เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ่ท่านใดอยู่ กทม ผมมีมวยทีมงานมาชก ณ ทุ่งราบเสาร์นี้รอบค่ำ20/7/56  (อ่าน 3258 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
 :dookdik_smile-circle_51[1]: มีมาชก3ตัว โดยมีนายหัว ท่าน สท เล็ก พี่แว่น กองปราบ นำไอ้แอ๊ดฝีมือดีออกรอบโชว์ ท่านใดจะหาค่าใช้จ่ายเชิญได้นะครับ
พอถึงวันนั้นผมจะบอกเองว่าใครน่าเล่นที่สุด

:Onion-s-163[1]: ศักดิ์ชัยน้อย ศิษย์ สท เล็ก ชกคู่แรก
       จอมโว       ศิษย์ สท เล็ก ชกคู่ถัดมา
       มรกตดำ อ.ไกรนรา ชกคู่4ในรายการ
       การฟิตช้อมดีบำรุงถึงทุกตัวครับ เตรียมกระสุนกันได้เลยครับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
ต่อยเวที่ไหนครับพี่ศุกภชัย ขอบคุณมากครับ

ลุมพินีทีสปอร์ต20.30

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ขอบคุณมากครับท่านพี่ศภชัย :dookdik_smile-circle_48[1]:

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ขอบคุณคับท่านศุภชัย จะหาทุนไว้เล่นปานเพชรคับ มวยใต้ให้ท่านศุภชัยช่วยสืบด้วยนะคับ กะว่าจะกองก้นเล่นเลยคู่นี้

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ท่านพี่ศุภชัย คะ ถ้าพี่ส่งมวยให้หนูทางเมล ก่อนชก สัก 30 นาที ของ ช่อง 3,11,7 ได้เปล่าคะ หนูไม่ค่อยมีเวลามาเปิดอ่านคะ จะได้เปิดดุเมล ครั้งเดียวไปเลย ขอบคุณล่วงหน้าคะพี่ boontum45@hotmail.com  คะพี่ [/color]

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ท่านศุภชัยครับวันอาทิตย์ขอเชิญมาให้ทรรศนะข้อมูลมวยช่อง7ด้วยนะครับ อาทิตย์ที่แล้วรอท่านอยู่

สวัสดีครับคุณปฐมาภรณ์ศปก-นกจ๋าจสสี่แปดหน  รอน้องตลอดเวลา861นาทีหลัง

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
มรกตดำ อ.ไกรนรา  วัดได้เลยเหลอครับท่าน น่าสนใจครับ

คุณปฐมาศปกนกจสี่ปน6

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
พี่ศุภชัยครับ เสาร์อาทิตย์นี้มีดีมาบอกด้วยน่ะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal