เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 7 สี เน้น..ๆ.ๆ..ตัวเดียว.....วันนี้หันหน้าเล่น...เก็บทุกราคา...หงอคง..  (อ่าน 15033 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
....ตัวเดียว...คู่เอก....ยก 1-2-3  เป็นรองให้รองไว้น่ะ..ครับ..

... ยก 4-5....ปานเพชร...จะทำให้เรา..มีความสุข...

......รองปานเพชร...ทุกราคา....นะครับ....

.....ตัวเดียว..ปานเพชร...ครับ....

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ไม่น่าเป็นรองนะท่าน ถ้าต่อยเต็มที่ ไปด้วยคนปานเพชร

โมเม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 33
น่าจะเปนต่อ นะท่านพี่ :Onion-s-98[1]: :Onion-s-163[1]:

โมเม

• ชอบกด Like + 33
อาทิตก่อนมวยโกเกียรติแพ้ เพราะติดภาระกิจ ตรงกะจวันเลือกตั้งนายก อบจ.สตูลให้พี่ชายโกเกียรติ.....อาทิคนี้เอาคืน :Onion-s-163[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
จัดไปครับท่านหงอคง..

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ขอตามท่านหงอคงด้วยคนครับ

เมืองสองย่า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 5
ผมว่าเป็นต่อ แต่ตามครับ

หงอคง

ด่วน..ๆ..ๆ..7 สี..ๆ..

คู่...ตามฝีมือไม่แพ้.....ให้อยู่ตรงข้ามเรือเอก......

....รอง..ๆ.....สึนามิ.....รองทุกราคา....

.......หงอคง.....

หงอคง

ย้ำ..ๆ..ครับ...
....รอง...สึนามิ....ทุกราคา.....

.......ห้ามสวน..ครับ...

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
มาบอกเอาตอน มวยเริ่มชกแล้ว ใครจะได้เปิดดูอะเพ่ชาย เสียดายเหลือเกิน นี่ก็ได้ แต่ไม่กล้ารองมาก ถ้าพี่บอกก่อนจะได้เป็นกอบเป็นกำหน่อย   :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

ผมจะ..ทำหน้าที่..ให้ดีที่สุดครับ...น้องปฐมาภรณ์...

บางครั้ง...ข้อมูล.....ได้มาช้าก้อลงช้าครับ....

.....ผมขอโทษ...อย่างสูง....ครับ....

........จากใจหงอคง.....

สนทะเล

คู่สองถ้าไม่เห็นข้อความท่านหงอคงผมคงแย่แน่ ขอบคุณมากครับผมที่มาเตือนได้ทันเวลา

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
ผมเข้ามาดูทันอยู่แต่สวนไปแล้วเจ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อาทิตย์ขออีกครับไม่คิดมากตามอย่างเดียว
รวยๆๆๆๆๆๆๆๆ :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:

pichai_madede

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
คู่นี้แดงต่อ 3/2 ตั้งแต่ยกแรก(ตู้แถว อ.บ้านดุง) ผมรอง เจ๊ง

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
ขอบคุฌมากครับท่านพี่ หงอคง  :dookdik_smile-circle_83[1]:
ถืงจะพลาดที่เข้ามาอ่านสายเกีนไป แต่ขอชื่นชมในน้ำใจของท่านมากครับ  :dookdik_smile-circle_49[1]:

อาทิตย์หน้า ยังมีครับผม

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
เจ๋งมากครับ..

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

หงอคง

ขอบคุณ...ครับ...ทุกท่าน...

อาทิตย์หน้า...สะท้านฟ้า ซากามิ...น่ะครับ

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
สุดยอด    :dookdik_smile-circle_58[1]:    :dookdik_smile-circle_58[1]:     :dookdik_smile-circle_58[1]:     :dookdik_smile-circle_58[1]:      :dookdik_smile-circle_58[1]:     :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

อาทิตย์หน้าคู่เอกผมสงสัยไปคนละทางกับท่านหงอคงแล้วละครับ...คงไม่ว่ากันนะครับ :Onion-s-97[1]:

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
อาทิตย์หน้าผมขอไปกับท่านเอ๋ย หมู อยู่คอนโดครับ

หงอคง

ราคา.....สะท้านฟ้า...คงจะเป็นรอง....ดีไซน์....เยอะครับพี่สนทะเล

.....อย่างน้อย...ดีไซน์...ต้องต่อ....3-2....ครับ..

.....คงจะมีผมคนเดียว..กะมัง..ที่จะรองสะท้านฟ้า..

........ผมจะใช้...ซากามิ......ครับ..

สนทะเล

ครับน้อง เห็นต่างกันความสัมพันธ์เหมือนเดิมครับปม๋ :Onion-s-163[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
----ขอตามท่านหงอคงคับ

awin

• ชอบกด Like + 30
ดีไซน์  ต่อ 5/4 ผมก็รองแล้วครับ  ท่าน หงอคง จะมีคนต่อหรอออออออ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
เยี่ยมยอดครับท่านหงอคง     เมื่อไหร่จะสายตรงคุยกันบ้าง...วิจารณ์มวยแม่นอย่างนี้ อยากรู้ตัวเป็นๆ เสียงหล่อเหมือน อาฉี เสียงหล่อ หรือเปล่า ?
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
เข้าใจครับท่านหงอคง  ข้อมูลบางทีมันก็ไม่ได้มาตามเวลาที่เรากำหนด  มันต้องมีองค์ประกอบหลายอย่าง  ส่วนผมเองคนเสพข้อมูลก็จะหาวิธีรู้หรืออ่านจากท่านให้ได้ครับ  ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ  เชิงลึก  กระแสมันต้องกระชั้นชิดแบบนี้แหละครับ  ขอบคุณมากครับ  ติดตามผลงานตลอดครับ

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
 :dookdik_smile-circle_58[1]: ติดตาม
ผลงานท่าน
ตลอดคร๊าฟ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal