เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยน้ำหนักซิกมวยชาตรี รอบ21.30-00.0น. ช่องจานดำ PSI ช่อง119 และ 174 21ก.ค.56  (อ่าน 2486 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวย น้ำหนัก  ซิกมวยชาตรี    รอบเย็น วันนี้ ครับ

ศึกดาวรุ่ง เอฟ  ที ดี  นัดถล่มเดิมพัน   เวทีมวยจิตเมืองนนท์  

ถ่ายทอดสดช่องจานดำ (PSI   ช่อง TV.GOLD  119  และ 174    2 ช่อง เวลา  20.30 -00.00.น

3 ชั่วโมงกว่า)

ใช้กรรมการมาตรฐาน ช่อง 3   มีมวยถ่ายทอดสดกันถึง  7  คู่

1  แก่นสยาม   เอฟ ที ดี 47.4 กก. ฝีมือ           จะแพ้

เพชรพระกาฬ  เพชรรุ่งเรือง 47.2  กก. ฝีมือดีเล่ห์เลี่ยมเชิงมวยคล่อง

2  ลอยลมบน  จ่าเอกรัชดา 26.5 -.5 กก.  สุงยาวกว่า                           จะชนะ

เลิศปัญญา  ว.ชัยบาดาล 25

3 ( คู่เอก มีเดิมพันกัน 1 ล้านบาท วางเดิมพันไปแล้ว )

หลักหิน  วสันต์สิทธิ์ หรือ เคเอ็นวายมวยไทย  60 กก.   เตะหนักต่อยหนัก   จะแพ้

หนึ่งอุบล   ศิษย์เลิศชัย  หรือ สันติอุบล 60 กก. เก่าเกมสภาพร่างดีกว่า น่าวัดเป็นทีเด็ดครับ

4  วันชัย    สาธิตดี 38 กก.  ฝีมือ                                จะแพ้

เพชรเอก   ป.ฉลาด  39-1  สูงยาวใหญ่เข่าในแข็งแกร่งแทงดี   น่าวัดเป็นทีเด็ด

5 หุ่นยนตร์   ศิษย์เจริญทรัพย์  53 กก.  ฝีมือ             จะแพ้

วิษณุพร    ท.พราน 49   52.5  เก๋าเกม

6  เพชรไชโย    จิตเมืองนนท์ 55.6         จะแพ้

ชาญชัย   ลูกบ้านใหญ่ 54.7 กก.  กระดูกการผ่านมวยดีชกมามากกว่า

7  สมรัก  ว.ชัยบาดาล 29 ต่อ 1 กก.  เคยชนะพลิกมาในยกที่ 4 เป็นต่อ 15-1

อินทรีเหล็ก   ป.เจริญยิมส์ 30.2 คิดว่าน่าจะแก้มือได้ น่าเล่น

มวยเด็ด

หนึ่งอุบล   ศิษย์เลิศชัย  หรือ สันติอุบล

เพชรเอก   ป.ฉลาด 

ซิกมวยชาตรี

ส่งเป็นคู่    คู่   1    2    3         ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง     ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่   4    5    6   7      สลับ

ราคา      สีเขียวถูก    สีขาวแพง     สีแดงขาด

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่น 

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนครับได้น้อยดีกว่าเสีย

ขอให้โชคดีครับ

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากนะครับ อาทิตย์ที่จะถึงพี่อัศวินโพส์ให้อีกนะครับ ผมไม่รู้ว่ามีมวยถ่ายทอดสดอีก เริ่ม เวลาเท่าไหร่ครับ เคารพนับถือท่านพี่อัศวินเสมอครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal