เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ12เซียนช่อง3-7เสาร์ที่27-อาทิตย์ที่28ก.ค.ในกระทู้นี้ได้เลยครับ  (อ่าน 18223 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ขออนุญาตลงในกระทู้นี้เลย..ลุยกันต่อครับทั้งสองช่อง

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
1. โอเค เพชรเจ้าพระยา    126 ป.เป็นมวยฝีมือดี หลักเหลี่ยมดี แต่ปลายมีแผ่ว ไม่ค่อยชกกลางวัน จะแพ้
    หมากแหลก ศิษย์อิติสุคโต มวยเตะต่อยหนักรุนแรงเมื่อก่อนเน้น เตะเจาะล่างและหมัดอย่างเดียว เดี๋ยวนี้มีเสริมหลักเหลี่ยมสลับขาหลอกเสียบเข่า ไม่แน่อาจถึงน๊อค

2. เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์ 122 ป.มวยสูงยาวเข่าดี เวตนี้เหมือนอยากให้เกิด ปลายมีแผ่ว จะพลิกแพ้  เดชกมล หิมาลัยยิม ของจ่ายศ เมืองดอน สูงยาวเข่าดี สูสี ใครต่อรอง

3. เพชรมงคล ท.เทพสุทิน ***เด็ด*** 138 ป.ฝีมือดกว่า มากๆ วงนอกได้เปรียบลูกแข็งแรง และศอกที่อันตราย ไม่แน่อาจถึงน๊อค จะชนะ ชนะชัย ช.ประดิษฐ์   มวยใจปลาซิว จ้องจะนอนอย่างเดียวคิดว่า ไม่ผ่านไฟต์นี้เพราะเป็นมวยรอบ

4. ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา  112 ป. มวยฝีมือดี แต่ปลายเสียเปรียบลูกฮึด จะแพ้  เอ็กซ์ตร้า ศ.ศิริลักษณ์  มวยเข่าดีมีฮึดตลอด ชนะติดต่อกันมาหลายไฟต์ 

ส.วีรกูล

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ผมชอบเหมือนท่านเป้งทุกคู่ครับ

เป้งปากน้ำ

ช่อง7
1. ปฏักทอง ส.อรุณพันธุ์   113 ป.มวยฝีมือดี เวตนี้น่าจะได้เปรียบ จะชนะ  วรวุฒิ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ  มวยฝีมือดีแต่เบียดกันปลายๆ

2. สะท้านฟ้า บอสวิดคาร์ออดิโอ  116 ป.***เด็ด*** มวยสูงยาวได้เปรียบ มีฮึดตลอด จะชนะ สกุลชัย เอ็กซิดิคอลยิม   กระดูกมวยดีกว่า แต่เสียดสีแล้วเสียเปรียบเพราะความใหญ่

3. มนต์ขาว ช.จันมณี  126 ป.มวยฝีมือดีแต่ใจปลาซิว ตั้งใจมาให้เกิด จากคู่เอกได้เลื่อนมาคู่รอง เล่นจังหวะฝีมือ  จะพลิกแพ้  เก่งสยาม น.ศรีผึ้ง มวยฝีมือดีถ้ามีลูกเจาะยาง ลุ้นนับน๊อคอีกทีแถมยังมีศอกอีก(น่ารอง)

4. สะท้านฟ้า ซากามิ   118 ป.(ป้องกันแชมป์)มวยจังหวะเตะต่อยได้รวดเร็ว จังหวะในเสียเปรียบเบียดเข่าใน จะแพ้  ดีไซน์ ราชานนท์ รอรองไว้ออกตัวได้สบาย แพงๆยิ่งดีครับ เกาะติดไว้อย่าห่างพอ

เป้งปากน้ำ

รับรองครับไม่มีงาน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เป้งปากน้ำ

หายคาใจ(กรรมการ)สักทีครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
ว่าไงก็ว่ากันครับ นายหัวเป้ง

สนทะเล

เสาร์-อาทิตย์นี้มีสมาชิกเซียนจิตอาสาเพิ่มมาอีกแล้ว2ท่านเป็น14ท่านแล้วครับ
รักใครชอบใครตามเชียร์กันนะครับ...
ขอบคุณครับสำหรับจิตอาสาทุกท่าน..

สนทะเล

ยังงัยผมขออุบไว้ก่อนนะสำหรับ2ท่านที่เพิ่มเข้ามา
แต่รับรองครับว่า2 ท่านนี้ทุกท่านรู้จักดีครับท่านที่หนึ่ง
โด่งดังมากจากเวปเพื่อนบ้านของเรา...ส่วนท่านที่สอง
ประจำอยู่ที่นี้ครับ....
ผมคิดว่าน่าจะเป็นทางเลือกให้แก่เพื่อนๆบ้านบางบอนได้ประกอบ
ในการตัดสินใจได้มากยิ่งขึ้นครับ..ขอขอบคุณทั้ง2ท่านจิตอาสามา ณ ที่นี้ด้วยครับ

เป้งปากน้ำ

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
ส่งการบ้านครับช่องสามสี คู่ที่1. หมากแหลก เด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                                 คู่ที่2. เดชกมล  รองครับรอง
                                 คู่ที่3. เพชรมงคล  ไม่ต้องสนกระแสจัดให้หนัก รีบเล่นเด็ดสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                                 คู่ที่4. เอ็กตร้า สูงยาวกว่า จัดไป
ช่องเจ็ดสี                     คู่ที่1. น้องโดม
                                 คู่ที่2. ยอดซูซัน เด็ดสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                                 คู่ที่3. เก่งสยาม
                                 คู่ที่4. ดีไซร์

เป้งปากน้ำ

ช่อง7
1. น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ  113 ป.มวยฝีมือดี มวยคู่นี้เคยเจอกันมาแล้วแพ้ที่เหลี่ยม จะแพ้  วรวุฒิ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ  มวยฝีมือดีมีลูกเจาะล่างและหมัดที่อันตราย ปลายๆมีลูกหลักเหลี่ยม

2. ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา 120 ป.***เด็ด*** มวยสูงยาวได้เปรียบ ฉายาขุนเข่ากินคน ถึงมาแทนแต่ซ้อมรอรายการอยู่แล้วเวตนี้ไม่เสียเปรียบ จะชนะ สกุลชัย เอ็กซิดิคอลยิม   กระดูกมวยดีกว่า แต่เสียดสีแล้วเสียเปรียบเพราะความใหญ่

3. มนต์ขาว ช.จันมณี  126 ป.มวยฝีมือดีแต่ใจปลาซิว ตั้งใจมาให้เกิด จากคู่เอกได้เลื่อนมาคู่รอง เล่นจังหวะฝีมือ  จะพลิกแพ้  เก่งสยาม น.ศรีผึ้ง มวยฝีมือดีถ้ามีลูกเจาะยาง ลุ้นนับน๊อคอีกทีแถมยังมีศอกอีก(น่ารอง)

4. สะท้านฟ้า ซากามิ   118 ป.(ป้องกันแชมป์)มวยจังหวะเตะต่อยได้รวดเร็ว จังหวะในเสียเปรียบเบียดเข่าใน จะแพ้  ดีไซน์ ราชานนท์ รอรองไว้ออกตัวได้สบาย แพงๆยิ่งดีครับ เกาะติดไว้อย่าห่างพอ

สนทะเล

ส่งการบ้านช่อง3(ก่อนชั่ง)ครับ
1.โอเค เพชรเจ้าพระยา จะแพ้ หมากแหลก ศิษย์อิติสุคโต
คู่นี้แข็งคนละอย่างครับ โอเค ตามเชิงเป็นมวยฝีมือมวยสูงยาวกว่า ส่วนกระดูกไม่ต้องพูดถึงแข็งเป้ก แต่ข้อเสียคือไม่ค่อยได้ต่อยกลางวันมีโอกาสหมดปลายๆ หมากแหลก มวยฝีมือเช่นกันฟอร์มช่วงนี้กำลังสดเตี้ยสั้นรูปร่างเสียเปรียบแน่นอน แต่ได้เปรียบต่อยกวางวันมากกว่า หน้าเสื่อไม่ต้องพูดถึงเพราะว่าซ้อมอยู่ที่ค่ายแสงมรกต ของจ่าทุย
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
2. เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์ จะชนะ เดชกมล หิมาลัยยิม
เด่นเชียงขวัญ มวยเข่าเหนียวแน่น ได้เปรียบน่าสื่อ เดชกมลมวยฝีมือ ได้ลูกเก๋า แต่เวทนี้มองว่าเสียเปรียบ เด่นเชียงขวัญน่าจะแจ้งเกิดได้
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
3. เพชรมงคล ท.เทพสุทิน**** จะชนะ ชนะชัย ช.ประดิษฐ์
เพชรมงคล มวยฝีมือดีศอกคม เชิงดีกว่า ส่วน ชนะชัย หรือ คงเดช ประเภทมวยเข่าปล้ำตี เดินเข้าไปไม่ระมัดระวังมีสิทธิโดนศอกหน้าหงายได้ มองว่า เพชรมงคล เด็ดกว่าครับ
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
4. ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา จะชนะ เอ็กซ์ตร้า ศ.ศิริลักษณ์
ดาวพยัคฆ์มวยฝีมือครบเครื่อง กระดูก+หน้าเสื่อดีกว่า แต่เสียเปรียบรูปร่าง เอ็กซ์ตร้า มวยเข่าสูงยาวปล้ำตีเข่า ฟอร์มกำลังสด กำลังห้าว
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เด็ดช่อง--3 เพชรมงคล ท.เทพสุทิน****

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
มวยช่อง33333333

หมากแหลก ศิษย์อิติสุคโต
เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์
เพชรมงคล(นิลมงคล) ท.เทพสุทิน
เอ็กตร้า ส.สิริลักษณ์
------>> เด็ด

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
มวยช่อง77777777

วรวุฒิ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ
ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา
เก่งสยาม น.ศรีผึ้ง------>> เด็ด
สะท้านฟ้า ซากามิ

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
ช่อง 3 ศึกเจ้ามวยไทย  หมู อยู่ ตึก 4 ตัว เน้น ๆ หนัก ๆ
1. โอเค เพชรเจ้าพระยา ประเภทมวยเก๋าทั้งคู่ แต่ไม่ค่อยได้ต่อยกลางวัน จะแพ้ หมากแหลก ศิษย์อิติสุคโต2 ไฟท์หลังโชว์ไว้สุดสวย ชนะชนะน็อก2 พญาเสือดำ ส.สมคิด ชนะคะแนน ศรศิลป์ สุวิทย์ยิม ที่อ้อมน้อยแห่งนี้.
2*** เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์*** ประเภทเข่าล้วน ๆ ระยะหลังหายไปนาน กลับมาภาคนี้เคาะสนิมไว้แล้ว  จะชนะ เดชกมล หิมาลัยยิม เข่าเหมือนกัน แต่ไม่ค่อยได้ต่อยกลางวัน หน้าเสื่อเป็นรอง.
3. (คู่เอก) เพชรมงคล ท.เทพสุทิน (นิลมงคล ส.คำสิงห์) ประเภท ฝีมือหลากหลาย เคยชนะมา  จะชนะ ธนะชัย ช.ประดิษฐ์(คงเดช ส.รักชาติ,ลุกถ้ำเสือ) อาวุธมวย มีน้อยกว่ าจะโดนย้ำแค้น อีกครั้ง.
4. ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยาประเภท ฝีมือแพรวพราว ผ่านเบอร์ใหญ่ ๆ มาเยอะกว่า  จะชนะ เอ็กซ์ตร้า ส.ศิริลักษณ์ ฟอร์มสด สูงยาวเข่าดีแต่ กระดูกมวยเป็นรอง.

สนทะเล

ส่งมาได้เรื่อยๆนะครับทั้งช่อง3และช่อง7 ยิ่งใกล้ๆวันมวยต่อยยิ่งเข้มข้นขึ้นมาเรื่อยๆแล้วครับ ช่อง3ยังมีเวลาส่งได้ถึงพรุ่งนี้นะครับ

เอ่ย กันตัง

ช่อง 11 ศึกมวยดีวิถีไทย
1 ศรชัย ส.ยิ่งเจริญการช่าง (เพชรพญาไท) เตยแพ้พลิกล็อคมาแบบเจ็บแสบ แต่ไฟท์นี้เตรียมตัวมาดี  จะชนะ โชคชัย เพชรประชา  สูงยาวเข่า ดี แต่เสียเปรียบเรื่อหน้าเสื่อ คู่ชกไม่หมดไล่ไม่ทันแน่.
2.***วังจั่นน้อย ศิษย์อุ๊อุบล*** ประเภทรุ่นเก๋า ต่อยกับพวกฝีมือด้วยกันไม่กลัวอยู่แล้ว  มีลูกเตะก้านคอที่ร้ายกาจ  จะชนะ กวางเงิน ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง เป็นประเภทฝีมือ เตะแม่นเตะคม แต่ความเจ้าเล่ย์ เป็นรอง
3. ยอดขุนศึก ส.สุชาติ ประเภท อาวุธ หนัก โหด ไล่แขนแทงเข่ายัดไส้  จะชนะ  เมืองเพชร เอฟ.เอ.กรุ๊ป ประเภทเข่าเหมือนกันแต่ ธาตุทหดเป็นรอง.
 4 เพชรณรงค์ สปาร์คผับอุดร เคยแพ้กันแล้ว 1 ครั้งเมื่อ 28 มิ.ย.56 ที่ ลพน. จะแพ้ เพชรสุวรรณ ศิษย์ปานแดง ดีกรีแชมป์มวยสยามภาคอีสาน ครบเครื่องต้มยำ เลย.

เอ่ย กันตัง

มวยไทย 7 สี หมู อยู่ ตึก 4 ตัว เน้น ๆ หนัก ๆ
1. น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ  มวยคู่นี้เคยเจอกันมาแล้ว 1 ครั้งที่ นครศรีฯ ฝีมือ เตะต่อยรุนแรง มีลูกร้ดร่างที่น่ากลัว  จะแพ้ วรวุฒิ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ (ศ.บีบี) อาวุธหนักแรงทุกลูก อดีตแชมป์  ลูกกรอกเงินแสนแดนสะตอ.

2. ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา มวยสูงยาวได้เปรียบรูปร่างช่วงชก ประเภทเข่าในล้วน เสียบแรง แทงเจ็บ  จะชนะ  สกุลชัย เอ็กซิดิคอลยิม   ฝีมือมวยดีกว่า แต่ปลาย ๆ จะต้านเพลงเข่าไม่อยู่

3.***มนต์ขาว ช.จันมณี***  ไฟท์นี้ตั้งใจมาแจ้งเกิด เข่าในโหดอำมหิต ตีแรง แทงเจ็บ ได้เปรียบเวต  จะชนะ เก่งสยาม น.ศรีผึ้ง (สจ.มนตรี)  รูปร่างสูงยาว ฝีมือดี ต่อยฉาบฉวย มีศอกที่ อันตราย น็อคไม่ได้ปลาย ๆ ไส้ไหล

4. สะท้านฟ้า ซากามิ   แก่ชรา-ขาลง จะแพ้ ดีไซน์ ราชานนท์ เด็กใหม่-ไฟแรง มวยคู่นี้ผลแพ้-ชนะมันก็เห็นกันทั้วประเทศแล้ว !

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
ขออนุญาตส่งการบ้าน ศึกเจ้ามวยไทย ช่อง 3 สี
หมากแหลก    ทีเด็ด
เด่นเชียงขวัญ
ชนะชัย
ดาวพยัคฆ์

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ช่อง 3..
1 หมากแหลก
2 เด่นเชียงขวัญ
3 เพชรมงคล
4 ดาวพยัคฆ์
เด็ด เด่นเชียงขวัญ ไม่มีตังค์ก็เล่นได้..

เป้งปากน้ำ

ท่านจิตรเผื่อแพ้มาผมนีบ่ทันเด้(บ่มีเงินให้เขา)555555

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
1 หมากแหลก เด็ด
2 เด่นเชียงขวัญ
3 เพชรมงคล
4 เอ็กซ์ตร้า

จิตร มหา

จัดได้เลยครับท่านเป้ง..
เหตุผลขออุบไว้ก่อน ..คอยติดตามที่ " ค่าลูกชิ้นปิ้ง " วันเสาร์ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนครับ... :dookdik_smile-circle_51[1]:

Kom

น้ำหนักครับท่านจิตรเป็นตัวแปร :Onion-s-8[1]:

เป้งปากน้ำ

ผมไปขายนามาเล่นเด่นเชียงขวัญเลยนะ (นาแล้งพอดี)

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
5555  ถึงกับขายนามาเล่นเลยหรือพี่เป้ง  ระวังจะไม่มีนาไว้ทำนะครับ   คู่นี้ผมรอรองเดชกมล  สภาพดีกว่า  น่าจะได้ใหญ่กว่าด้วย
ส่วนการทำน้ำหนักนั้น  คงไม่ใช่ปัญหาเท่าไหร่ เพราะมวยต่อยอยู่ประจำ  มีการขยับเวตขึ้นลงตลอด

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ช่อง3
1.หมากแหลก
2.เด่นเชียงขวัญ
3.เพชรมงคล (เด็ด)
4.เอ็กซ์ตร้า

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
  ส่งการบ้านช่อง 3 ครับ
1. หมากแหลก
2. เดชกมล
3. เพชรมงคล ***
4. ดาวพยัคฆ์

ขอให้โชคดีครับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ส่งการบ้านคับผม

1.หมากแหลก ศิษย์อิติสุคโต  คู่ชกหมดท่ายๆ ดูท่าไม่ครบยก

2. เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพท   ชงน้ำหนักนี้มาเฉพาะแถมคู่ชกต่อยทรงที่เด่นชอบอีกถ้าไม่ชนะอีกตัวไครตัวมัน

3.ชนะชัย ช.ประดิษฐ์   มาถึงขั้นนี้ ถ้ามันสู้จริงตัวนี้รายกาจมากแต่ครั้งนี้มาดีกว่าทุกครั้งคอยดูกันคับ

4.เอ็กซ์ตร้า ศ.ศิริลักษณ์    เด็ดๆๆๆๆๆๆๆ สองขีดคับ  ไม่ขอบรรยายคับ ตามนี้

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
ส่งการบ้านช่อง 3 สี

คู่ที่ 1 หมากแหลก
คู่ที่ 2 เด่นเชียงขวัญ
คู่ที่ 3 เพชรมงคล ***
คู่ที่ 4 เอ็กซ์ตร้า

ช่อง 7 สี ทีวีเพื่อความบันเทิง

คู่ที่ 1 วรวุฒิ ***
คู่ที่ 2 ยอดซูซัน
คู่ที่ 3 เก่งสยาม
คู่ที่ 4 สะท้านฟ้า

โชคดีมีเงินมีทองครับ

สนทะเล

ใกล้ครบแล้วครับ ช่อง3 ยังเหลือท่านเดียวแล้วครับ....ถ้าสะดวกและมั่นใจแล้วส่งได้เลยคร้าบ(ผมจะได้รีบจัดทำและนำมาโพสท์ให้เลย)
ส่วนช่อง7 ถ้ายังไม่มั่นใจยังมีเวลาในการตัดสินใจจนถึงวันเสาร์ ครับผม :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

คนหลังเขา

• ชอบกด Like + 5
1.หมากแหลก ต่อยช่อง3 แพ้ยากส์
2.เด่นเชียงขวัญ เด็กบ้านผมเอง ไฟต์นี้ซ้อมดี ตั้งใจมาก (ภาคสุดท้ายแล้ว)
3.เพชรมงคล ใหญ่กว่าเธอก้อเจอมาแล้ว
4.Xตร้า ข้ามากับพระ

saharat

• ชอบกด Like + 14
 ข้อคิด ดีๆๆๆ ขอบคุณ ครั บ บบ บ บ :dookdik_smile-circle_83[1]:

saharat

• ชอบกด Like + 14

สนทะเล

ช่อง7 ก่อนชั่ง มาแล้วครับ
1.น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ จะแพ้  วรวุฒิ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ
น้องโดม มวยแทน จากหาดใหญ่ สงขลา รูปร่างเตี้ยสั้น เป็นมวยเข่าแข็งแกร่งแข็งแรง ส่วน วรวุฒิ มวยจาก ตรังอดีตแชมป์ช่อง7สี เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะหนักต่อยแรง ต้นๆมีลุ้นนับน็อคได้ รูปร่างน่าจะใกล้เคียงกันสำหรับคู่นี้
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
2.ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา จะชนะ สกุลชัย เอ็กซิดิคอลยิม   
ยอดซูซัน หรือฉายาขุนเข่ากินคนจากคลองท่อม กระบี่ วันนี้มาแทนเป็นมวยเข่าใน ปอดใหญ่ปลายแรงจับได้เมื่อไรตีกระจาย เจอกับ สกุลชัย นักชกจากเมืองเกินร้อย เป็นมวยประเภทฝีมือ เหลี่ยมเชิงดีแต่มักแผ่วปลาย เชื่อว่าต้นๆน่าจะนำไปก่อนแน่ รูปร่างยอดซูซันน่าจะได้สูงกว่าเล็กน้อย
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
3.มนต์ขาว ช.จันมณี  จะชนะ เก่งสยาม น.ศรีผึ้ง
มนต์ขาว นักชกจาก อ่าวลึก กระบี่ เป็นมวยเข่าโดยอาชีพเคยปะทะ(ชนะ)นักมวยระดับ กรังปรีซ์-ใจสู้-เก้าแต้ม ลูกพระบาท มาแล้ว แต่ช่วงหลังมองว่าร่างกายไม่ค่อยดีเท่าที่ควร โดนหนักๆไม่ค่อยได้เที่ยวนี้จะแจ้งเกิดได้หรือไม่คอยติดตามกันครับ เที่ยวนี้ซ้อมอยู่ที่ค่ายศักดิ์สัมฤทธิ์ครับ ส่วนเก่งสยาม นักชกจาก หนองบัวลำภู รูปร่างสูงยาวเช่นกันเป็นมวยประเภทฝีมือศอกคม แต่ปอดเล็กไปหน่อย มองว่าปลายโดนจับตีได้เมื่อไรมีเฮ รูปร่างมนต์ขาวน่าจะไ้ด้เปรียบ
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
(ป้องกันแชมป์)
4.สะท้านฟ้า ซากามิ จะแพ้ ดีไซน์ ราชานนท์
คู่นี้ไม่ต้องบรรยายอะไรมากครับ ครั้งนี้เอาให้หายคาใจกันไปเลย...ระหว่างสดกับเก๋า ส่วนตัวชอบมวยเดินเข้าทำมากกว่า จัดไปครับดีไซน์
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
มวยเด็ด**** ดีไซน์ ราชานนท์

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
ขอบคุณ..ทุก..ๆ..ท่านมาก..ๆ..ครับ.

หงอคง...สวนพี่สนทะเล...สองคู่เลย...1 กับ 4.....

ไม่เป็นไรครับ..ไปสู้เอากับสถานการณ์..เฉพาะหน้า..วันอาทิตย์...

........

สนทะเล

ช่อง3 ใกล้หมดเวลาส่งแล้วนะครับ(17.00น.)เร่งหน่อยครับผม

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121

ส่งการบ้านช่อง7คับ(วันของคนใต้โดยแท้ครับ) ...คนใต้ใจเต็ม...     1.น้องโดม(เด็กหาดใหญ่) มวยมาแทนแต่ก็เตรียมการมาเป็นอย่างดีเหมือนจะมีอะไร(ของดีมาแก้มือ) ต่อยนครศรีวันนั้นแพ้มาแต่วันนี้น่าจะชนะคับ   .. 2.ยอดซูซัน(เด็กกระบี่) มวยเข่าโดยแทน แข็งแกร่ง แข็งแรงจับได้ตีได้เสียงเฮมา ราคาไป น่าจะผ่านอีกคนคับ.....3.แหล่งได้คำเดี่ยวว่า(จบ) ถ้าแพ้วันนี้ เตรียมการมาเป็นอย่างดี ร่างกายจะดีไม่ดีไม่แน่ใจ แต่ใหญ่กว่าเห็นๆ ขอให้มาสู้วันนี้ต้องชนะ เบียดกันทีต่อทีน่าจะเห็นผล มนต์ขาว ช.จันมณี(เด็กกระบี่ อ่าวลึก)ถ้าไม่เกิดวันนี้ จะดับสนิท...4.เถียงกันไม่เลิกไม่ว่าที่ไหน...(บ่อนไก่) (วงไพ่) (ไฮโล)มากที่สุดเท่าที่เคยได้เห็นมา..กรณีแบบนี้ก็คงไม่ต่าง สดบดเก่า ว่าไป แต่มันน่าจะออกแบบ สิงห์พยัค กับ ดวนเป๋ มากกว่าคับต่างฝ่ายก็ต้องทำการบ้านมาดี แต่วันนี้ดีไซ ต้องไม่ผลาด คงจะรู้วิธีว่าจะทำอย่างไรถึงจะได้ใจกรรมการมากกว่า(ดีไซ น์ ราชานนท์ เด็กลานกา นครศรี บ้านแม่ยายผม)...ขอบคุณคับจาก(นราธิวาส)คับ ใต้ทั้งเพ ทั้งหมด ทั้งสิ้น กินทุกคู่จัดเต็มคับ  55555555

สนทะเล

มวยใต้มาทั้งหมด5ตัวที่ช่อง7 ผมว่า   อย่างน้อยwin3ตัว
.โดยเฉพาะ คู่แรกผมฟันธง1,000,000%ว่ามวยใต้ชนะแน่นอน 555

โยโมบาย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
1. โอเค           เพชรเจ้าพระยา
2. เดชกมล       หิมาลัยยิม
3. เพชรมงคล    ท.เทพสุทิน
4. ดาวพยัคฆ์     ศักดิ์ปลายพระยา

สนทะเล

มวยช่อง3จบแล้ว มาลุยต่อช่อง7กันเลยครับ ท่าน14เซียนท่านใดยังไม่ส่งรีบหน่อยนะครับมีเวลาแค่17.00น.วันนี้นะครับ
(ส่งมา 8 ท่าน แล้ว ยังไม่ส่ง 6ท่านครับ)

จิตร มหา

ช่อง 7..
1 วรวุฒิ
2 ยอดชูชัน
3 เก่งสยาม
4 ดีไซน์   ***

สนทะเล

ท่านพี่ไฟหนาว-ท่านKom-น้อง New เสกัก-ท่านยศ-ท่านหนึ่ง
รีบส่งการบ้านด่วนเลยครับ เพราะหลัง18.00น.ผมติดภารกิจครับ
ขอบคุณครับ

Kom

ช่อง 7
1 วรวุฒิ
2 ยอดชูชัน
3 เก่งสยาม (เด็ด)
4 ดีไซน์     

คนสองเล

ส่งการบ้านอาทิตย์นี้ครับ
 1. วรวุฒิ
 2. ยอดชูชัน
 3. เก่งสยาม
 4 .ดีไซด์  ***

ขอโทษด้วยครับ  ที่ส่งมา ติดธุระด่วนครับ

คนสองเล

ส่งการบ้านอาทิตย์นี้ครับ  (ท่านสามร้อยกล้าฝากมา พอดีท่านมีภารกิจเร่งด่วนครับ)
   1. น้องโดม
   2. ยอดชุูชัน
   3. มนต์ขาว
   4. ดีไซด์   ***
        ตามนี้ครับท่านสน..

สนทะเล

:Onion-s-97[1]: ]:ขาดสองท่านครับต้อขอภัยด้วยเมื่อวานค่อนข้างยุ่งนิดนึงเลยต้องรีบส่งก่อน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal