เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวย น้ำหนัก ซิกมวยชาตรี รอบเย็นวันนี้ ช่องจานดำ PSI ช่อง 119และ174 14ก.ค56  (อ่าน 3479 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวย น้ำหนัก  ซิกมวยชาตรี    รอบเย็นวันนี้ ครับ

ศึกชูเชิดชัย   เวทีมวยจิตเมืองนนท์  

ถ่ายทอดสดช่องจานดำ (PSI   ช่อง  119  และ 174    2 ช่อง  )

จัดโดย โคตรเมืองใต้   มีมวยถ่ายทอดสดกันถึง 6  คู่

1  เหล็กกล้า    ส.เพชรวันดี  4 กก.            จะแพ้

สะหม้อ     ป.สุวรรณ 40 กก.

2  เพชรไทย  45.5  กก.                             จะแพ้

เพชรป่า   ป.สมาน 45   น่าเล่นมากสูงยาวใหญ่ถึงแม้จะมาแทน

3 ธนูเพลิง    ก.บางกรวย   54.2   เก๋ากึก            จะแพ้

คมพยัคฆ์     จิตเมืองนนท์  54  หนุ่มแน่นกว่า

4  แสนศักดิ์   เพชรบัญชา 60  กก.  ได้เปรียบ 2  กก. สูงยาวใหญ่  น่าเล่นมากๆ   จะชนะ

เพชรบัญชา    ท.เทพสุทิน  58 กก.  ต่อ 2 กก.

5 อิมรอน  สิงห์มณี 51   มวยคนจัด         จะชนะ

จอมฉุยฉาย  51.2-.2

6  น้องคิม     ส.เฮงเจริญ  49            จะชนะ

แป้งร่ำ    49

ซิกมวยชาตรี   ศึกชูเชิดชัย

ส่งเป็นคู่    คู่   1    2    3         ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง     ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่   4    5    6         สลับ

ราคา      สีเขียวถูก    สีขาวแพง     สีแดงขาด

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่น 

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนครับได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้โชคดีครับ

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ขอบคุณมากครับ แต่คงไม่ได้ดู เดี๋ยวอาทิตย์หน้าหาสมาชิกเล่นใหม่อาทิตย์นี้รวมตัวไม่ครบ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากนะครับ เคารพนับถือท่านพี่เสมอครับ

อัศวิน

• ชอบกด Like + 308
ลืมบอกครับมวยชก  21.00 น. เป็นต้นไป ช่อง TV Gold  117 และ  174

ตอนนี้คู่แรกผ่านไป   สะหม้อ ชนะคะแนน   เหล็กกล้า

ถ้ามีเวลาก็เปิดดูได้ครับ   คู่มวยได้เสียครับ

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
เอา! ผมก็ไม่รู้เวลา แล้วตอนนี้เมียนั่งดูหนังดาวเรืองอยู่ด้วยไม่กล้าแย่งรีโมท เดี๋ยวอด

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal