เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สะท้านฟ้า กับ ดีไซน์ คู่มวยชวนให้คิดอาทิตย์นี้.......  (อ่าน 26280 ครั้ง)

รุจ กำแพง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
ผมว่า ยก 123 สะท้านฟ้าปล่อยให้ดีไซด์ทำไปก่อน   พอยก 45  สะท้านฟ้ารัดล่างอุ้มตีเททิ้ง   ให้ดีไซด์เสียรูปเสียอาการมวย
แล้วก้อชนะตามระเบียบ(แบบว่าเก๋ากว่าที่ช่อง 7  ต่อยจนรู้ว่าควรทำตอนไหน แบบไหนแล้วได้คะแนน  จบข่าว)

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ถึงน้องหงอคง... ติดตามกันดี ๆ นะครับ คู่นี้ ในกระทู้นี้ ...มีโอกาสเปลี่ยนใจได้  เหมือนคู่เรือเอก..ก้อได้นะน้อง.... .(มวยยังไม่ขึ้นเวทีอย่าเพิ่งมั่นใจครับ)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
ขอบคุณ..ครับ..พี่คนสองเล....ที่เตือน..และห่วงใย..

ผมจะติดตาม...ครับ.....

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ติดตามกันต่อไปครับ...

Dinsordum

• บุคคลทั่วไป
อาทิตย์นี้มองคนละมุม
1 มองว่าเด็กได้เปรียบความสด
2 สองได้เปรียบความสูง
3 ได้เปรียบเชิงมวยเข่าในล๊อกตี
    คิดว่าอาทิตย์นี้แชมป์เปลี่ยนมือแน่ๆ อีกหนีึ่งความคิด......... :Onion-s-163[1]:

คนสองเล

ใกล้เคียงกันมากแล้วครับ หลายทัศนะ หลายมุมมองหลายความคิด....สืบกันดี ๆ สืบกันลึก ๆ ครับ
            ขอให้ชกกันจริง ๆ ตามฝีมือ ตามความพร้อมของนักมวย คงไม่เกินความคาดหมายของผู้ชมครับ
                     (เปิดให้แทงเลยครับ  แทงสูง แทงต่ำ เชิญครับ)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
แทงต่ำด้วยเอี่ยวต่ำ

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ชัดเจนเลยพี่ชา 55555

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ท่านเป้งเดียวเลือดกำเดาทลักอีก :Onion-s-8[1]:

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
น่าแทงม๊วกๆครับ...... ผ่าปาก :Onion-s-44[1]: :Onion-s-44[1]: :Onion-s-44[1]:ครับ.......

ตรี ศรีเมืองใหม่

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 14
"ดีไซต์ กินดิบ"

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
กินก้อยดิบ + 285 แล้วไปแทงไฮโลกับท่านพี่คนสองเล 55555

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: ส่วนผมจะกัก 6 ต่ำ ไว้ แล้ว โต๊ด ผ่า 3  ผ่า เอี่ยว เลยครับท่่านพี่สนทะเล

อ้าว  มั่วแล้วท่านคนสองเลนี่หว่า  ตามท่านพี่แทงถึงเช้าเลยครับ

คนสองเล

:dookdik_smile-circle_67[1]:  ไม่เป็นไรครับท่านม้าก้านกล้วย  คลายเครียดกันบ้างครับ..วันอาทิตย์ก้อได้กินดิบกันแล้วครับ :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
หนุกกันจังท่านพี่ ยินดีด้วยที่คล้อยตามกัน นู๋แอบมองอยู่ห่างๆ แล้วกัน หวังว่าคงได้อะไรดีๆ จากท่านพี่ทุกคน ณ ช่อง 7 อาทิตย์ ขอบคุณที่อนุญาตให้นู๋เข้ามาจุ้นจ้านในเวปนี้ด้วย [/color]

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
WooooW.. ผมว่าไปแทงไฮโลก่อนดีกว่า
ยังไงจะรอทัศนะดีๆจากศิษณ์พี่ทั้งหลายฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ผมขอกินดิบด้วยคนครับ แซบๆแน่ๆ อาทิตย์นี้

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
    สวัสดีครับ .. ห่างหายกันไปหลายวัน กลับเช้ามาเห็นเพื่อน ๆ ที่รัก ทั้งคนที่สนิทชิดชอบ หนุกหนานกันใหญ่ข้าน้อย....ดีใจด้วย ถึงนายหัว..ฝากบอกทุกคนยังรักนับถือกันเหมือนเดิม คอยดูอยู่ห่าง ๆ ครับ...หากมีข่าวดี ๆๆๆ ข้าน้อย..ต้องคิดถึงพี่น้องเรา มวยชนะไม่เป็น...น่าจะมีนะอาทิตย์นี้.....

เกาะช้าง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
ท่านอัจฉะคับชาวเวปรอชนะไม่เป็นอยู่นะคับ ตั้งแต่ท่านเข้ามาให้ความหวังพวกผม แพ้ไม่เป็นท่านคีรีขันธ์หายไปเลยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

เต่าตกมัน

รอครับท่านอัจฉริยะ

gergchai

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
มาได้เวลาพอดีครับ ท่านอัจฉริยะ ขอรอด้วยคนครับ

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
1.ทำไมต้องเลื่อนการชกมาเป็นอาทิตย์นี้ รอให้ สะท้านฟ้า ฟิตเต็มที่รึเปล่า
2.ชก 2 ครั้ง เจอดีไซด์คีบตี ดิ้นไม่หลุดถ้าไม่ใช้ลูกทุ่มแบบยูโมาช่วยแพ้หลุดหลุ่ย อาทิตย์นี้มันจะมาทุ่นแบบเดิมรึเปล่า

ส่วนตัวยังชอบ ดีไซด์ ครับ ถ้าขึ้นมาอยู่มุมแดง ไม่ออกตัว

อย่าไปคิดมาก  สูสี  สะท้านฟ้ากินเรียบ  รอดูสถาณการณ์บนเวทีอีกที  ผมชอบสะท้านฟ้าไม่ขาดไม่ชนะแน่  เที่ยวก่อนหมดยก 5 ผมเอาดีไซด์ ต่อแค่ 3 - 2  2 -1 ถึงกับได้ไล่ตั๊กแตนกลับบ้านเลย  5555  ออกไม่ได้เลยฝังตัวเองซะเลย

คนสองเล

สรุปความคิดเห็น และจากทัศนะของทุกท่าน...สำหรับกระทู้นี้ ณ เวลานี้ ผลความคิดเห็นใกล้เคียงกันที่สุด สรุปเปอร์เซ็นออกมาอยู่ที่ 50-50 ครับ (ลึก ๆ พรุ่งนี้ หลังชั่งว่ากันอีกที)  ติดตามต่อไปนะครับ.......

ท่านพี่สนทะเล  ท่านคนสองเล  ท่านอัจฉริยะ  จัดหนักตามท่านพี่ครับ รออยู่ครับ

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
พรุ่งนี้จะรอ ชนะไม่เป็นครับ ท่านอัจฉริยะ....ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
      ว่าไงนายหัว..เจ้าสัว..คมสัน..และสามสี่ท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม ขอทักทาย ข้าน้อย...เป็นห่วง วันนี้ขอให้เดินกันถูกทางนะครับ เมื่อมาถูกทางแล้วอย่าหลง....กระแสของผู้รู้เชิงลึก ไปกันคนละทาง ทางอิสานก้อน่าไป  อีกทางสายใต้เล่าก้อบรรยากาศดี....แล้วแต่ใครจะชอบไปทิศทางใด แต..ๆๆๆๆ ข้าน้อย.... ขอเดินลงทางใต้ครับหนทางวันนี้มันเปิดโล่ง ลงไปหานายหัว..กับคมสัน...และหลายคนรออยู่...(วันนี้ที่ลานสะกา ผู้คนคึกคักเป็นพิเศษ..นะครับ ขอบอก ๆ)

คนสองเล

ขอบคุณมาก ๆ ครับท่านอัจฉริยะ ที่เป็นห่วงพี่น้องเรา  วันนี้ คู่นี้  สู้กันตามเกมทุกประการ ส่วนลึกนอกเหนือจากเกมบนเวทีอยู่ที่การสืบการเจาะข้อมูลใครดีกว่ากัน ผมขอฟันธงไปที่... ดีไซด์ ราชานนท์ ครับ ใครชอบตามมาครับ ทบต้นทบดอกจากครั้งที่แล้ว (วันนี้เล่นมวยใต้ทุกตัวครับ)

เต่าตกมัน

ขอคุณครับ ท่านอัจริยะ ท่านพี่ตนสองเล :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนสองเล

ผมจะเอาแชมป์...ไปฝากญาติ ๆ ผมที่บ้าน  อย่างอื่นผมไม่เกี่ยว (อายุผมยังน้อยครับ)

ส.วีรกูล

• ชอบกด Like + 30
เรียน พี่ๆทุกท่าน  เมื่อวานผมนั่งตัดผมอยู่ข้างๆๆเจ้าสะท้านฟ้า มากับน้องชาย   เนื้อตัวนักมวยดีมากๆๆๆๆๆๆๆ ดีกว่าครั้งทีแล้วครับ

มันสู้ ร้อยเปอร์เซ็นครับ มาดีมากครับครั้งนี้    ตรงข้ามหลวมโดนศอกดักครับ จัดให้หนักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_63[1]:

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
มวยคู่นี้มีมากกว่าบนเวที.....ขอบอกขอบอก
บุญคุณต้องทดแทน........
 ทุกคนรักซากามิแต่ต้องเล่นตัวชนะ...ดูดีมีหลายองค์ประกอบ
โชคดีทุกท่านคับ เงินทองหายาก

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ชอบๆๆๆดีไซค์เเต่กลัวกำลังภายในสะท้านฟ้าครับ

คนสองเล

ขอยืนยันเป็นครั้งสุดท้ายครับ วันนี้  ดีไซด์   ทุกราคา...

คนสองเล

"ขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียว"วันนี้ยอมรับว่าสัปสนในช่วงกลางยก5จะเอายังไงดีใจหนึงให้เดินต่ออีก อีกใจหนึ่งหยุดดีกว่าเดินต่อหากเราล้มหรือโดนซักแข้งเดี๋ยวจะเสียหายสู้ไปวัดดวงเมื่อระฆังดังหมดยกดันมาลื่นเสียหลักที่มุมเราเองก่อนระฆังจะดังขอบคุณทุกกำลังใจดีไซน์เขาก็ทำหน้าที่ดีเยี่ยมกองเชียร์ก็เยี่ยมกรรมการก็ทำหน้าที่ดีที่สุด นี่แหละเสน่ห์ของมวยไทยการฝึกซ้อมการแก้ไขสถานะการณ์บนเวทีนักมวยทำดีแล้วแต่หัวหน้าค่ายห่วยแตกยอมรับโดยดีครับผม"
                      คำกล่าวขอโทษแฟนมวยของ วิชัย ราชานนท์ (ลูกผู้ชายอย่างแท้จริง)

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ตังเกือบหมดเป๋าเลย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal