เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว-หาทุนเล่นคู่เอก7สี  (อ่าน 2027 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
ถึงท่านไฟหนาว-หาทุนเล่นคู่เอก7สี
« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2013, 19:04 »
คอมผมน่าจะมีปัญหาเห็นท่าน มาโพสในเวปนี้ ก็เลยโพสถึงท่านชอบตลาดแขกนะท่าน คิดว่า นน.นี้น่าจะเป็นเวทดีของตลาดแขก ประมาณว่าตลาดแขกน่าจะได้ลอยกว่า
แต่ก้องเกียรติต้องคุมพอสมควร เกมส์การชกก้องเกียรติต้องเดินเข้าหาเจาะยางต่อยหมัดเข้าในรัดเอวตีเข่า มีปัญหาว่าตลาดแขกจะยอมให้เข้าประกบในได้ง่ายๆไหม!
ถ้า 2 ยกกดไม่ลงมีสิทธิ์โดนเตะฟรีคิกล่อเป้าแน่นอน เข้าประกบในก็มีลูกขวางหน้าแทงเข่ายัดใส้สู้ ช่วงหลังๆสภาพของก้องเกียรติไม่แกร่งเท่าที่ควรมียุบมีแผ่วให้เห็นคู่นี้
สดเจอเก๋า(เก่า)ชอบตลาดแขกมากๆ สดเอาอยู่ครับท่าน

ผมโพสถึงท่านผ่านเวปบัวขาว 18-7-56 เพื่อให้ท่านโพสต่อให้เพื่อนสมาชิกเป็นข้อมูลประกอบการเล่น หน้าไม่อยากลงรายละเอียดมาก(สงสัยท่านไม่ได้อ่าน)ตู้ผมขึ้นมาพอเห็นชื่อก้องเกียรติร้องเสมอเป็นแถวดีกรีแชมป์ปูนเสือแรงมาก รีบคว้าเลยครับ(เรท11-8-3-2) อิ่มจุงเบย

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ถึงท่านไฟหนาว-หาทุนเล่นคู่เอก7สี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2013, 17:34 »
ขอบคุณท่านอย่างแรงครับท่าน sriwang    อ่านยังงัยครับเนี่ยสำหรับชื่อใหม่ของเพื่อนเก่า     ผมติดตามกระทู้ท่านตลอดจึงรู้ว่าชื่อเดิมขัดข้องทางเทคนิค    ยอมรับว่าไม่ได้อ่านกระทู้นี้เลยครับ ต้องขออภัยเด๊อ..   สรุปว่า เสาร์อาทิตย์นี้ท่านคงมีดีมาฝากสมาชิกบางบอนเหมือนเดิมนะครับ     ผมหวังว่าเมื่อท่านกลับไปวังสะพุงเมื่อไหร่เราคงไปนั่งกินก๋วยเตี๋ยวเรือด้วยกันนะครับ   ขอบคุณอีกครั้ง
  :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
Re: ถึงท่านไฟหนาว-หาทุนเล่นคู่เอก7สี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2013, 19:02 »
ศรีวังครับ คิดอยู่ตั้งนานจะแก้ไขอย่างไรดีเลยลองสมัครใหม่อาศัย EM ของลูกสาว บังเอิญใช้ได้ก็เลยโพสถึงท่าน ถึงชื่อจะเปลี่ยนก็ยังเป็นคนเก่าที่รักเวปบางบอนและสมาชิกทุกท่านเหมือนเดิมครับ ข้อมูลเป็นเพียงแนวทางประกอบการตัดสินใจ สถานะการณ์บนเวทีสำคัญกว่า ถ้าไม่มีอะไรในกอไผ่ 1+1 ก็ต้องเป็น 2 ยกเว้นแกล้งบวกผิด เหมือนนักมวยบางคนที่ชกไม่อยากชนะ555ๆๆ(ใช้หนี้) กลืนไปครึ่งคอแล้วมันยังคายออกมาได้เสาร์นี้คงไม่แกล้งบวกผิดนะ แพ้ตกรอบเด้อสิบอกไห่

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal