เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: (((....ขอวิจารณ์ด้วยคน...ช่อง 7 วันนี้...)))  (อ่าน 7361 ครั้ง)

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
(((....ขอวิจารณ์ด้วยคน...ช่อง 7 วันนี้...)))
« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2013, 10:43 »
หลังการชั่งน้ำหนักวันนี้ที่ช่อง 7...

คู่ 1.  วัดใจ 50 – 50 ครับวันนี้กระแสดีทั้งคู่  เจ้าบ้านได้น่าเสื่อ คู่ชกทรหด วันนี้เลือกเอาครับ...ราคาแพง ๆ อยากให้รอง ใจสิงห์ไว้.......
คู่ 2.  ใส่ไปที่เจ้าบ้านสึนามิ ขุนเข่าคีมล็อก...ยก 4-5  ล็อกใต้ปีกผ่านได้ รองครับคู่นี้.....กินกันที่ปลาย ๆ  ต้นต้องทำใจ......สึนามิ.....ทุกราคา.....สายข่าวยืนยัน....
คู่ 3.  ไม่ต้องคิดมาก วัดไปที่ตลาดแขก ฝีมือไอคิว เหนือกว่ากันเยอะ  หากไม่มีนอกมีใน ยังไงก็ต้องตลาดแขก  ก้องเกียรติแรงปลายอ่อนซ้อมประจำ เข่าไม่เท่าไหร่ วันนี้เล็กกว่าเขาจึงน่าเล่นตลาดแขก......สูงยาวกว่า   ดูกระแสให้ดีคู่นี้.......
คู่ 4. ใส่ไปที่ปานเพชร  สายใต้ ยืนยัน  นั่งยัน แถมยังนอนยัน มาอีกว่า  วันนี้ยังไงก็ต้องเล่นปานเพชร  ทั้งยาว ทั้งใหญ่ ได้เวตด้วย.....วันนี้ขอตาม.....ปานเพชร....
มวยน่าเล่นวันนี้    ปานเพชร....จากค่ายโกเกียรติ  วันนี้เอาจริง....ทุกราคา..
มวยรองวันนี้         สึนามี  จากค่ายเดอะชุ้น.....ล็อกตีเข่าใน 4 – 5  น่าจะผ่านได้...
มวยวัดดวง       ตลาดแขก หากไม่มีอะไรในกอไผ่....หากมีก็แล้วไป..... 
มวยธรรมชาติ    สิงห์ทองน้อย + ใจสิงห์  ใครดีใครอยู่  บู๊เต็มพิกัด วัดพลังว่าใครจะเหนือกว่ากัน มันส์ทุกยกแน่....ไม่ต้องคิดมากคู่นี้แพ้-ชนะเป็นเรื่องธรรมชาติ.......
สาย ๆ ดูกระแสอีกครั้งนะครับ....

NEW มวยหมัด

Re: (((....ขอวิจารณ์ด้วยคน...ช่อง 7 วันนี้...)))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2013, 11:16 »

......ยังยืนยัน.....ปานเพชร เหมือนเดิมครับ.......เอาไปพิจารณาดู....

NEW มวยหมัด

Re: (((....ขอวิจารณ์ด้วยคน...ช่อง 7 วันนี้...)))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2013, 18:43 »
...ขอบคุณข้อมูลจากทุกท่าน....โดยเฉพาะสายใต้.....2 วันนี้ เขาดีจริง ๆ....คราวหน้าจะรบกวนใหม่นะครับ...ขอบคุณอีกครั้ง....

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2013, 19:02 »
ยิ่ยมยอดคับท่าน มวย4คู่เข้าหมดอย่างนี้ บอกเลสุดยอด อาทิตย์หน้าขออีกนะคับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2013, 19:05 »
ยินดีด้วยครับสายใต้สายอีสานเจ็บแต่นับถือ...จะอีสานหรือใต้ก็รักมวยไทยเหมือนกัน

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2013, 19:55 »
 :dookdik_smile-circle_49[1]: สุดยอดไปเลยครับ ท่าน New มวยหมัด  :Onion-s-163[1]:

หมัดหนัก เหมือนปานเพชร เลยครับ  :Onion-s-97[1]:

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2013, 20:26 »
เยี่ยมครับท่าน..

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2013, 23:40 »
เยี่ยมครับน้องอาทิตย์หน้ามาใหม่นะครับ :Onion-s-113[1]:

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 16:17 »
 :Onion-s-113[1]:สุดยอดมากครับผม

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2013, 08:55 »
มันต้องอย่างนี้ คะ บทสรุปสุดท้าย ของการวิเคราะห์ ฟันธงลงไปอย่างพี่ นิวหมัดหนัก หนูพอจะเข้าใจง่ายๆ หน่อย เหตุผลสั้นๆ แค่นี้พอแล้ว ะได้ไม่ต้องพิจารณาอีกว่าจะเล่นตัวไหน เพราะมีให้เลือกไม่มาก เยี่ยมคะพี่นิวหมัดหนัก นับถือ มาก็ก่อนเวลาด้วย บางท่านให้มวยตอนมวยกำลังชก จะหาคอมที่ไหนเปิดดูคะพี่ๆ (ขอโทษ) ตกลงคะ จะติดตามต่อไป ขอบคุณกับข้อมูลดี มีใจความเข้าใจง่าย ไม่ต้องคิดมาก จากใจจริงคะ [/color]

เอก เขาหลาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2013, 17:02 »
เยี่ยมมากครับจะรอท่านวันอาทิตย์ขอบคุณครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 09:38 »
อะไรมันจะปานนั้นท่านพี่ มวยหมัด  สุดยอดครับท่านมันต้องแบบนี้สิ   กระชับ  ฉับไว  รวดเร็วทันใจ  มาไว  กินทุกตู้  ต้อง  NEW  มวดหมัด   อย่างเดียว  ขอบคุณครับท่าน

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2013, 09:50 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]: สุดยอดครับ
ท่านนิวมวยหมัดหนัก
ทิตย์นี้เอาอีก
นับถือๆๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal