เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

เรือเอก ท.เทพสุทิน VS สินามิ จ.ชัยวัฒน์  131ป. ใครจะชนะ

เรือเอก ท.เทพสุทิน  
56 (76.7%)
สินามิ จ.ชัยวัฒน์
17 (23.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 72

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่2ช่อง7สี)เรือเอก ท.เทพสุทิน VS สินามิ จ.ชัยวัฒน์ ใครจะชนะ  (อ่าน 10191 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ช่วยกันโหวตครับ

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ใสจริงๆ ไม่ได้โม้

หลวงญา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
เรือเอก ฟิต อาวุธครบเครื่อง คนนี้น่ากลัวครับ

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
เรือใหญ่ไม่หวั่นคลื่นยักษ์

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ไม่น่าเชื่อว่า มวยคนจัดอย่าง สึนามิ จะโดนโวตให้เป็นรองขาดลอย..
ซ้อมเก็บตัวทำน้ำหนักที่ค่ายเกียรติเพชรน่าเสื่อข่มกันเห็น ๆ งานนี้อย่าหลงตามกระแสนะ...
ถ้าอยากได้เงิน..เล่นมวยป๋าได้เงินง่ายกว่า...

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
เพราะหายไปนานไงท่านจิตร เลยถูกมองข้ามได้ข่าวมาว่าป๋าบอกช่วงนี้ห้ามเดินสายขอเข้ารายการใหญ่ก่อนแต่ผมว่ากลางวันเรือเอกได้เปรียบนะแต่อย่างว่าแอร์ช่อง7มันเย็นอาจจะสูสีก็ได้

เป้งปากน้ำ

ต่อแพงต้องระวัง(ไม่ได้โม้)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
คู่ 2 อย่าถอนเด็ดขาด ย้ำๆๆๆๆอย่าถอน จะจัดไปที่ สินามิ จ.ชัยวัฒน์  ทุกราคา จัดมาแบบเป็นรองยิ่งดีเลย ไครสวนจะน้ำตาตกใน ผมขอเตือนนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ ไม่รักผมไม่มาบอกกันครับ เพราะผมไม่ได้เล่นกับทุกๆคนในเวปอยู่แล้วไม่รู้จะโกหกกันทำไม ไครไม่เชื่อสวนหนักๆคับ

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
จัดเต็มคับท่าน300kla :dookdik_smile-circle_66[1]: :dookdik_smile-circle_66[1]: :dookdik_smile-circle_66[1]:

เป้งปากน้ำ

ผมว่าฟอร์มหลังน่าจะลงผิดสึนามิ ล่าสุด ชนะคะแนน รุ่งแสงตะวัน มา(ธรรมดาที่ไหนละป๋าห้ามเดินสายแล้วเข้าซ้อมเข้มที่เกียรติเพชร)

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
ผมชอบตาม นายหัวเป้งปากน้ำคับข้อมูลแก่แน่นเปรี้ยะเลย... สึนามิ....จะขึ้นที่7สีอาทิตย์นี้ คอยดูก็แล้วกัน55555

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ชนะรุ่งแสงตะวันจริงหรอพี่เป้ง ถ้างั้นก็น่าเล่นสิครับ

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
    คลื่นยักษ์...จะขึ้นที่ช่อง 7 เตรียมตัวกันนะครับ กรมอุตุฯ เตือนแล้วนะครับ.....(เรือใหญ่..ห้ามออกจากฝั่ง)

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
แพ้ หรือชนะ รุ้งแสงตะวัน คะ พี่เป้ง ปากน้ำ สึนามิ ไฟล์ล่าสุด

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ตรี ศรีเมืองใหม่

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 14
ไม่มีคําบรรยาย ใส่ไปเลย สึนามิ

เป้งปากน้ำ

พี่ชายใหญ่จากเมืองอุบลฟันธงแล้วครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ว่าใครละท่านเป้งจะชนะกะแสโหวต
ยังแปรปวน ใจท่านรึจะหนักพอ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
สึนามิ นักล่าเดิมพันจากภูธร ชนะ รุ้งแสงตะวัน ศิษย์ อ.บุญชอบ ส่วนเรือเอกการผ่านมวยยังไม่ถึงรุ่งแสงตะวัน และสินามิเอาชนะรุงแสงตะวันมา แล้วที่ ต จ ว  และอาทิตย์ที่21 ก.ค.2556นี้ได้มาเจอกัน ระว่างเรือเอก ท.เทพสุทินพบกับสินามิ ส.ท.ชัยวัมน์ ส่วนลูกพี่อวุโสในกลุ่มออกมาฟันธง(คือพี่ตรีศรีเมืองใหม่)ยังไงผมขอตามไปด้วยนะครับพี่ตรี อย่าคิด ว่ากระดูกมวยสินามิอ่อนนะครับ ของเป้นท่านรองแล้วกันคู่นี้  แค่ความคิด ของผมเท่านั้นนะครับ แล้วแต่ท่านจะคิดอย่างไร

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
คำคมจังพี่ชา เรือเล็กอย่างผมไม่กล้าออกฝั่งแน่ครับ

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
พี่เจียบ คู่นี้หลังชั่งค่อยว่ากันครับ ดูเรตเอาครับ ต่อแพงใหม และหลัง..... เยอะใหม :dookdik_smile-circle_63[1]:

เพชร อ.เนินสง่า

• ชอบกด Like + 15
เสียงแฟนมวยในห้องส่งจะเป็นคำตอบช่วยเป็นหน้าเสื่อให้มวยรองเพราะตอนนี้กรรมช่อง7เป็นเป้าโจมตีของแฟนมวย ถ้าคิดจะใช้หน้าเสื่อช่วยคงลำบากแน่ๆช่วงนี้

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
มวยช่อง7อะไรก็เกิดขึ้นได้ครับ

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
คู่นี้ชกกันจริงยังผมมองว่ายังห่างเรือเอกนะ แต่ถ้าเร็ตแพงๆพึงระวัง คู่นี้มาแปลก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal