่อวานเพิ่งลงของท่านหนึ่งผิดช่อง3
มาวันนี้ลงของพี่แดงผิดอีกแล้ว :Onion-s-98[1]:
สงสัยเมรัยทำพิษขออภัยทุกท่านด้วยครับผม

สนทะเล

มาแล้วคร้าบพี่แดงแก้ไขให้แล้วครับ :Onion-s-13[1]:
ว่าแต่พี่แดงวันนี้จะวินรวด4คู่แบบช่อง3อีกปล่าวน้อ..13.45น.
มาลุ้นด้วยกันครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณครับ..ให้...เด็ดเปรี้ยวปากอยู่คนเดียว...ทำงัยล่ะ ชอบเก๋าส์นี่นา
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

สนทะเล

ถ้าเข้าละดังเลยคนเดียวอะดิพี่แดง...ไม่แบ่งน้องเลย
มาว่าที่คู่สองกันเลยหาญ หายจากช่อง7ไปนานวันนี้ลดไป1.5ป.มาดูกันว่าจะยุบหรือไม่
คู่สามคู่นี้ไม่น่าจะครบยก....ใครร่วงใครหล่นคอยติดตามกัน
คู่เอกมีความเห็นแตกต่างกันพอสมควร...หรือจะเป็นแค่ข่าว
มวยใกล้ต่อยแล้ว.....ทำการบ้านกันดีนะครับ

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
คู่เอกน่าคิดครับท่านสนทะเล  ตอนชิงก็ชิงกับสิงห์พยัคฆ์  แต่ตอนเสียจะเสียให้กับสิงห์พยัคฆ์หรือไม่

สนทะเล

คู่เอกดังท่านยศว่าจริง...น่ากลัวครับส่วนตัวขอนั่งดูก่อน1-3
เดาใจป๋าไม่ออก....ไม่รู้ว่าคิดไรอยู่กันแน่

pizaro

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

สนทะเล

คู่รองมันโครตๆวันนี้ :Onion-s-98[1]:สุดๆครับ ลุ้นหัวใจจะวาย

เป้งปากน้ำ

ท่านสนมวยรองได้เยอะกว่ามวยต่อนะท่าน ต่อไปผมจะเน้นหามวยน่ารองมาฝากครับสมาชิกโปรดติดตาม

สนทะเล

วันนี้ปรบมือดังๆให้กับพี่ชาคนสองเลครับวินหมดเลย4ตัว...ปิดบ้านชาแมเลี้ยงครับวันนี้ สุดยอดครับ

เป้งปากน้ำ

สุดยอดครับท่านพี่ ขอโทษทีที่ไม่ได้โทรหาผมโทรหาแค่ท่านคม อาทิตย์หน้าค่อยจัดหนักเหมือนเดิม มีคนกระซิบมาเวปบางบอนแม่นจังเลย(ในเฟส)หรือนี่คือสาเหตุที่เรตมาไหลรองแปดแสนเล็ก ราชานนท์

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
สุดยอดคับท่าน คนสองเล วินหมดเลย  ผมพลาดไปตัวนึงแต่ไม่บาดเจ็บคับ ฮ่าๆๆๆๆ   สุดยอดครับท่าน

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ผมเข้าสามตัว ไม่ครบ สี่กับเขาซักที่  พี่ชาสุดยอดครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

คนสองเล

ขอขอบคุณทุกท่าน ทุกกำลังใจ..และทุกข้อมูลที่แชร์กันครับ   วันนี้เต็มอิ่มครับ...สิ่งที่ผมต้องการคืออยากให้พวกเรากลุ่ม 12 เซียน มีเบอร์ไว้ติดต่อกันทุกคนนะครับ หากท่านใดไม่สงวนลิขสิทธิ์ ผมอยากเอามาลงไว้ใน เฟส.. บ้านชาแม สบาย นะครับ เพราะมีข้อมูลเชิงลึกดี ๆ จะได้โทร.คุยกัน ท่านใดเห็นด้วยหรือไม่ประการใด ขอเสียงด้วยครับ..

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ยินดีอย่างยิ่งคับ ผมไม่มีเบอร์สักท่านเลยคับ

สนทะเล

เห็นด้วยอย่างยิ่งคนครับ

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ยอดเยี่ยมเลยครับพี่ชา  เยี่ยมจริงๆๆๆ :dookdik_smile-circle_58[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
เห็นด้วยพี่ชา
เป็นเฟสเลยครับ

คนสองเล

น้องคมครับ..ผมไม่เห็นด้วยกับการสร้างกลุ่มในเฟสนะครับ เพียงแต่ว่าให้พี่น้องเรามีเบอร์ติดต่อกัน แล้วมาชี้แนะกันในบางบอนนี่แหละครับ บ้านนี้อบอุ่นครับ เรามีให้กันด้วยใจครับ "จิตอาสาไม่หวังสิ่งตอบแทน" หรือไม่ผมจะลงเบอร์โทร.ผมไว้ในเฟส แล้วทีมงานเราผมจะแชร์ให้ครับ (แต่ต้องถามความคิดเห็นจากพี่น้องก่อนครับ)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal