เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี..เปิดหัวแดง...ปิดท้ายแดง....สองตัว...ยิงยาว..ๆ..ยังไงก็ไม่แพ้...หงอคง  (อ่าน 28565 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
คู่แรก....แดง..น้องโดม....มาแบบรู้ตัว...เก็บทุกราคา..ครับ

...น้องโดม...จะชนะ.....วรวุฒิ......ขาดท้าย..ๆ

คู่เอก...สะท้านฟ้า....ฟิตที่สุตในการชกมวย...กระแสเป็นรองยิ่งชกง่าย...

....สะท้านฟ้า....จะชนะ....ดีไซน์.....หมดยก 4 เก็บเงินได้เลย...เตะขาดลอย..

.......เด็ดทั้งสองตัวครับ.....เก็บทุกราคา.....

............ขอบคุณ..ครับ..หงอคง....

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
ตามครับ.... ถูกใจหมดยก4เก็บเงินได้เลย.. ขออย่าเป็นเงิน ทอน..... นะครับ.. :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ว้าวว้าวว้าวโดนใจจิ้งๆ

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
คู่ 2-3 ละ ท่านหงอคง แอบชอบตัวไหนอยู่บ้าง     :Onion-s-1[1]:

คุณจุ้ย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
เก็บเงินทอน แหะๆๆ

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ช่วงนี้ตัวเบาๆครับท่านหงอคง ขอดูตัววันชกก่อนตัดสินใจอีกครั้งนะครับ อย่ามาแบบสิงห์ทองนะอุตสาหลับตาเล่น..แผลที่มีสักวันคงหาย :Onion-s-14[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
คู่นี้ใครต่อรอง(น้องโดม-วรวุฒิ)

หงอคง

อีก..2..คู่...ชอบยอดชูชัน....กับ..มนต์ขาว..ครับ.

....พี่เอ๋ย..กันตัง.....

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
คู่สอง และคู่รอง อาทิตย์นี้ไปด้วยกันนะครับท่านหงอคง:: ส่วนคู่แรก ผมชอบวรวุฒครับ คู่เอกยังชั่งใจอยู่ครับผม

หงอคง

ชกยังไง...สะท้านฟ้า..ก้อ..ไม่แพ้หรอก..

....ดีไซ..ได้แค่ราคา..นำหน้า..อาวุธมวย..ครับพี่สนทะเล

....สะท้านฟ้า...จะทำให้หายคาใจ..ครับ...

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ผมรอรองอย่างเดียวคู่นี้คิดว่าไม่ยาวพลิกไปมาอีก

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
น้องโดมเคยแพ้วรวุฒิมาที่นครศรีธรรมราชจริงหรือเปล่าครับ  ท่านหงอคง ?
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
 :Onion-s-163[1]: คู่แรกชอบ
มวยในรายการ
คู่เอกชอบถุงยาง

Dinsordum

• บุคคลทั่วไป
 :Onion-s-163[1]:ช่อง 7 เปิดหัว น้ำเงิน ปิดน้ำเงิน :dookdik_smile-circle_49[1]:

หงอคง

ครับ..พี่ไฟหนาว...แพ้ที่อื่น..มาแก้ที่ช่อง 7...อะไรก้อเกิดขึ้นได้..

ผมเชื่อ...ว่า...มึอะไร...ในก่อไผ่..ครับมวยคู่นี้....

.....ผมว่า...น้องโดม...ชนะ...ครับ...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_51[1]:..กระแส..มาดีไซน์....แบบนี้ยิ่ง....ชอบครับ..

.......รอง..สะท้านฟ้า..ทุก..ๆ..ราคา.....

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
รองด้วย
รองด้วย
ท่านหงอคง :Onion-s-163[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
แล้วมวยคลองท่อม เป็นไงบ้างท่านหงอคงไปซ้อมกับกำนันหรือที่ไหน..?

โมเม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 33
ต้องขออภัยจิงๆคับคุณพี่ทุกๆท่าน คู่เอกผมวางดีไซน์ไป50000 แร้วคับ.รับรองว่าคู่นี้ สะท้านฟ้า ไม่ครบยก หรือ มีนับ  ถึงเวลานั้นแร้ว สะท้านฟ้า จะรู้สึก(อาทิตย์นี้กระผมไม่ได้ดูต้องเดินทางไปต่างประเทศ..กลับมารับเงิน 1 แสนรวมทุน 1000%) มะด้ายโม้.. :Onion-s-65[1]:

หงอคง

ไม่หวั่นไหว....ครับ...แน่วแน่..มั่นคง...

......อาทิตย์นี้...ผมจะใช้...ซากามิ...เปิดแอร์..เย็น..ๆ

.....อย่าหลง..กระแส..น่ะครับ.....

........หงอคง...

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ชอบสะท้านฟ้าครับ ขอตามท่านสีเทียนต้าร์เศิ่ล (หงอคง) ครับ

หงอคง

อยากรู้ว่า..สะท้านฟ้า...ซากามิ....โดนนับ..โดนน็อค....

...ครั้งล่าสุด..เมื่อไหร่...ครับ....

....ใครรู้ช่วยบอกที......ครับ...

...แต่ผมว่า..สะท้านฟ้า...จะได้นับได้น็อค..ครับ...

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
สะท้านฟ้าเอาแค่สูสีก็ชนะแล้ว 

เอาอยู่

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ท่าน หงอคง ช่อง 3 พรุ่งนี้มีเล็งไว้บ้างรึยัง

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ดีใจด้วยคับที่รักซากามิอย่างแรงกล้า แต่อยากฝากท่านหงอคงสืบให้ลึกหน่อยคับ เพราะดีไซเดิมพันชีวิตไว้กับใครบ้างคน
ท่านผู้นั้นคือ......หวังว่าก่อนยกแรกคงชัดเจนนะคับ  ด้วยความห่วงใยจากปลวกตัวน้อย
ครั้งก่อนดีไซไม่ผิด......ใครผิดคิดเอาเอง

หงอคง

หวังว่า..คงไม่มัดมือไขว้..หลัง..สะท้านฟ้า..ขึ้นเวทีน่ะครั

....จะอะไรก้อชั่ง...ซากามิ..ครับ..

ขอบคุณ..มากครับ..ท่านปลวกใหญ่....ที่ห่วงใย..

ผมล่ะชอบกระทู้ของ  ท่านหงอคง จริงๆ   ฟันธงมาเลย  แพ้  ชนะไม่รู้  มันกระชับ ฉับไว ได้ใจผม  ได้ใจความดีครับ เหมือนเห็นตัวเลย  เหมือนกับนี่เลยครับ  ประเด็ด  7  สี  หรือไม่ก็  ข่าว  3  มิติ ครับ  สุดยอดครับท่านพี่

ท่านรอง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
น้องโดม  สะท้านฟ้าเด็ดๆ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

...เก็บทุกราคา...ครับ...ช่อง 3  สี..

ตัวเดียว...ดาวพยัคฆ์.......เป็นรอง..ๆ...ทุกราคาครับ..

..........เน้น..ๆ..ครับ......ดาวพยัคฆ์..

TonTonTon1

• มวยคู่เอก
แล้วมนต์ขาวละ

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณครับท่านหงอคง

หงอคง

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

.....**ช่อง 11  ...เก็บทุกราคา.....โชคชัย เพชรประชา.....

......รองอย่างเดียวครับ.....ย่ำแค้น...อีกรอบ...วันนี้.....

.......เน้น..ๆ..โชคชัย....รองทุก..ๆ..ราคา....

........จากใจ..หงอคง......

ครับผมท่านไซอิ๋ว

หงอคง

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

....ย้ำ. .ครับ..ช่อง3...แสงมรกต.....ตัวเดียว.....มวยสร้างรายเดือน...

...ย้ำ..ครับ..ช่อง11..โชคชัย......ตัวเดียว....รองทุกราคา....

............เก็บเงินไว็....เล่น...สะท้านฟ้า...ซากามิ.......พรุ่งนี้..ครับ

...

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
ช่อง 3 สุดยอดครับท่านหงอคง ขอบคุณครับ สุดยอดจริงๆ

khao

• มวยคู่เอก
ชกยังไง...สะท้านฟ้า..ก้อ..ไม่แพ้หรอก..

....ดีไซ..ได้แค่ราคา..นำหน้า..อาวุธมวย..ครับพี่สนทะเล

....สะท้านฟ้า...จะทำให้หายคาใจ..ครับ...
ตามท่าหงอคงครับ  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

TonTonTon1

• มวยคู่เอก

หงอคง

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-8[1]:

7 สี....เด็ด...ตามเดิม...ครับ......

....น้องโดม......รอง..ๆ...ไว้ครับ..ไม่ต้องพะวงเรื่อง น.น.

.....รอง...เก็บทุกราคา.......ครับ..

....คู่เอก....ซากามิ...เท่านั้นครับ....เอาอยู่....

.....สะท้านฟ้า...จะไม่ทำให้ผิดหวัง.....ล้อมไว้หมดแล้ว...

.........จากใจ..หงอคง.....

หงอคง

พี่เอ๋ย กันตรัง....หมู อยู่ ตึก ....

.....เมื่อวาน..อื่ม...ๆ..มาก.ๆ.เลยสิครับ..

....

หงอคง

ถ้า..คิดว่าเป็นการชกใช้หนี้....ที่ผ่านมา...

สะท้านฟ้า...คงไม่มาชก..ให้เจ็บตัวหรอกครับ...

สละแชมป์...ไปแล้ว....วันนี้สะท้านฟ้ามาทำให้คนทั้งเมือง..

ได้รู้ว่า....คนไม่มีวาสนา...ไม่ได้เป็นแชมป์....ครับ..

........วันนี้..ไม่มีการใช้หนี้..สะท้านฟ้า..ไม่ได้เป็นหนี้ใคร..

....แต่..สะท้านฟ้า..เป็นแชมป์ 7 สี....ครับ...

..........หงอคง.....

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
ผมจะไปกับท่านหงอคง

หงอคง

เก็บ..น้องโดม..ทุกราคา..น่ะครับ..

วรวุฒิ....จะมาแบบ...จรวดทอง...ครับ..

รอง..ๆ...ทุกราคา...

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ทั้งเน้นทั้งย้ำขนาดนี้ สมาชิกใหม่ขออนุญาติดตามไปด้วยนะคะ ท่านหงอคง

หงอคง

วรวุฒื...มาแบบ...จรวดทอง.....เป๊ะ..ครับ

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
เทพยันคู่เอก

จัดไปอย่าให้เสีย

• มวยใหม่
  • **

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ชื่นชมครับ...

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264

เรือทอง

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_90[1]:
ต้องขออภัยจิงๆคับคุณพี่ทุกๆท่าน คู่เอกผมวางดีไซน์ไป50000 แร้วคับ.รับรองว่าคู่นี้ สะท้านฟ้า ไม่ครบยก หรือ มีนับ  ถึงเวลานั้นแร้ว สะท้านฟ้า จะรู้สึก(อาทิตย์นี้กระผมไม่ได้ดูต้องเดินทางไปต่างประเทศ..กลับมารับเงิน 1 แสนรวมทุน 1000%) มะด้ายโม้.. :Onion-s-65[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal