เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบ..ๆ..7..สี...21/7/56...ขอยิงสี่เอี่ยว....รวด..จะไม่เปลี่ยน..  (อ่าน 12171 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
1.สิงห์ทอง...จะชนะ....ใจสิงห์....เหตุผล..เพราะให้ผมมาแพ้สิงห์พรชัย..ไฟร์นี้ป๋าให้ผมมาชนะ...

2.เรือเอก......จะชนะ....สึนามิ.......เริอเอกไอคิว..ดักเตะ..เข่ายัดไส้....

3.ตลาดแขก...จะชนะน็อค....ก้องเกียรติ......คีบคอบิด..ยัดเข่า..ก้องเกียรติจะโดนน็อคเหมือน..หาญ..น็อค..ตี๋เล็ก...

4.ปานเพชร...จะชนะ...อภิสิทธ์........เกียรติเจริญชัย..ขอชนะบ้าง..โกเกียรติ..มาแพ้หลายคนแล้ว..ปานเพชรผม..ชนะบ้าง

............คาดการไว้..ล่วงหน้า.....ครับ...

เด็ด...ๆ....สิงห์ทอง.....เรือเอก....เก็บทุกเม็ด.......

...........ขอบคุณ...ทุก..ๆ..ท่าน.....

จอมยุทธเมืองดอกฝ้าย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ช่วงนี้ช่วงเทศกาลถือศีลอดของชาวมุสลิม ผมจึงชอบ ตลาดแขก  ตัวเดียวเป็นทีเด็ด อาทิตย์นี้

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
มาไว  ไก่บินเข้าป่าหมดแล้ว ท่านหงอคง

:dookdik_smile-circle_63[1]:ส.วีรกูล

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
สองวันมีมวยเปลี่ยน5555555เพราะท่านหงอคง

นกน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ท่านพูดแบบนี้ไก่ตื่นหมดแล้ว5555555+

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ใจตรงกันเลย ครับท่านหงอคงถ้าไม่เปลียนอาทิตย์นี้ผมจัด"แดงทั้ง4คู่"ไปเลย คงไม่ขาดทุนแน่

หงอคง

ผมก้อว่า..ไม่ขาดทุน..ครับ...พี่สนทะเล....หากไม่เปลี่ยน..ครับ

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
อาถรรพ์แชมป์ปูนเสือเพราะประกบมวยแบบนี้นี่เองเสียมวยแน่ก้องเกียรติ

ส.วีรกูล

ผมสวนท่านหงอคง คู่ที่1และคู่ที่4   ไม่ว่ากันนะครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ผมสวนคู่ 4 แบบหนักๆคู่เดียวครับ

หงอคง

อย่าสวนเลย..ครับ..ผมขอร้อง..คู่เอก..ปานเพชร..ชนะ...110%.
.ครับ

หงอคง

พี่ไฟหนาว...ผมได้รับ..แล้วครับ..

ขอบคุณมาก..ๆ..ครับ..ท่านWebmaster..

ส.วีรกูล

ดูท่าแล้ว 3 ไม่ขาด ผมกระโดดหนีตามท่านหงอคงละครับ   แต่ส่วนใหญ่ที่ผมสังเกตุมานะครับ มวยไปต่อยสากลมา จะหลงลืมวิชามวยไทยซะหมดและก็ไม่ได้เกิดด้วย

:dookdik_smile-circle_63[1]:ชี้แนะครับ  เผื่อจะตรงใจ

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
ชอบเหมือนกันเลย ท่านหงอคง ยกเวันรองคู่เอก ผมชอบ ก้องเกียรติ เป็นทีเด็ดเลย ตัวนี้ผมจะรองให้มือหักเลย มวยชนะมารวด - มวยแพ้มารวด เอามาต่อยกันได้ไงหรือว่ามีอะไร  :Onion-s-10[1]:   :Onion-s-10[1]:   :Onion-s-10[1]:

ส.วีรกูล

ปานเพชร หายไปใหนมา ผ่านของหนักๆๆๆๆๆให้ได้ก่อนครับ ตุบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอ้าหลับซะแล้ว

:dookdik_smile-circle_63[1]:

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
ผม เสมอ ไม่หลับคับ เท่าไหร่ก็ได้ ไม่ได้อวดเก่ง แต่ถ้าความคิดเห็นไม่ตรงกัน การพนันก็เกิดขึ้น

ท่านรอง1

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
ต่อ 2/1 ตลาดแขกน็อคก้องเกียรติไม่ได้คับ ก้องเกียรติไม่แพ้เข้าด้วย
น้ำหนักนี้ก้องเกียรติได้เปรียบด้วย สนุกคับถูกคู่

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
มวยคู่ที่สองอยากให้ระวังไว้นิดนะครับ..
สึนามิ ควายทองยิม ซ้อมเก็บตัวที่เกียรติเพชรเรื่องน่าเสื่อกินไปครึ่งคอแน่
ใครที่ว่าใส ถามป๋าชุ้นก่อน ยอมง่ายๆหรือป่าว....

หงอคง

เหลี่ยมมวย.....เรือเอก..ยังเหนือกว่า..เยอะ...ครับ

.....ควายทองยิม..ชนะไปแล้วอาทิตย์..ก่อน..ครับ..

......เสี่ยบาส....มาเองครับ..อาทิตย์นี้...

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ก้องเกียรติเดินรัดล่างตีอุ้มเทก็เสร็จแล้วท่านเอ่ย กันตัง เข้าในชิดตัวรัดเอวไว้จระเข้เลาะขอนแก้ไม่ได้หลอกครับมวยทรงนี้เพลอๆโดนศอกหล่นด้วย5555+     ดีครับทุกท่านเห็นไม่ตรงกันลุ้นสนุกดีมีกำลังใจแพ้-ชนะเกมส์กีฬาไม่ต้องคิดมากครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ส.วีรกูล

ผมให้แค่สามยก เอาตลาดแขกไม่หลับ  อย่าหาว่าบ่าวไม่เตือนนะครับ ตามที่ท่านเป้งพูด ตามนั้นวินๆๆๆๆๆ

หงอคง

พี่เป้ง...คู่แรก....พี่ว่า...ออกแดง..หรือ..น้ำเงิน..ครับ..

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ดูไปแล้วคู่ที่1ไม่ต้องคิดมากน้ำหนักนี้ชงให้แดงชนะถ้าไม่ชนะคงได้ไปดำนาที่อ.สตึก บุรีรัมย์ชัวร์ดีไม่ดีน้ำเงินอาจมาขาดด้วยซ้ำ

หงอคง

พี่ไฟหนาว...ขอทศนะ...คู่เอก...ปานเพชร กับ อภิสิทธิ์...ด้วยครับ..

....

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
เนตท่านพี่แฮงรอพรุ่งนี้ครับท่าน

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ตามท่านคับ ปานเพชร       แต่คู่สอง ผมจัดสึนามิ เต็มๆคับลองใจกันคำพูดต้องเป็นคำพูด

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
สวัสดีครับท่านเห้งเจีย..เอ๊ย..หงอคง     อย่าลืมสายตรงเว้ากันเด๊อ..   คู่  123   ตรงกัน อาทิตย์นี้เราเชียร์ลิเวอร์พูลกันนะ    แต่คู่ 4...บ่องตง   ผมไม่ค่อยได้เห็นปานเพชรชกเลยไม่รู้ว่า โดนเคาะแล้วสะดุ้งมองหาที่นอนหรือเปล่า      ระยะนี้เป็นช่วงขาขึ้นของอภิสิทธิ์ซะด้วย..ขนะสี่มนุษย์ถึงถิ่น ธรรมดาที่ไหน..     อีกอย่างมวยโกเกียรติพากันแพ้ได้แพ้ดี    ดูมาตรฐานต่ำลง..    ผมยังชอบอภิสิทธิ์ครับ  ดูว่าเชียร์แล้วไม่ต้องเสียว..
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-26[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ชอบปานเพชรครับปลายๆ น่าจะเกาะติดคิดตังค์

หงอคง

สงสัย..จะแดงเดือน..น่ะพี่ไฟหนาว...ผมเด็กผี...ครับ..

คู่เอก..จะถูกจะแพง....ก้อ..แดงไว้..ก่อนครับ...

....ลิเวอร์พูล...เตะ..กับใคร..ครับ...

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ปานเพชรซ้อมที่ไหนใครรู้บ้าง

หงอคง

พี่เอ๋ย....สายใต้...ขอข้อมูลการซ้อม...ปานเพชร...

.....ให้พี่คม...ด้วยครับ.......

หงอคง

จะบังเอิญ...หรือ...ตั้งใจ...ของป๋าซุน..ครับ..

...จัดมวยที่แพ้...สิงห์พรชัย....มาชก...พร้อม..ๆ..กัน...

.......หรือถึงเวลา...ใช้หนี้....ให้กับคนที่แพ้.....

......ช่อง 3 .....ยอดนิยม......มาเพื่อชนะ....

......ช่อง 7......สิงห์ทอง.....มาเพื่อชนะ......

.......เล่นแค่วันละตัว...ก้อ..มีเงินใช้...แล้วล่ะครับ..

.........ความคิดแบบ...หงอคง......

ส.วีรกูล

ท่านหงอคง ท.พราน49 ถ้าไม่วินซักต้ว ผมว่าค่ายนี้จบเป็นแน่แท้ :dookdik_smile-circle_63[1]:

หงอคง

แพ้..ทั้งสองตัว..คงไม่ยุบค่าย..หรอกครับ..

...ชื่อนักมวยของ.ท.พราน49...ยังหากินได้ตามภูธร..ครับ..

....ก้องเกียรติ...ต้องปล่อยน้ำหนัก...ได้แล้วครับ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal