เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี..เปิดหัวแดง...ปิดท้ายแดง....สองตัว...ยิงยาว..ๆ..ยังไงก็ไม่แพ้...หงอคง  (อ่าน 28564 ครั้ง)

เรือทอง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_48[1]:เจอกระทู้พี่เร็วกว่านี้ผมคงมีตังค์ไว้ใช้สอย หล่ะคับ พี่ แน่นอนคับ
คู่แรก....แดง..น้องโดม....มาแบบรู้ตัว...เก็บทุกราคา..ครับ

...น้องโดม...จะชนะ.....วรวุฒิ......ขาดท้าย..ๆ

คู่เอก...สะท้านฟ้า....ฟิตที่สุตในการชกมวย...กระแสเป็นรองยิ่งชกง่าย...

....สะท้านฟ้า....จะชนะ....ดีไซน์.....หมดยก 4 เก็บเงินได้เลย...เตะขาดลอย..

.......เด็ดทั้งสองตัวครับ.....เก็บทุกราคา.....

............ขอบคุณ..ครับ..หงอคง....

เด็กบ้านนอก

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
สุดยอดครับท่านหงอคง อาทิตย์จัดอีกนะคร๊าบ จะตามคร๊าบ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
อย่างนี้ชิครับ เขาเรียกว่า พระเอกตวจริง  :dookdik_smile-circle_49[1]:

มาบอกให้รู้ตวแล้ว ยังมาย้ำๆๆๆๆ  :Onion-s-8[1]: นั่งยัน นอนยันให้อีกด้วย   :Onion-s-97[1]: นับถือน้ำใจของท่านจริงๆ ขอให้อยู่คู่บ้านหลังนี้ตลอดไปครับผม

sonzad

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
สุดยอดครับท่านหงอคง  เทพมากๆ :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

fa mui

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_48[1]:
เด็ดคับท่าน

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
สุดยอดครับท่านหงอคง  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:คงหายข้องใจกันแล้ว สะท้านฟ้า เขาแข็งจริงครับ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
ขอบคุณ..ทุก..ๆ...กำลังใจ..ครับ...

.....และ..ดีใจ..กับ..แชมป์..สะท้านฟ้า..ครับ

.....ขอบคุณ....ทุกท่าน....

.......จากใจ..หงอคง....

ท่านรอง

• มวยดาวรุ่ง
หงอคง คุณสุดยอดมากกกกกกกกกก

หงอคง

ดีไซน์...ต้องได้เจอ....กับ....ตลาดแขก...ครับ...

....สะท้านฟ้า....เจอ.....แสงมณี...ที่ 7 สี..ครับ...

......ป๋าซุน...จัด...ให้ได้ไหม...ครับ..

หงอคง

ท่านเกาะช้าง....อยู่ไหม..ครับ..

ผมหงอคง...มีเรื่องจะปรึกษา...คุยด้วยครับ..

......ติดต่อได้..ไหมครับ....

จอมยุทธเมืองดอกฝ้าย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
สุดยอดมากครับข้อมูลท่านหงอคง

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
หงอคง คุณเป็นใครกันแน่ ทำไมคุณถึงสุดยอด เช่นนี้ ตั้งแต่วันแรก จนถึงวินาทีสุดท้าย คุณก็ยังฟันธงอยู่อย่างเดิม (โดม ฟ้า)

เปาบุ้นจิ้น

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ใบอ่อนอีหลีหว่า
 :dookdik_smile-circle_49[1]:

วินมอเตอร์ไซค์

• มวยคู่เอก
ขอบคุณมากครับ ท่าน หงอคง เขาต่อมา 3 2 ผมรองไป2ร้อย สะท้านฟ้านะ เต็มเครื่องเลย สมาชิกใหม่งับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ting_zz

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 8

วินมอเตอร์ไซค์

• มวยคู่เอก
ต้องขออภัยจิงๆคับคุณพี่ทุกๆท่าน คู่เอกผมวางดีไซน์ไป50000 แร้วคับ.รับรองว่าคู่นี้ สะท้านฟ้า ไม่ครบยก หรือ มีนับ  ถึงเวลานั้นแร้ว สะท้านฟ้า จะรู้สึก(อาทิตย์นี้กระผมไม่ได้ดูต้องเดินทางไปต่างประเทศ..กลับมารับเงิน 1 แสนรวมทุน 1000%) มะด้ายโม้   เต็มเครื่อง 5555+

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ผมจะตามทุกตัวเลยท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal