เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาาว-หาค่าก๋วยเตี๋ยวรอ TGN  (อ่าน 2751 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
อย่างที่บอกท่านจะพยายามหาข้อมูลที่มีประโยชน์มาฝาก ดูแล้วได้เปรียบ โอกาสชนะสูง กระแสร์น้อย ส่องแล้ว-คู่นี้คักๆมักหลาย
เพชรมงคลฯ- 2ฟอร์มหลัง 11-พค-56 ชนะคะแนนศักดิ์สงครามฯ 8 มิย 56 แพ้คะแนนศักดิ์สงครามฯ
เป็นมวยประเภทฝีมือ รูปร่างเล็กกว่า-เตะแรงแข้งหนัก-ถอยวนอยู่ข้างเชือกประกบในเด้งตีเข่า-เร็ว แกร่ง-ฉลาด-หลักเหลี่ยมดี

ธนะชัยฯ 2 ฟอร์หลัง 18 พค 56 แพ้น๊อก ศักดิ์สงครามฯ 22 มิย 56 ชนะฟาวส์ทวนทองฯ(โดนแทงกระจับ)
เป็นมวยประเภทตั้งรับ-รูปร่างสูงใหญ่-เตะตอยหนัก-เข่าในพอมีบ้าง-คางไม่ดี-ช้า-ปลายๆมียุบ

มุมมอง เพชรมงคลฯเป็นมวยประเภทฝีมือ-แกร่ง-เร็ว-ฉลาด-เตะแล้วถอยวนชกอยู่ข้างเชือก(เก่ง)ประกบในมีเข่าเด้งตี-มีศอกเสริม (ครั้งที่ชกชนะศักดิ์สงครามก่อนแต่งงานชกได้ดีติดตาจริงๆ ครั้งหลังกลืนไปครึ่งคอแล้วเหยียบสายไฟช๊อตเฉยเลยสงสัยใช้หนี้ 5555ๆ)สีเสื้อ-หน้าเสื่อ-สภาพร่างกายกินเรียบ-ธนชัยฯเป็นมวยรูปร่างสูงใหญ่-ช้ากว่า 1 กิ๊ก เตะต่อยหนัก ประกบในมีเข่าแจมบ้าง เป็นมวยประเภทคางกระจก เห็นหมัดเห็นศอกเหมือนเห็นระเบิด-สภาพร่างกายช่วงหลังไม่แกร่งเท่าที่ควร

สรุป-มวยคู่นี้สภาพการชกธนะชัยฯ ต้นๆจะยืนตั้งรับคอยออกแข้งรบกวน เพชรมงคลเดินเข้าคอยหาจังหวะออกแข้งแล้วถอยวนเข้าข้างเชือกใช้ความเร็วหลอกเตะฟรีคิ๊กไปเรื่อยๆ ประกบในมีรัดใต้ปีกเด้งตีเข่า-เผลอๆมีศอกลักไก่-ต้นๆอาจสูสีปลายๆถ้าธนะชัยเริ่มยุบเริ่มแผ่วมีสิทธิ์โดนเตะโดนเข่าล่อเป้าม้วนเดียวจบแน่นอน

ชอบเพชรฯมงคลมากๆครับ-ท่านละมักไผ

วิเคราะห์ตามข้อมูลที่มี(เฉพาะออกตู้)-ข้อมูลผิดไม่ครบท่านไฟหนาวช่วยแก้ไขด้วย-ฝากเพื่อนสมาชิกนำไปเป็นข้อมูลประกอบการเล่นหน้าตู้นะครับ

srivang

Re: ถึงท่านไฟหนาาว-หาค่าก๋วยเตี๋ยวรอ 11 สี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2013, 14:13 »
ช่อง11 ฝาก เมืองเพชรฯ อีกตัวครับ สูงใหญ่-แข็งแกร่ง-เตะหนักต่อยแรง-บู้ทรหดยันยก6 ช้าแต่หวังผลทุกเม็ด วันที่แพ้ยอดแสนชัยอย่างที่ผมโทรบอกท่าน(ไม่อยากชนะ) งวดนี้เป็นรองน่ารอง มีลุ้นครับ!

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ถึงท่านไฟหนาาว-หาค่าก๋วยเตี๋ยวรอ TGN
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2013, 17:17 »
ลีลาและสไตล์แบบนี้คือเพื่อนเก่าคนเดิมของผม     ขอบคุณในจิตอาสาของท่าน   ทุกครั้งที่โพสต์..ถึงผม...ผมก็ชิ่งไปยังเพื่อนพ้องน้องพี่..นำข้อมูลดีๆนี้ไปประกอบการตัดสินใจเมื่ออยู่หน้าตู้ครับ       ผมคิดเห็นไปในทางเดียวกับท่าน...เสาร์นี้กินก๋วยเรือฟรีแน่นอนครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

Re: ถึงท่านไฟหนาาว-หาค่าก๋วยเตี๋ยวรอ TGN
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 10:01 »
เสาร์นี้ไม่ชนะไม่ได้แล้วครับท่านศรีวัง..บ่องตง ผมมั่นใจมั่กๆ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2013, 10:21 »
หนังม้วนเก่าเอามาฉายใหม่อีกรอบเสาร์นี้ครับพี่น้อง

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 10:17 »
วันนี้ไม่ชนะไม่ได้แล้ว เพราะหวานใจขนาบข้างแบบนี้..บ่องตงกำลังใจเพียบครับท่านศรีวัง
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

srivang

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2013, 18:55 »
เป็นไปตามคาดอิ่มไหมท่านไฟหนาวและเพื่อนสมาชิก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal